Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] 365 Ngày Yêu / 365 Wun Haeng Rak | Ken & Ann

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-5-2013 16:29:40 | Xem tất
365 days of love đã mang đến cho t rất nhiều cảm xúc!!! cách suy nghĩ , cũng như bài học kinh nghiệm!!
Nó cũng gần giống như cuốn sách tương lai của Doo Mor ( Thầy bói ) vậy!!!!!
Khi yêu mọi thứ đều mầu Hồng , nhưng khi kết hôn thì mầu Hồng đó không như lúc đầu chúng ta tưởng tượng nữa!!
Gia đình đổ vỡ, Luôn khát khao có 1 gia đình hạnh phúc, nhưng ký ức về người Cha, nỗi đau và bất hạnh của Mẹ đã chuyển hết sang Lal!! Khiến Lal luôn nghi ngờ, lo sợ, và không tự tin vào bản thân cũng như tình yêu để có 1 gia đình hạnh phúc!!!!!
Hơn nữa ! Lal quá yêu Tul, Khi yêu thường thì con người ta rất ích kỷ , nhất là phụ nữ. Lal luôn mong muốn Tul bên cạnh, luôn muốn biết mọi thứ diễn ra quanh Tul, chỉ 1 mình Tul. Chính sự ích kỷ của Lal đã vô tình làm cho cả 2 thấy khó khăn hơn.
Lal lo sợ rằng Tul sẽ giống người Cha mình, luôn nghi ngờ tình yêu của Tul với mình, càng muốn biết nhiều lại càng suy nghĩ nhiều, cứ như vậy Lal tự mình làm đảo lộn cuộc sống của chính mình.
Thực ra khi xem rất ghét Lal, luôn tự mình gây ra rắc rối, cho chính bản thân và cho cả người mà Lal yêu nhất, để rồi 1 mình tự dằn vặt hối hận !! Để đến khi chính sự Ghen tuông mù quáng lạm hại đến Tul thì Lal lại chọn cách rời xa Tul, nghĩ rằng mình ko đủ tư cách khi ở bên Tul. Lal chốn chạy khỏi hạnh phúc, không giám tin tưởng, không tự tin vào bất cứ điều j!!!!
Nhưng cũng vì cái Tôi của cả 2 quá lớn nên mới xảy ra cơ sự!! Lal luôn nghi ngờ, ghen tuông vô lý nhưng Tul lại ko thể nói.    không biết cách làm Lal yên lòng.
Tul luôn nghĩ những việc mình đã làm là chọn Lal làm Vợ là đủ chứng minh tình yêu. nhưng Lal cần nhiều hơn thế! Mà ko chỉ Lal đâu, mọi phụ nữ đều cần!!
Chỉ cần nghe 1 câu thôi , 1 câu nói '' Anh yêu em! " là hạnh phúc hơn cả khi nhận đc 1 bó hoa hay bất cứ điều j!!! !
Và chỉ 1 câu nói ''Anh xin lỗi! '' thì dù cho có thế nào thì lỗi lầm đó cũng bay đi hết!! ( Tất nhiên là lỗi ko nghiêm trọng rồi )!!
"Tình yêu xuất phát từ sự nghi ngờ, lo lắng về tương lai sẽ phá hủy hạnh phúc hiện tại! "
Mình học đc điều này!!!!

Bình luận

http://kites.vn/thread/-ch3-2013-majurat-see-nam-pueng-ken-t-amp-namtarn-thien-ha-de-nhat-bad-guy-da-tro-lai-vietsub-is-cominggggggggggg-392240-1-1.html  Đăng lúc 17-5-2013 12:52 AM
Like cho bạn!^^  Đăng lúc 16-5-2013 04:48 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 5 gêm xô gêm xô ah
uyenluong232 + 5 :x
•Mia• + 5 Like it

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-7-2013 15:44:45 | Xem tất
lâu lâu nhớ cặp đôi này lại vô xem bộ này!
Thật ngọt ngào!

Vid này chủ yếu là cảnh hậu trg!!!
mọi người cùng xem nhé ~~!!! hôm nay có hứng nên lôi về mn cùng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách