Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luuthythy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Ton Ruk Rim Rua | Mark Prin & Kimy Kimberley *UPDATE FULL RATING

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-3-2013 23:51:00 | Xem tất
luuthythy gửi lúc 23-3-2013 21:24
Thêm cái clip vui nhộn nữa đây  

KXzYU9RHFDM&feature=player_embedded[/utube]

HÀNG VÌA HÀNG VÌA...NỘI DUNG CLIP ĐÂY

M (Mark): Cảm ơn bạn vì món quà sinh nhật .

….

Pv (phóng viên): hôm nay thế nào?

M: hôm nay, nhiệm vụ của tôi là làm chú rể. Trong TRRR.

Pv: Nhiệm vụ của bạn là gì? Có gì đặc biệt không?

M: Không, chỉ nhảy một chút vào cuối buổi lễ .

Pv: lễ cưới này ắt hẳn rất đặc biệt.

M: Nó cũng giống như một lễ cưới bình thường thôi. Nhưng đoạn khiêu vũ thì sẽ khác biệt. Chúng tôi có cảnh vui nhộn, dễ thương và một cảnh ngọt ngào .

Pv: có hôn nhau không? ( hàm ý việc phóng viên vỗ tay )

M: không có đâu, nhân vật của chúng tôi cưới nhau vì  tôi muốn giúp nữ chính được quay lại làm việc .

Pv: À , cô dâu. Lại đây nào .

M: nhanh nào, bé yêu .

Kim: xin chào chị.

Pv : ui, em ngọt ngào quá. Nói lại lần nữa đi.

M : lại đây nè bé yêu. Lại đứng gần anh nè.

K: anh bị nhiễm phim rồi sao? … hehe.

Pv: Cuối cùng thì hai  bạn cũng cưới nhau. Trong bộ phim trước lại không có đám cưới nào.

MK: Phim nào chúng tôi cũng  cưới nhau mà.

Pv: bộ váy đẹp thật .

*(Mark khen rằng vì Kim đẹp nên làm váy cũng đẹp theo .)

K: hơi chật một chút. Phải hóp bụng lại để buộc cái nơ này. Bù lại thì nó rất là đẹp.

Pv: Nếu đám cưới thật sự thì bạn có hồi hộp không?

** Mark & Kim nhìn nhau và cười lớn ( thật sự á?)

K: anh có hồi hộp không?

M: có , hồi hộp chứ.

K: chắc sẽ hồi hộp trên sân khấu vì lời thoại dài mà .

M : và có rất nhiều chi tiết nữa .

Pv: sẽ làm  khán giả đỏ mặt?

M : chắc sẽ như vậy.  Một vài cảnh vui nhộn, cảm động, đáng yêu. Anh Mark là một diễn viên giỏi.

Pv : còn về lễ cưới này? Có phải đây là lần đầu tiên không?

K : chúng tôi đã cưới nhau trong PCKK rồi.

M : Trong phim TRRR thì đây là đám cưới thứ 2 của chúng tôi. Đám cưới đầu tiên thì chưa có quay.

K : oh ,ý anh là đám cưới lần này à?

Pv: nhìn vào mắt cô ấy rồi bạn có thể biết được cảm giác của cô ấy.

M: sao em bước lùi lại vậy?

Pv: nghe đồn hai bạn sẽ song ca.

Mk: ở giải đá bóng của đài CH3.

Pv : hai bạn sẽ hát bài gì ?

K: sẽ tốt hơn nếu làm mọi người bất ngờ.

Pv :nhìn bạn phấn khích quá. Giống như là đang cưới thật sự vậy.

Mk : hôm nay bạn hỏi mấy câu khó quá, không biết trả lời sao luôn.

Pv: bạn đã tặng gì vào sinh nhật Mark?

K : trái tim của em. Tặng trái tim của em trước. Quà thì tặng sau.

K : Em quên mất rồi …. Haha.

K : Thật sự em không quên đâu, đừng giận, đừng giận mà.

Pv: chị vừa tặng quà cho Mark.

M: tặng trước em luôn kìa .

Pv: chị không gặp mark thường xuyên. Hai em gặp nhau hoài. Kim, đừng quên quà của Mark nhé.

K: còn anh, cũng đừng quên tặng quà cho em.

M: anh sẽ ghi nhớ.

K: 3 năm rồi mà có nhận được món quà nào của anh ấy đâu.

M : nhưng anh đã trao tim mình cho em rồi mà ….

MK : úi cha

K : dẻo miệng quá đi.

Pv: lễ cưới hôm hay sẽ không bị hủy chứ?

M : đừng lo. Lần này không có mấy kẻ phá đám.

K: buổi sáng thì có vài trở ngại.

K : cậu bé đụng đầu vào mông em.

M: lại đây nào.

K : sao em lại bẽn lẽn vậy?

M: cậu bé rất nghịch ngợm. Một cậu nhóc hiếu động.

K: chị sẽ nhốt em trong váy chị luôn.

Cười lớn.

M: Chị Kim sẽ thả bom cho em ngủm lun đó.

Nhóc : keo kiệt, bủn xỉn, chơi xấu

K: chị chưa làm gì mà!

M: Kim, em kết luận lại với các fans đi.

K: Mọi người hãy chờ và đón xem chuyện gì sẽ xảy ra giữa Kob and Bau. Chuyện gì sẽ xảy ra vào lễ cưới thứ 3. Nó sẽ rất vui đó. Thú vị nữa …  Ok, hết giờ rồi. Em phải đi xử lý nhóc con đó đã.

M: cảm ơn mọi người.

----------------------------------------------------------------------

Họ hỏi riêng Mark về sinh nhật của anh ấy.

Phóng viên nói Mark không tổ chức gì cho sinh nhật của mình, chỉ cùng gia đình trong thời khắc ấy thôi. Ba mẹ Mark đã từ Lumprang lên chơi với Mark vào ngày sinh nhật. Đó là món quà mà Ba mẹ Mark muốn tặng cho cu cậu nhưng với cu cậu thì món quà nào cũng được đánh giá cao. Nhiều fans đã bình luận trên IG của Mark và anh đã đọc hết chúng. Mark đã cảm ơn họ. Ku Mark cũng vừa mới mua nhà. Mark nói là bây giờ Mark phải có trách nhiệm nhiều hơn.

Và Mark cũng đã hồi phục bệnh đau lưng rồi.

--------------------------------------------------------------------

Tới lượt Kim phỏng vấn riêng.

Sau khi ăn trưa xong phóng viên phỏng vấn Kim. Do ăn no Kim nói là cái váy cưới hơi chật một chút. Còn hôm qua, Kim đã đi thử váy trước để hôm nay quay. Thợ may  nói là phải sửa lại trang phục do em Kim đã gầy đi. Kim đã rất tự hào và vui sướng vì điều đó. (Admin: không vui sao được, trước giờ bị chê mập mà…hí hí)

Kim nói làm cô dâu không dễ dàng tí nào cả vì em ấy phải mặc váy cưới cả ngày và mọi người cứ dẵm lên váy của em Kim suốt thôi. Nhưng cái váy thực sự rất là đẹp. (cậu bé bắt đầu đi lại chỗ Kim lần nữa.) Kim bảo cậu bé đừng có chà cái mặt vào mông của Kim nữa (haha). (Admin: không hiểu sao nhóc tì này cứ thích chọc Kim thế không biết, lại còn cứ mông Kim mà phá, mà công nhận em ấy vòng nào cũng tốt ghê….hahaha)

So với phim Rang Prathana, đám cưới lần này có khác một tí. Không khí trong Rang Prathana là sang trọng, quý phái. Còn lần này là đám cưới giả. Nên hài hước hơn.

Phóng viên cho Kim biết là fans của Mark Kim đang ngày càng gia tăng. Em Kim cho biết là em ấy rất vui khi làm việc cùng ku Mark. Kim còn khen Mark là một diễn viên giỏi. Do đó cả 2 có thể tương tác ăn ý và truyền cảm xúc lẫn nhau (ghê nha^^). Phóng viên nói Mark đã mập lên. Em Kim lại tự hào nói rằng lúc đầu em ấy đã giảm ký và Mark tăng cân, nhưng hiện tại Mark lại giảm kg rồi.

Phóng viên tiếp tục hỏi Kim về sinh nhật của Yaya. Yaya cùng Kim và bạn bè đi ăn tối và Kim mua tặng Yaya một cái bánh kem. Em Kim nói chúc mừng sinh nhật Yaya. Phóng viên lại hỏi hình như cũng là sinh nhật của Kim phải không thì Kim nói sinh nhật Kim đã qua rồi. Kim sinh vào tháng 1. Em ấy cũng không quên trách yêu rằng “anh Mark đã quên sinh nhật của em và em cũng chưa bao giờ nhận được món quà nào từ anh ấy hết á” (Admin: trách iu hoài à….hehe). Phóng viên nói đã lỡ mất sinh nhật của Kim và sẽ mang quà tặng cho em Kim vào lần gặp tới. Kim nói không sao hết. Chị không cần mang theo gì cả. Phóng viên cảm ơn Kim lần trước đã tặng cho cô ta cái khăn quàng cổ. Cô ta khen là nó rất mềm mại. Bây giờ Kim phải quay phim tiếp rồi. (Nhóc con lại chạy lần nữa tới chỗ Kim) (nhóc con còn bé mà đã thích Kim thế rồi, cứ chà mặt vào mông em Kim thôi…haha). Kim bảo cậu bé đừng có chà mặt lên mông Kim nữa….haha. Ku nhóc buộc tội Kim là tại chị Kim xì hơi (haha). Nhưng Kim nói không có =)))) (Admin: em Kim xì hơi mà em nhóc thích thế à =)), thằng nhóc này nghe nói con nuôi của Jett, bạn trai Kim, lém lỉnh ghê ...hehe)  

E-trans: [email protected]
V-trans: [email protected] - [email protected]

Bình luận

face có post lun rùi mà Ca, tối qua post cả 2 lun...hihi  Đăng lúc 28-3-2013 12:41 PM
ui , Chip post trong này mà cá tưởng post face , sáng dậy ko thấy đâu , vào đây mới thấy hehe  Đăng lúc 28-3-2013 11:37 AM
bạn Ca7mau cũng trans phụ Chip một nửa đó Thy ơi, thiệt mừng là MK đang ngày càng nhìu fans Thái và fans Việt cũng gia tăng rồi, tung hoa tung hoa^^  Đăng lúc 28-3-2013 10:09 AM
đọc cái này thấy hai đứa ngọt ngào quá đi <3  Đăng lúc 28-3-2013 08:30 AM
chà mem nhà mình ngày càng đông nha :) cười mãn nguyện. Cám ơn Chip nhìu nha vì đã trans :) Cùng góp gạch xây nhà ha :)  Đăng lúc 28-3-2013 02:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-3-2013 21:15:18 | Xem tất
Theo tin từ fan China
Kim thừa nhận là mua nhà gần nhà Jett (bạn trai Kim)
Bên nhà trai cũng qua phụ giúp trang trí
Kim rất hạnh phúc vì đối phương rất quan tâm chăm sóc mình
Bên gia đình cũng đã bật đèn xanh rồi
------------------------------------------------------
Mark cũng thừa nhận yêu thầm ai đó trong ngành giải trí và đợi thời cơ thích hợp sẽ bày tỏ...

======>>> huhuhu...bây giờ chỉ còn ship trên phim được thoy hà
----------------------------------------------------
30 vẫn chưa tết mà
thôi tụi mình cứ đu dây típ đi, duyên số mới cho quen nhau, duyên nợ mới lấy nhau mà

Bình luận

cta là vì hạnh phúc lâu dài của bọn trẻ, người bên ngoài nhìn sáng suốt nên dẫu có thế nào thì cũng đành hi sinh một ai đó :)) tình iu ko có lỗi  Đăng lúc 28-3-2013 09:30 PM
hiu hiu...tưởng tượng sau này gia đình ngừi ta tan vỡ mà mình khoái chí ><... p'jett ơi, đừng oán bọn phản động này nhóe ...  Đăng lúc 28-3-2013 09:29 PM
haha, tụi mình thiệt là dã man quá điiiiiii, nhưng vì sự nghịp MK, phải hi sinh hạnh phúc trước mắt chứ nhể :))  Đăng lúc 28-3-2013 09:24 PM
Điển hình là cặp Mario với Gupgip đó,gia đình 2 bên cũng bật đèn xanh cho cả hai nhưng cũng break up hà.Vì vậy vẫn tiếp tục mơ tưởng đi bà con :)  Đăng lúc 28-3-2013 09:22 PM
Đúng đó, hãy xem lại những mối tình của showbiz Thái thì nhiều cặp iu nhau 6-7 năm rồi cũng chia tay cái rụp đó.  Đăng lúc 28-3-2013 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-3-2013 20:59:59 | Xem tất
Theo ta mới cập nhật thì Mark và Vill hiện giờ ko còn nói chuyện trên line như trước nữa.
Mark cho biết giữa hai người chỉ là bạn và có khoảng cách.
Túm lại ko phải Vill thì là ai hả ku Mark????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-3-2013 18:38:34 | Xem tất
Theo thông tin bên AF
Đạo diễn phim TRRR mong
Phim sẽ xong vào tháng 7 á.^^
Bà con tranh thủ hóng phim đi...hahaha

Bình luận

thường CH3 hay cho lên sóng ngay khi vừa xong đó, chỉ là ko biết lúc đó có nhìu phim ko thôi^^  Đăng lúc 30-3-2013 06:58 PM
vậy còn lâu , chắc t9 mới lên sóng :))  Đăng lúc 30-3-2013 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-4-2013 13:08:24 | Xem tất
luuthythy gửi lúc 31-3-2013 13:01
[Event] Oops! Meet & Greet

JeO4spyLi8Y&feature=player_embedded[/utube]

Nội dung cái clip phỏng vấn đầu tiên nè bà kon, nhào zô chặt chém coi....haha...2 đứa càng ngày càng hợp rơ quá sức

MK muôn năm
M: Vâng, hôm nay rất đông người.
PV: Ok, hôm nay chúng ta có buổi đấu giá từ thiện. Hai bạn đã mang gì tới đây thế?
K: Em mang theo cây đàn Ukulele mà em yêu thích nhất ạ. Nó đã từng dùng để tập luyện.
M: Ban đầu em muốn đấu giá cái quần của em cơ. Nhưng họ sẽ không để em cởi quần ra đâu vì em sẽ đuổi mọi người chạy hết mất. (cười lớn). Do đó em đã bán áo khoác của em.
PV: Vậy mà tôi tưởng bạn sẽ đấu giá trái tim của bạn cơ đấy.
M: Sao mà em có thể tặng trái tim của mình dễ dàng như vậy được ạ.

PV: Tôi nhìn thấy fan của các bạn nhiều lắm.
K: Em rất vui vì có nhiều người tham gia buổi từ thiện. Và cũng có nhiều ngôi sao khác tham gia nữa ạ.
PV: Còn Mark thì sao nè? Hôm nay có cô gái nào không?
M: Không, không có đâu. Em rất vui vì các fans đã tới buổi từ thiện này. Đến buổi từ thiện và họ đều muốn đấu giá cái áo khoác của em và đó là lý do chính đáng.

PV: Tôi nhìn thấy hình của 2 bạn trên IG. Các bạn đã đi biển với nhau. Các bạn đã làm gì vậy?
M: Tụi em chỉ muốn đi thôi. Đó là quyết định đột xuất. Lúc đó chỉ muốn đi ạ.
PV: Bạn đi với nhiều người.
K: Vâng, nhóm có 6 người đi chung ạ. Chuyến đi vui lắm. Một quyết định đột ngột. Vì vậy chúng em không rủ được nhiều người. Có vài người chúng em rủ nhưng họ đều bận.
PV: Các bạn đã đi đâu vậy?
M: Đó là bí mật đấy.
K : Ê?
M : Một nơi nào đó ạ.
K : Một nơi trên đại dương…
M : Không nên có cầu vồng.
K : Đúng vậy…cười lớn

PV : Nghe nói cúp điện khi đang quay cảnh đám cưới.
M : Cái gì ? **nhìn chằm chằm Kim**
K : Họ đã không để tụi em quay phim vì anh Mark quá ồn ào. Nhưng dù sao đi nữa, cuối cùng chúng em cũng quay được ạ. (Dạo này 2 đứa biết đá xéo nhau ghê )

PV : Finn ? (tiếng lóng nghĩa là lãng mạn)
K : Vâng, dễ thương lắm.
PV : Ai dễ thương?
K : Anh Mark dễ thương ạ, anh ý là một diễn viên giỏi mà…cười lớn.
M : Anh không thấy sự chân thành trong mắt em.
K : Em nói thật mà. Chúng ta làm việc hợp nhau còn gì. Hi vọng, người xem sẽ thấy điều đó.

PV: 6/4 sắp đến rồi, các bạn đã sẵn sàng chưa?
K: Anh Mark nè, sẵn sàng chưa?
M: Anh sẵn sàng rồi em à.
K: Anh sẵn sàng đá banh thôi đúng không?
M: Chỉ sẵn sàng hát thôi em ơi.
K: Ồ?
M: Chúng ta sẽ cùng nhau hát khai mạc còn gì. Đó là bài hát của CH3. Và sau đó anh sẽ đá banh.
K : Em sẽ ở đó cổ vũ cho anh Mark à.
M : Thiệt không ?
PV : Bạn mặc trang phục màu gì ?
K: Màu cam đó chị.
M: Đừng có tài lanh nói sai màu rồi.
K: Nó là màu cam mà. Em không ở trong đoàn diễu hành, em chỉ hát thôi và sau đó em có thừa thời gian để cổ vũ.
Xin cảm ơn.

V-trans: [email protected]
http://asianfuse.net/discuzz/top ... aker-group/page-116

Bình luận

Thy ko thấy M đủ sức vật Kim té xuống nước à, haha...đá banh dư sức, lại được Nong Kim ủng hộ công khai con gì :)) đá dư sức haha  Đăng lúc 1-4-2013 10:41 PM
À Mark bị thương cái lưng ko biết có đá banh nổi ko ta?  Đăng lúc 1-4-2013 10:37 PM
Thanks chip nhìu nha,đọc tin rất vui. Sắp tới lễ kỷ niệm của đài CH3 lúc đó tha hồ có đủ tin tức,hình ảnh,clip xem hahaha  Đăng lúc 1-4-2013 10:36 PM
mọi người có để ý khi Mark nói đó là nơi bí mật, K đã ê một cái ko, chứng tỏ có gì ẩn tình nè :))  Đăng lúc 1-4-2013 09:07 PM
Khen Mark dễ thương còn cổ vũ nữa kìa haha =))  Đăng lúc 1-4-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-4-2013 12:27:19 | Xem tất
Chẳng là hum qua ta lượn IG của Mark thấy ku post tấm này, rồi tag em Kim zô, sau đó em Kim reply, toàn tiếng Thái, nay vào AF các bạn ấy đã dịch ra:

Kim hỏi Mark đã bị ám ảnh em ấy rồi phải không? hahaha (Kim cười chứ ko phải ta cười nha). Kim nói em ấy sẽ follow Mark ở mọi nơi mà Mark đi (kết thúc câu thì em Kim dùng cái mặt cười ma quỷ để chọc Mark như trong hình đó).

Cái bạn translator nói là cách mà Kim gọi em ấy và Mark rất là dễ thương. KIm đã từng gọi là Kao và Tou. Người Thái chỉ dùng mấy từ này khi cực kỳ thân thiết. Mark đã sử dụng mấy từ này (khi mà fans gào thét đến nỗi phổi của họ muốn lủng lun ấy). Em Kim mượn mấy từ này từ Mark...hehe

Cr: IG Mark Prin
Asianfuse

Bình luận

Ủng hộ Kim ám Mark hahaha =)))) trời ơi bấn quá ;(((( thân thiết quá xá.  Đăng lúc 4-4-2013 09:02 PM
tụi nhỏ làm chúng ta có dịp đu nữa ròi bà kon oyyyyyyyyyy :))  Đăng lúc 4-4-2013 07:04 PM
2 bạn trẻ tung hứng đã luôn :x  Đăng lúc 4-4-2013 06:07 PM
Vui quá ta ơi :) Dạo này đôi trẻ thiệt là biết "đưa đẩy" mừ :)  Đăng lúc 4-4-2013 01:53 PM
haha...sên xúc luôn là bít rồi :))  Đăng lúc 4-4-2013 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-4-2013 14:01:26 | Xem tất
Phỏng vấn hum đá banh nè bà con cô bác

Phóng viên hỏi Kim về tin đồn là Kim đã từ từ chối làm việc với Great.
Kim: Em chỉ là một thành viên nhỏ bé ở đài Ch3 thôi. Em không có quyền lấy hay chọn lựa gì cả. Chuyện đó không đúng đâu ạ. Với em anh Great là một người anh trai rất tốt. Thật là tuyệt nếu được làm việc cùng anh ấy. Dù làm việc với ai em cũng thấy vui cả vì em sẽ có thêm được nhiều kinh nghiệm. Anh Great là tiền bối của em.

PV: Bạn có đang làm việc với ai nữa không?
K: Hiện tại em chỉ quay một phim thôi ạ.

PV: Có tin đồn là bạn chỉ muốn đóng cùng Mark.
K: Như em đã nói là em không thể lấy hay chọn lựa. Chuyện đó phụ thuộc vào nhà sản xuất và đài CH3. Nếu họ thấy bọn em phù hợp với nhân vật và câu chuyện. Tụi em được thường xuyên làm việc cùng nhau chỉ là sự trùng hợp thôi.

PV: Bạn thấy thế nào về mấy tin đồn sai sự thật này. Bạn sẽ làm rõ sự hiểu lầm này phải không?
K: Đó là một tin đồn xấu. Nhưng tin đồn đến được thì cũng đi được. Không có gì phải lo lắng cả. Chúng em (Great và Kim) rất thân thiết. (Great rất thân với Alex, Alex là bạn thân của Kim. Nên bạn ninja007 nghĩ là mối quan hệ giữa họ rất thân). Anh ấy sẽ hiểu em.

****Cuộc phỏng vấn lần 2
Jackie (PV) : Bạn có đội ngũ fanclub ở sau lưng.

K : Vâng, các fans đều ở đây. **yeahhhhh**cảm ơn vì đã ủng hộ cho tôi. Em vui lắm ạ. Hôm nay có nhiều người đã tới đây.

J : Ấm lòng lắm đúng không ?
K : Ấm lòng lắm ạ.

J : Xem kìa. Fans của bạn ngồi kế bên fans của Mark.
K : Vâng, em có thấy. Anh Mark có nhiều fans lắm. Em cũng vui thay cho anh ấy.

J : Bạn đã nói chuyện với họ chưa ?
K : Dạ, em đang nói chuyện với fans nè

J : Đó là cách để giảm bớt kiệt sức cho fans đúng không ? Tình hình là có quá nhiều người cứ la hét cổ vũ suốt
K : Chính xác ạ! Khi em ra ngoài để gặp fans họ đã dốc toàn sức để cổ vũ mà. Em cũng vui thay cho các bạn diễn khác nữa. Các fans đều đến đây để cổ vũ cho chúng em.

J : Bạn cổ vũ cho đội cam hay đội xanh vậy ?
K : Em cổ vũ cho đội cam vì fans của em cũng mặc màu cam ạ. (Lời của Selina nhắn với Kim : thôi em đừng có khéo chối đẩy đưa nhá Kim, nói huỵch tẹc ra đi nha…haha)

J : Cũng vì Mark Prin nữa phải không ?
K: Chính xác ạ ***cười lớn*** Chúng em có nói chuyện trước đó. Em nói với anh ấy là em sẽ cổ vũ cho đội xanh. Anh ấy đã dỗi chị ạ. Nên em nói thôi được rồi, em sẽ cổ vũ cho đội cam. Anh Rome cũng ở đội cam. Nên em cũng sẽ cổ vũ cho anh ấy. Nhưng cam hay xanh cũng không quan trọng. Vì chúng em đều chung một mái nhà CH3. (Lời của Selina nhắn với Kim: ớn ghê hông, hờn với chẳng dỗi, Mark ngày càng bành trướng cảm xúc với em Kim nha..haha) Còn em Kim đánh trống lảng đưa anh Rome vào làm bia đỡ đạn nữa chứ..2 đứa thiệt là =)))))

J: Về IG của bạn. Bạn đang làm ai thất vọng vậy?
K: Em có một chút phiền lòng về vấn đề gia đình thôi ạ.  Mọi người trong nhà tụ họp quây quần với nhau. Còn em lại quá bận không tham gia được. Nhưng em không hề trút giận vào ai cả. Xin đừng hiểu lầm em

J: Hãy nhắn gởi tới các fans ở nhà mà không thể đến đây hôm nay đi.
K: Các bạn ở nhà không cần phải thất vọng đâu. Mỗi năm đều có dịp này. Chúng tôi sẽ luôn ở đây. Thêm nữa các bạn có thể coi trên TV hoặc youtube. Cảm ơn các bạn.

Khi Kim đang chụp hình với fans. Các fans đồng thanh hô to “Yêu Ai, Yêu Kim…Yêu Ai, Yêu Kim”

link: http://asianfuse.net/discuzz/top ... aker-group/page-123

Bình luận

kim dễ thương thật đấy ...toàn đánh trống lảng không ah  Đăng lúc 8-4-2013 09:21 PM
bay dat doi nua kia, Kim cu dua nguoi khac vao de che day ;))  Đăng lúc 8-4-2013 05:30 PM
Kim xinh thế, xem mấy clip ấn tượng nhất với fan Kim thôi :))  Đăng lúc 8-4-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 9-4-2013 11:40:04 | Xem tất
Một số tin từ tạp chí nha cả nhà

]ANNE THONG KHIÊU KHÍCH, MUỐN TÉ NƯỚC VÀO KIM-MARK
Khi được hỏi những người mà họ muốn té nước trong lễ hội té nước (Tết Thái)
Nữ hoàng giải trí đã nói rằng cô ấy muốn té nước vào Kim-Mark. Cặp nam nữ chính đầu tiên của cô ấy. Lý do là vì mấy đứa này rất khùng lắm..haha. Họ sẽ có nhiều trò vui với nhau. Thêm nữa, hai đứa lại là hậu bối nên sẽ phải cầm chừng. Do đó cô ấy có thể dốc toàn lực và không bị phản công…(admin: hahahaha, Anne thật là biết lợi thế của mình)

Khi phóng viên hỏi Kim về việc em ấy muốn té nước ai vào dịp Tết Thái, em ấy thậm chí không cần suy nghĩ gì mà trả lời ngay rằng là Mark Prin. Lý do rất đơn giản. Kim thấy được cơ hội để quay lại trả đũa Mark. Khi họ ở bên nhau, cả hai luôn luôn chọc ghẹo nhau. Đây là cơ hội tốt để trả đũa anh ấy. (Admin: Trả đũa hay là muốn được ở bên Mark nhiều hơn hả…haha)

Mark – Kim. Cặp đôi tưởng tượng trong lòng rất nhiều người hâm mộ đều muốn cổ vũ cho họ phim giả tình thật. Khi họ cùng đóng phim chung với nhau, họ quá dễ thương khi sánh vai cùng nhau. Nhưng điều đó là không thể vì Kim đang quen với Jett Nattapong.

Gần đây, có vài tin đồn cho rằng có lẽ Kim và Jett đã chia tay vì họ thấy trích dẫn lạ được đăng trên IG của em ấy. Có vẻ là có gì đó đang làm em ấy phiền não. (Trùng hợp thay, Jett cũng đăng một trích dẫn thế này “bạn không biết rằng người ta xứng đáng với bạn bao nhiêu cho tới khi bạn người đó.” Sau đó, Mark đã đăng một tấm hình hai người nắm tay nhau, trông giống như anh ấy sẽ luôn ở đó vì trái tim tan vỡ của Kimmy.

Khi chúng tôi thấy Kim ở bữa tiệc giành cho siêu sao đài CH3, chúng tôi đã hỏi Kim về chuyện này. Có phải bạn và Jett đang cãi nhau không?
Kim nói rằng không hề có chuyện đó. Họ vẫn vậy. Thời gian sẽ trả lời nếu họ vẫn ở bên nhau. Hiện tại, công việc kinh doanh bình thường. Họ vẫn nói chuyện thường xuyên và tình cảm vẫn tốt.

Phóng viên nói nó giống như một bộ phim giữa IG của họ.
Kim cho biết đó không phải sự thật. Đôi khi, đó chỉ là một câu trích dẫn hay thành ngữ mà em ấy thích và muốn chia sẻ thôi. Khi gặp vấn đề gì, em ấy sẽ xem lại để nhìn nó từ một góc độ khác. Để hiểu nó sẽ làm tổn thương cảm xúc của một ai đó thế nào. Nhưng em ấy chưa bao giờ bàn luận với bất kỳ ai hay có ý định làm tổn thương cảm giác của người khác.

Khi được hỏi có điều gì đang làm em ấy phiền muộn không?
Kim cho biết lúc này em ấy gặp vài vấn đề nhỏ với gia đình mình (mấy lần khi gia đình Kim tụ họp thì Kim lại không thể tham dự vì lịch làm việc quá bận. Ba em ấy hơi thất vọng vì Kim là người duy nhất vắng mặt. Do đó Kim cảm thấy có lỗi vì chuyện này).

Về trích dẫn của Mark, Kim nói Mark là người nhạy cảm. Và anh ấy luôn đăng những trích dẫn sâu sắc thường lệ. Nhưng em ấy không thể nói gì cả nếu Mark có bất kỳ chuyện gì làm cu cậu phiền não. Chỉ Mark mới có thể trả lời câu hỏi đó.

Credit: pics: Asianfuse - angelselina
link: http://asianfuse.net/discuzz/top ... aker-group/page-123

Bình luận

cảm thấy 2 đứa rất tâm đầu ý hợp, lúc giỡn thì vô tư, mà lúc suy tư thì cũng rất ư là sâu sắc :D... iu MK ghê lun  Đăng lúc 9-4-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-4-2013 14:44:24 | Xem tất
Tin nóng hổi không phải tin mới của Mark Kim nha mọi người, vì dạo này fan Mark Kim gia tăng rất nhiều, ta rất chi là mừng rỡ khôn xiết, tay bắt mặt mừng tự mình ta tư kỷ, {:443:}, vui quá trời vui à, toàn các em 9X dễ thương trẻ  trung năng động. Nhưng hầu như các em đều mới gia nhập phố diều Kites nên có vài lỗi các em bị phạm nội quy, ta không hề muốn bắt lỗi các em nha, chỉ là gần đây kites đang ráo riết bắt phạm nhiều quá, nếu ta không mách nhỏ với các em ở đây, sợ rằng bị trách là biết sao không nói. Do đó ta liệt kê sơ qua cho các em lỗi đang gặp phải, và kèm theo là link nội quy, đọc cũng hơi nhức đầu tí, nhưng ráng đi, kẻo các em nhẹ thì bị cảnh cáo, nhắc nhở, nặng thì bị "ban" nick luôn ấy (tức là bị delele nick á).
Các lỗi hiện tại nhà mình đang vi phạm nè:
-Post bài (hay còn gọi là vid, hoặc là các em mới gia nhập chưa đủ điểm để bình luận thì phải nhấn trả lời í) không đủ 3 dòng.
-Post bài hoặc bình luận viết tiếng Việt không có dấu, không sử dụng ngôn ngữ teen hoặc viết tắt quá nhiều.
-Không được bàn luận website phim vietsub do trang khác làm (tức là không phải do kites làm ấy). Nếu các em biết phim đã được vietsub thì tốt nhất cứ kêu lên youtube search, chứ đừng nói gì nhiều, ngay cả message trong tường riêng nha.

Do dạo này tràn lan vi phạm quá, nên Smod và mod nhắc nhở kỹ lắm. Chị e là sợ các em bị phạt thì ai tung hoa tung bông cho Mark Kim nên có vài lời nhắn nhủ vậy thôi. Hồi mới gia nhập chị cũng hay phạm quy, may mà chưa bị sờ gáy lần nào, may nhờ Thy THy nhắc cho 1 lần, sau đó phải siêng đọc nội quy. Chỗ nào hiểu thì thôi, không hiểu thì mốt lôi ra đọc lại {:398:}

Nội quy của forum tại đây
Nội quy chung của box Lakorns tại đây

Thân ái,
Chỉ là Fan Mark Kim ....hihi

Bình luận

Từ từ sẽ được ss à =)) Mark - Kim bên Thái vẫn lắm Fans đấy thôi ^^  Đăng lúc 21-4-2013 12:45 PM
tụi em chính là minh chứng đó, hehe...tụi em đang gia nhập còn gì, nên chị mới nổ tí xíu, muốn bằng Yadech còn khó lắm em ơi :((, được vầy là mừng lắm í  Đăng lúc 20-4-2013 09:38 PM
Sao ss biết được fans gia tăng nhiều? @@ Em thì vẫn hơi buồn xíu vì fans của 2 ac ko như fans YaDech TT.TT Mà kệ, cp nào cũng đẹp hết <3  Đăng lúc 20-4-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 11-5-2013 22:30:40 | Xem tất
Chu cha....chúc mừng nhà TOn Ruk Rim Rua đã được phồ diều cho phát sóng lại.
Các bác nhà phố chắc vũng vất vả vì phải dọn dẹp khu lakorn này nên chúng ta thông cảm...hihi
COi như mừng tân gia đi, bay vào chém gió tiếp cho xôm tụ bà con ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Nàng là hoa đã có chủ thì sao?
Chàng đã có ý trung nhân để công khai...
Thế thì sao nào?
Tương lai ngày mai còn dài lắm, nào ai biết trước....khi nào cưới mới sợ {:98:}

Bình luận

note HyoJae, khi nào có phim là chị hú nha :))  Đăng lúc 13-5-2013 10:32 AM
ủng hộ vụ làm sub nha, em biết dùng aegisub sơ sơ =))) trans eng thì không thành vấn đề ;)))  Đăng lúc 13-5-2013 01:04 AM
keke, được các em ủng hộ ta zui quá đi...thế trong này có em nào biết tiếng Thái không? Nếu được là chúng ta hợp tác với phố diều kites làm luôn...haha  Đăng lúc 12-5-2013 06:45 PM
Giờ không cần hóng bản Eng hay Viet nữa, có RAW là ta nhảy vào liền =))  Đăng lúc 12-5-2013 05:15 PM
hehe tình hình chỉ cần có bản Eng là lao đầu vào làm sub lun nha sis =]] gì chứ e khoái cái cảm giác pause lại mỗi khi trans lắm =]]  Đăng lúc 12-5-2013 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách