Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Milady
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Phượng Tù Hoàng | Thiên Y Hữu Phong (Ngoại truyện 5) Hoàn

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-3-2013 15:14:27 | Xem tất
Cảm ơn bạn đã edit bộ này nhé, bạn edit mượt lắm. Truyện còn chưa đi được 1/2 chặng đường, mà mình thuộc dạng lười đọc truyện chưa hoàn nhưng sẽ kiên trì đi theo bạn hết bộ này ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved' a+ r6 T7 R6 _5 E; Z- D' @$ R" ^0 L
p.s: Dung Chỉ đúng là vua phúc hắc, đi gần nửa truyện rồi mà vẫn còn để độc giả sốt ruột vì chưa thấy anh lên trình diễn mấy, mình chưa thấy bạn phúc hắc nào bắt khán giả đợi lâu đến như vậy Trong thời gian chờ đợi, đành đem chuyện tình Sở Ngọc - Thiên Như Kính ra mần tạm vậy {:110:}

Bình luận

câu đó nằm ở đoạn CM phát hiện ra sự thật đó... đọc đến đó mà tan nát cõi lòng...  Đăng lúc 18-3-2013 08:18 AM
Cảm ơn bạn, mà truyện Hương mật có câu đó hả bạn? Mình đọc nhiều lần rồi mà chỉ để ý tình tiết :)  Đăng lúc 15-3-2013 01:51 PM
Cảm ơn bạn, mà truyện Hương mật có câu đó hả bạn? Mình đọc nhiều lần rồi mà chỉ để ý tình tiết :)  Đăng lúc 15-3-2013 01:51 PM
@canhsat: là câu trong Hương mật tựa khói sương. @mphuong: :)  Đăng lúc 14-3-2013 07:31 PM
ô vậy bạn cũng giống mình, đọc truyện nhiều H mình ớn k đọc nổi :)  Đăng lúc 14-3-2013 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-8-2013 23:49:46 Từ di động | Xem tất
Đến đoạn ngược anh Dung rồi thì càng sốt ruột hơn
©2024 Kites.vn | ) ^6 q+ ~) r* AAll rights reserved
Bây giờ anh mới chỉ bị ngược cho tim co thắt
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 a1 D. m3 V+ a& h) q& m, C7 v3 Y
Bao giờ cho đến ngày anh bị ngược cho tim chảy máu ???
©2024 Kites.vn | ' x, S8 t7 r6 x& Q% YAll rights reserved
Đợi chờ ngày anh "tàn tạ", bớt "vênh kiêu chảnh" đi thật là vừa sốt ruột, vừa khoái. Hy vọng tác giả đừng để trí thông minh của anh át dc cả con tim anh, tấm lòng độc ác của độc giả nữ là mình đây không thích điều này :))
©2024 Kites.vn | * v  v0 G$ k2 m' u' ]- nAll rights reserved
4 _" N( g( |" F% {; d) z4 z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách