Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: artemismoon199x
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Dân Quốc] Tựa Như Tình Yêu | Tử Tử Tú Nhi (END) Update EBOOK p.15

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-1-2013 03:30:30 | Xem tất
Không ngủ được lò mò lên đọc truyện. Đọc xong 13 chương...không khóc mà chỉ thấy đau nhói.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* D" G6 b7 q& F9 q2 D4 t
2 người này yêu mà sao buồn và đau đớn vậy? Nếu như giữa họ không có thù hận quốc gia thì tình yêu này đẹp biết bao nhiêu. Nhưng nếu như chỉ là người bình thường họ có gặp được nhau hay chỉ là đi lướt qua nhau trong biển người rộng lớn?
; B+ |; A+ _& m: g  t. T( x( d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Phồn Cẩm có oán trách ông trời trêu người, số phận đùa bỡn cô không? chắc là có, oán nhiều lắm nhưng cô không biết làm gì để thoát ra cái nhà tù nơi cô đang ở. Cô xem đó là nhà tù, chán ghét đứa trẻ trong bụng nhưng mình thấy điều đó rất hợp lý. Đứa trẻ mà cha của nó đã giết hại rất nhiều người, máu bám trên tay có thể còn có cả máu bạn bè, hàng xóm....của mình mà còn có thể yêu quý nó thì chắc mình nhào vào bóp cổ nữ 9 luôn vì não quá tàn!!!
©2024 Kites.vn | 9 \; S# K. ]2 f# z3 v( C- K! KAll rights reserved
Đến lúc sắp mất đi đứa trẻ thì cô đau lòng và mong cho nó bình an mình cảm thấy tội cho cô. Cô có ghét bỏ cha nó nhưng phụ nữ có bản năng làm mẹ, ngay cả hổ dữ còn không ăn thịt con thì cô làm sao lại muốn giết chết nó chứ. Đã nhiều lần muốn xuống tay nhưng con người chứ không phải cỏ rác, muốn bỏ thì bỏ, đằng này nó lại là máu, là thịt của bản thân-làm sao xuống tay.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! x; p) q; I! T- m
Vũ Dã Thuần Nhất- người nhìn cô với ánh mắt dịu dàng, muốn cô mang thai, muốn giữ cô bên cạnh dù phải dùng thủ đoạn, biết yêu cô là vạn kiếp bất phục nhưng không buông tay thì chỉ có thể nói yêu 1 người là thuận trời, thuận người nhưng không thể thuận theo bản thân mình. Giữa anh và cô đã có quá nhiều thứ rồi...
©2024 Kites.vn | All rights reserved. d' H* W) f: x- e; ?
Khương Trần Dục- mình chỉ muốn băm vằm ra trăm mảnh, đem cho cá ăn. 2 năm trước lựa chọn giữa lý tưởng và người anh yêu, anh chọn lý tưởng. Ok, được thôi em cũng sẽ băm anh ra nhưng chỉ băm làm 50 mảnh thôi nếu anh biến luôn. Đằng này 2 năm sau anh lại xuất hiện, thắp hy vọng sau đó phủi tay mà đi. Sau đó quay lại đòi đền tội bla...bla...thật là buồn cười mà. Anh có biết cảm giác bị bỏ rơi không? Lần này anh còn tính toán, cân đong đo đếm. Anh cân đo sự đau khổ của người yêu và lý tưởng và sau đó vứt người yêu lại. Lý tưởng cao đẹp quá , lý tưởng xây dựng trên sự hy sinh không tình nguyện cùa người con gái yếu ớt thì chỉ đáng là thứ vứt đi. Thằng cha này chết trăm lần vẫn đáng grừ...grừ..
©2024 Kites.vn | 0 v+ j& p+ H8 n4 R5 N0 eAll rights reserved
Bạn cố lên nhé! truyện rất hay. Sr vì nãy giờ lảm nhảm nhưng đọc xong thì máu huyết sôi trào, bạn thông cảm ^^
" L. X# q" k: ~7 L7 j* u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc bạn năm mới vui vẻ (dù muộn 3 ngày) ^^
8 Z2 y" T1 P+ a1 Y, V©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Mà bạn cảm xúc dạt dào thật, mình chưa bao giờ đọc xong truyện mà cảm nhận nhiều đến vậy cả, khả năng văn vẻ có hạn mà =D  Đăng lúc 3-1-2013 08:55 AM
Mình cũng đồng ý với bạn ở một số điểm, nhất là chuyện KTD, mình cũng muốn băm hắn lắm ấy. Mình chỉ thương anh VD thôi >.< Chúc mừng năm mới hen :D  Đăng lúc 3-1-2013 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2013 13:29:30 | Xem tất
Mình thích đọc truyện ngược nam 9 vì đọc nhiều truyện chỉ thấy nữ 9 bị ngược tơi tả còn nam chính thì cuối cùng quay ra giải thích anh làm vậy là yêu em vân vân và vân vân... là được tha thứ dù nhiều khi chiện anh ấy làm lớn như con voi đi nữa nó cũng thoái hóa thành con kiến ngay vì câu nói của anh. T_T
©2024 Kites.vn | ! I, J) h6 E1 a% w0 ?  j% ?+ vAll rights reserved
NHưng mà truyện này mình không muốn ngược nam 9, không muốn đâu, thương anh lắm, yêu mà chỉ có thể giấu trong lòng, không được đền đáp chẳng khác nào tự mình đa tình
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 H6 F/ p6 j4 u: D6 A
P/S: nói thế vẫn thích ngược mới khổ... mình thật biến thái mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! @7 g. j. [1 u2 Q3 g% r+ N
Bạn moon đừng cố quá không quá cố đấy ^^. cám ơn moon nhiều
©2024 Kites.vn | + s* d; z2 H2 Q, g+ }8 \All rights reserved
$ g+ S1 T2 c- E  f2 L+ M2 E©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Truyện này đúng là tội anh nam chính thật, đọc đau lòng cho PC thì 1 mà đau lòng cho anh thì gấp 10, 100 lần T_T  Đăng lúc 8-1-2013 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách