Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Khi Lướt Qua Nhau | Sênh Ly (Gỡ link down ebook)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-11-2012 23:14:37 Từ di động | Xem tất
Tớ thích hố nhà bạn Lin, hố nào cũng đúng gu tớ thích... hehe. Truyện này nhẹ nhàng, miêu tả tâm ltd rất thật, nhưng bạn TL ít đất diễn quá,tớ chưa thất rõ tính cách gì của bạn ý cả. Mà hồi cấp 3 bạn ý cũng ko ấn tượng gì về Nam nam, gặp lại chắc cũng như mới quen nhỉ, tớ cũng hồi hộp diễn biến tieespbtheo của truyện. Bạn Lin dịch mượt mà, các ngôi cũng rất chuẩn. Cảm ơn bạn Lin nhé. cũng c

Bình luận

Tái hôn chỉ là ám chỉ Nam Nam chuyển từ mục xã hội sang mục giải trí áh, họ nói lóng đấy :)  Đăng lúc 20-11-2012 08:02 AM
Tô Lập xuất hiện ít lắm, còn ẩn số trong những ký ức, từ từ mới được giải mã, còn rất nhiều việc bất ngờ. :)  Đăng lúc 19-11-2012 11:16 PM
Bọn tớ edit nha bạn, k fai dịch đâu. Cám ơn bạn đã thích hố tớ đào, ghé com thường nha bạn  Đăng lúc 19-11-2012 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2012 09:54:53 | Xem tất
Ôi, bạn Lin ơi, sao mà anh TL lâu lên sàn thế, đến tận chương 13 rồi, mà thực sự tớ vẫn chưa hiểu được anh Lập như thế nào, chưa có cái nhìn của anh ý.
8 K& E4 E- A$ K) l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm qua 2 người mới chỉ chat với nhau 1 tí, nội dung cũng không có gì. Anh Dữ có vẻ có nhiều đất diễn nhỉ? Bạn Nam nam tớ thấy tác giả xây dựng tính cách rất hay đấy chứ, có nghiêm túc, có vui vẻ, có vẻ hay hay. Nhưng tớ có 1 thắc mắc là sao trong suốt 10 năm bạn ý không yêu ai nhỉ, hoặc cũng không thấy đề cập đến là đã có ai theo đuổi bạn Nam nam, vì kể ra bạn ý cũng được gọi là xinh xắn, học giỏi, tính tình thì hay, gia đình thì truyền thống mà. Tác giả bảo bạn Nam nam đã dần quên bạn TL rồi, nhưng chẳng lẽ mất tận 10 năm???

Bình luận

Nói như Lin thì TL ko phải nam 9 ah? hị hị ;)  Đăng lúc 22-11-2012 01:49 PM
Tớ cũng k bít nữa, tại jo có nhiều ng thick anh Dữ và anh Lập quá. Hí hí :) nhưng mà nam chính cool lắm nha :)  Đăng lúc 22-11-2012 11:04 AM
độc giả thì đang mong chờ sự xuất hiện của anh nam9 lắm đấy, dưng ko biết khi anh xuất hiện có làm độc giả thất vọng không ta??  Đăng lúc 22-11-2012 10:49 AM
Còn 10 năm qua Nam Nam đã trải qua như thế nào thì từ từ tác giả sẽ đề cập, nhanh thôi :)  Đăng lúc 22-11-2012 10:04 AM
Tô Lập thì sắp xuất hiện, nhưng nam chính thì còn lâu lắm :)  Đăng lúc 22-11-2012 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách