Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thoathan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Không Muốn Làm Quân Cờ Của Vương Gia: Khí Phi Tái Nan Cầu | Phôi Phi Vãn Vãn (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-11-2012 08:25:46 | Xem tất
Giờ mới thấy hố này, vào đây ủng hộ bạn
Hồi đó Nu được phân đọc bộ này để chuẩn bị dự án mới cho MDH Nhưng dạo đó đọc bộ này tâm trạng lại ko tốt thấy hơi mất hứng cho nên tới giờ vẫn chưa đọc xong. Và cũng vì nó dài nên Nu hơi ngán.
Nay bạn làm rồi thì Nu ngồi hóng vậy, cố lên bạn nhé

Edit: cái gì? Hố này là hồi ức của anh Ngạn sao? Vậy đừng nói với mình vị Thái tử con của hoàng hậu hiện tại được hứa hôn với nữ chính chính là anh Ngạn đấy nhé! Anh ơi sao anh tội nghiệp vậy hả? Nữ chính ko ghét anh, nhưng vì ko muốn vào hoàng cung cho nên mới ko muốn thành đôi với anh. Mới chỉ xem anh là anh trai thôi   
Đáng tiếc quá trong bộ thứ nữ ai là hoàng đế mới có thể là phu quân của tang tử, còn trong bộ này, loan phi nhất quyết ko lấy hoàng đế. Anh Ngạn đáng thương của em, anh làm trái tim em thổn thức. Việc gì anh phải khổ sở thế, bao nhiêu năm trời trôi qua mà e thấy anh vẫn muốn đi tìm cô ấy.Mặc dù chưa đọc hết được bộ này. À, thế cho tớ hỏi, cái anh mà cùng bị bắt cóc với nữ chính (hình như đi ngắm bồ công anh ấy) có phải là nam chính ko? bộ này chờ dài cổ, đọc mãi mà chả biết ai là nam chính, tớ ngán quá nên drop

Anh Ngạn tội nghiệp, ra đây em ôm anh {:430:}, hun anh{:444:}, an ủi{:426:}  anh cái nào. Chị ong cấm giành người của em, anh Ngạn cũng thuộc phần của em nhá

Bình luận

anh í là nam chính đấy ;)) Loan Phi rốt cuộc vẫn lấy vua, cơ mà vị vua này là người k ngờ tới =))  Đăng lúc 5-11-2012 10:49 PM
k vào bằng cửa thì đột nhập từ mái nhà xuống ss ơi =)))  Đăng lúc 2-11-2012 04:54 PM
đạp đạp, đá bay, cô về ôm tiên sinh 4M đi, các cô kia giành còn không lại cô lấy cửa nào mà chui vào :))  Đăng lúc 2-11-2012 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách