Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-8-2012 14:26:57 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 26-7-2012 15:10
Mess tháng 7 ^^

2 mảnh tình vắt vai là ai với ai vậy? Mình chỉ bik chị Song Hye kyo.Theo mình 1 chàng trai 30 tũi mà mới có 2 mảnh tình vắt vai là wá ngây thơ rùi. Tốt tốt :D

Bình luận

Ha ha chị Trùm đã về :XXXX  Đăng lúc 8-8-2012 07:53 AM
"bạn 25 tuổi và là con trai thật hả?"=>Đường Tăng lọt vào động Bàn Tơ hả sao?hỏi gì mà chị muốn quýnh hội đồng em thui =))  Đăng lúc 8-8-2012 03:48 AM
bạn 25 tuổi và là con trai thật hả? nếu vậy thì vinh dự cho tụi mình quá ^^ mình là Sao <thực ra bạn gọi là Zen cũng đc :D >  Đăng lúc 6-8-2012 09:14 PM
25 tuổi thì ít hơn mình 1 tuổi rồi :D Nếu thực sự bạn là con trai và hâm mộ anh Bin thì bạn là niềm tự hào của tụi mình :x  Đăng lúc 6-8-2012 08:45 PM
Mình là con trai,dù sao cũng 25 tũi rùi mà hâm mộ anh Bin khi mà ở đây toàn là con gái là ko?Mình thấy kì kì + mắc cỡ.  Đăng lúc 6-8-2012 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2012 21:36:41 | Xem tất
Xin cảm ơn các bạn đã wan tâm và chia sẽ.
Chính vì mình ko thật sự là Straight,nên mình fải dấu diếm cái sự đa cảm đó của mình,có lẽ vì mình sống nội tâm wá,nên cảm xúc hậu SG làm mình khó xử,làm mình cảm thấy buồn trong lòng,nên giống như fải đấu đá giữa việc kìm nén hay thể hiện ra ngoài,ko hoàn toàn có thể tự nhiên như con gái.
Mình ko mún bị chê cười hay có cái nhìn khác biệt,nhưng mình cũng ko mún dấu diếm các bạn,những người ko wen mặt nhưng sẵn sàng và nhiệt tình chia sẻ với mình.
Mình nghĩ 1 người bạn nam fản ánh cảm xúc với 1  bộ film hay sẽ ko đến nỗi như mình mà nó rất nhanh gọn và mau lẹ,ko lôi thôi và lê thê như mình đâu.
Cám ơn các bạn rất nhìu.

Bình luận

Cám ơn các bạn,cả ngày hum nay mình rất vui vì được an ũi rất nhìu!  Đăng lúc 6-8-2012 11:50 PM
Bow
cảm xúc là điều tự nhiên, khi vào ngôi nhà này thì bạn càng ko cần giấu diếm nó vì với bọn mình quan trọng là bạn yêu vai diễn của Bin, con ng Bin cũng như bọn mình:)   Đăng lúc 6-8-2012 11:39 PM
b yêu mến SG và Bin thật lòng là đc rồi,còn tất cả những thứ khác thì đối với mình đều k qúa qtrọng:)  Đăng lúc 6-8-2012 11:35 PM
Đúng rùi,vì đó là điều kết nối chúng ta lại với nhau. Vì đó nên mới có ngôi nhà này. Vui....  Đăng lúc 6-8-2012 10:37 PM
Đối vs mình mà nói, điều cốt yếu nhất ở đây là bạn yêu 1 bộ phim mà mình cũng rất rất yêu. Đó mới là quan trọng. Cám ơn bạn vì đã chia sẻ  Đăng lúc 6-8-2012 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-10-2012 20:41:48 | Xem tất
Cả nhà ơi,bắt đầu từ 29/10 chíu SG trên HTV3 kìa.
Vừa thấy quảng cáo trên TV vừa mừng vừa lo.
Mừng vì HTV3 chíu thì với 1 bộ film siu hay như SG sẽ có cơ hội đến với mọi người,anh Bin nhà ta sẽ được mọi bà nội trợ, mấy bé teen girl,mấy chị fụ nữ cực kì hâm mộ.Anh Bin vô tình tạo được 1 hịu ứng ở VN khi sắp xuất ngũ.
Lo vì đội ngũ lồng tiếng của HTV3.Họ mà đã lồng tiếng thì 3x7=21 mới hợp vai và giúp film hay hơn.
Đội ngũ lồng tiếng của HTV3 trong mắt mình là 1 đội ngũ fá film có cỡ,với kĩ thuật lồng tiếng điêu luyện của họ,diễn xuất của dv trở nên cường điệu,kịch cỡm và làm người xem ghét nhân vật lẫn film vì nó wá giả tạo.Nghệ sĩ lồng tiếng cao siêu nhất trong số đó là Huyền Chi (người lồng tiếng Go Mi Nam) trong bản Cô nàng đẹp trai trên HTV3.
Lỡ mà cho giọng của Hyun Bin (vừa được xếp hạng 3 cho giải những nam dv có giọng nói sang trọng nhất) do 1 anh chuyên trị vai mấy anh U40 thì chết,anh Jang Huyk trong film đánh bài nào đó đang chíu trên TV bị rùi nè.Hay cho giọng của chị WOn cá tính và mạnh mẽ mà đưa Huyền CHi nhí  nhảnh xạo là chết.Hay bài That Man và dịch và hát lời việt là xong.
Lo wá!

Bình luận

Nhà mình ko có HTV2, đành ngậm ngùi  Đăng lúc 29-10-2012 09:22 PM
thật tình ko dám tưởng tượng SG lồng tiếng sẽ như thế nào. Câu Munja washong mà lồng tiếng sẽ thành thế nào đây :((((  Đăng lúc 29-10-2012 04:51 PM
HTV2 là của đài cáp HTVC, nhà mình dùng SCTV nên ko coi được.)))  Đăng lúc 29-10-2012 01:00 PM
Ủa?Sao nhìu người coi ko được HTV2 vậy?Nó thuộc kênh trên cable à?  Đăng lúc 29-10-2012 12:02 PM
HTV2 chiếu SG mình ko coi được. Ko biết SG có được chiếu lại trên HTV3 ko nhỉ?  Đăng lúc 29-10-2012 06:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-10-2012 21:09:15 | Xem tất
Thật sự chia buồn cùng gia đình nhà Bin, nhà Ji Won.
Sau khi ráng ngồi đến 8h tối xem tận mắt SG của mình sẽ ra sao khi lên TV,thì đây là những cảm xúc của mình.
Có lẽ SG là dự án bình thường ko được đầu tư của HTV2,nên họ giao cho 1 team lồng tiếng mới chào đời hoặc ko tên tủi nào đó.
Và cái team lồng tiếng này,là họ ko thèm tìm hỉu tính cách nhân vật mà lao đầu vào lồng tiếng đại ăn lương luôn.Họ còn nghiệp dư hơn team của HTV3 nhìu.
Ai cũng bik Kim Joo Won là 1 người đàn ông 34 tũi thành đạt,con nhà danh giá,yêu nghệ thuật,miệng lưỡi cay độc và cái thói khinh người.Mình nghĩ với tính cách ấy thì fải là 1 tone giọng trầm, ấm, từng trải của 1 người đàn ông trung niên.Nhưng cái mà được thể hiện trên TV lại là 1 giọng nam the thé nửa trống nửa mái,và sặc mùi tủi đôi mươi.
Đến nv của Ha Ji Won,1 cô gái kiên cường,mạnh mẽ,linh hoạt,mình nghĩ tone giọng fải là cao,dày nhưng vẫn nữ tính,vậy mà cái giọng của người lồng tiếng lại cứ như của 1 fụ nữ 40.Mình nghe giọng mà tưởng tượng ra nhân vật sở hữu giọng này là 1 fụ nữ già bị nhốt trong nhà suốt mấy năm trời,nên gọi là bị tự kỉ với đời ấy.
Thất vọng toàn tập,sụp đổ hoàn toàn.
Mình bắt mẹ fải coi film này = được,2 mẹ con coi 1 khúc tới lúc Ha Ji WOn túm cổ Kim Sa Rang kiu kím bảng tên trong thùng rác,mẹ mình nói :" Thôi lồng tiếng ghê wá,bật wa kia cho mẹ coi film khác".Mình thì cũng ko dám ngồi xem lâu nữa,mất hình tượng wá.

Bình luận

nghe bạn này tả mà mình thấy khiếp qá :-ss may quá mình ko xem  Đăng lúc 14-11-2012 04:46 PM
đang ngậm ngùi tiếc nuối vì nhà mình không có HTV2, nhưng nghe các bạn nói vậy thì thôi, bật laptop vừa đọc sub lại được nghe giọng trầm ấm của Bin còn hơn!   Đăng lúc 1-11-2012 05:49 PM
huhu :((((((((( sao ko chiếu ở HTV7 cơ ... em thấy HTV7 có 1 cô lồng từ đầu đến cuối phim , thà nghe vậy mà hay bik mấy :((((((((((((  Đăng lúc 31-10-2012 02:44 PM
huhu , nghe mấy ss nói mà em chóng mặt wá ... ko dám tưởng tượng !!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 31-10-2012 02:37 PM
oi trời! SG!!! nhưng may sao nhìn thấy Tửng là được rùi, tuy nhiên dọng cũng quan trọng, ảnh hưởng đến cảm tình của ng xem đến nv đó, huc  Đăng lúc 30-10-2012 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách