Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Milady
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Phượng Tù Hoàng | Thiên Y Hữu Phong (Ngoại truyện 5) Hoàn

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-4-2013 08:28:34 | Xem tất
cảm ơn chị Milady đã edit truyện này. Truyện rất hay! Chị edit mượt lắm! Từ khi phát hiện ra truyện này là em dính luôn. Phải công nhận diễn biến tình cảm của hai anh chị chậm thiệt, cứ như rùa bò ấy. Đến giờ này mà chỉ mới .... haizzz.Nhưng dù sao thì truyện cũng hay tuyệt cú mèo, yêu chị Sở Ngọc

Bình luận

Hi hi, cảm ơn e ủng hộ! ^^  Đăng lúc 21-4-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-4-2013 19:33:55 | Xem tất
oa ngày nào cũng ngồi hóng chương mới hết.cuồng truyền này lắm luôn may mà truyền thường cập nhật chương mới, không thì chẳng biết cổ em dài cỡ nào nữaCám ơn chị.Mà sao thấy chương này ngắn thế nhỉ?

Bình luận

Hix, người đọc thì nhanh còn người làm thì lâu... :(  Đăng lúc 28-4-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-5-2013 11:50:36 | Xem tất
Temmmmmmmmmmmm. Hình như em giựt tem rồi phải không? Lần đầu tiên đó nha . Hạnh Phúc quá Truyện rất hay, cảm ơn editor nhiều lắm . Không biết anh Dung Chỉ đang âm mưu cái gì đây . Hồi hợp chờ kết quả

Bình luận

giựt tem mừng khóc luôn, tội wớ!  Đăng lúc 14-5-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2013 10:59:48 | Xem tất
đọc thấy Hoàn Viễn cũng dễ thương quá . Không cho kêu công chúa nữa thì đỏ mặt , nói giọng nhỏ nhẹ như muỗi kêu " Sở.Ngọc.".Nghe mà thấy tội nghiệp cho ảnh . Truyện càng ngày càng hay .Ngày nào em cũng qua đây hóng truyện hết..Mong chị Milady tiếp tục cố gắng.Tụi em sẽ ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-8-2013 08:22:05 | Xem tất
haha mấy chương này hay quá . Anh Dung Chỉ trở nên lưu manh từ lúc nào thế nhỉ . Đã hôn người ta mà còn thêm câu "Tiếp nào", hù chị Sở Ngọc sợ cho coi . Nhưng mà em thích đọc thiệt là sướng quá đi mất . Thanks ss Milady nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2013 16:07:39 Từ di động | Xem tất
Haha chết anh chưa Dung Chỉ. Bữa giờ anh nhàn nhã quá, giờ phải nôn nóng rồi. Hehe đọc truyện chỉ khoái anh bị ngược thôi, càng nhiều càng thú vị, như vậy em mới thấy hả hê.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( L2 x% M& V0 e5 w& O1 w8 C7 Y& [
Cảm ơn ss Milady rất nhiều. Hi vọng truyện mau hoàn để em khỏi mòn mắt chờ mong >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách