Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Viễn tưởng] Độc Quyền Chiếm Hữu | Đinh Mặc (Phát hành ngày 20.3)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-12-2012 22:17:12 Từ di động | Xem tất
Hú hú hú dù đang onl bằng đt nhưng vì sự nhiệt tình và món quà đêm giao thừa tuyệt vời của c GR nên em quyết cmt ủng hộ cả 3 hố của c GR. Chúc năm mới sức khoẻ, may mắn hạnh phúc đến c và gia đình, chúc cho 3 hố c đang đào càng ngày càng đắt khách và năm mới có thêm nhiều truyện hay đc dịch bởi ss được xuất bản luôn càng tốt. Em xin ủng hộ hết mình mọi truyện ss dịch mọi phim ss làm :x chúc mn trên kites năm mới vui vẻ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-1-2013 22:50:22 Từ di động | Xem tất
Đến rồi đến rồi ...... Các sắc nữ đêm nay mất ngủ =)) ... Em đảm bảo giờ này ngày mai có khi sớm hơn là thớt nhà mình nghẽn =))) khối bạn đi ra đi vào quên ăn, quên tắm ... nghỉ chơi, nghỉ phim để chui hết vào đây nhòm trộm Huyền- Dao =)) =)) ..... Chi Dao bây h có mà không sẵn sàng không được =)) ... Cố lên Dao nhé, đã nói ở trên rồi =)) tập dần đi cho quen =)) =)) Em cám ơn ss GR , ko biết c đã đọc chưa nhưng mà c nhớ tiếp máu đầy đủ để còn chiến đấu về lâu dài ạ =)) Chúc cả nhà ngủ ngon :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2013 21:19:43 Từ di động | Xem tất
Oa sao ss GR lại tung cả pờ ri viu :(( huhu dao chờ đc ...
! c: |( s/ `3 m! o% X# Z; F- D$ A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà cái prv nó cũng gây tò mò kinh khủng :(( ... Cái gì là giả? Ai là giả??? Chả lẽ Mục Huyền là giả ????
+ y& t. s# s9 _- L% T' |5 H3 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chả lẽ Dao Dao lại .... với ng khác =((( .... O mờ gờ :((( cám ơn ss GR

Bình luận

á.hôm nay có 2 chap à ss .ôi.sung sướng quá =)) thanks ss  Đăng lúc 27-1-2013 10:41 PM
Tung pre có nghĩa tối nay post luôn chap sau ^^  Đăng lúc 27-1-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2013 21:41:35 | Xem tất
Ôi zời ... Chương này dài kinh khủng :-ss ... Đọc hoa hết cả mắt :-ss ... nhưng mà sướng :)) :x
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 V$ i. [" q$ N% j3 D8 m
Anh Huyền bị tẩu hỏa nhập ma rồi :(( =(( ... khổ thân anh, khổ thân Dao :(( =(( lại còn muốn sống mãi trong cảnh đấy nữa chứ :| ... Như thế thì sao mà anh chị lấy nhau rồi có con được :| ... Như thế thì bạn Lâm vs bạn Phổ bị ra rìa à :-ss :(( thế thì còn gì là thú vị nữa :(( =((
©2024 Kites.vn | " ]4 ?( h4 x* V# D  M8 RAll rights reserved
Thôi bây h chỉ còn 1 thứ mạnh hơn " Sức mạnh tinh thần" của anh Huyền đấy là " Sức mạnh tình yêu" của Dao thôi ... Dao làm thế nào để lấn át anh cho anh tự quay lại mới ổn được :)) ... Em tin vào bạn Dao , tin vào Đinh Mặc :))
: c# e  ^# R5 f* L3 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn ss GR, 1 chap này bằng 2 chap của 2 hố kia cộng lại :-ss quá khủng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-1-2013 22:09:23 | Xem tất
Ây ko biết Đinh Mặc định cho truyện kéo dài bao nhiêu chap mà giờ Dao- Huyền vẫn còn lưu lạc ở chốn này :( ... Nói thật em ko thích anh Huyền như thế này , bá đạo nhưng máu lạnh và vô cảm quá :( anh hầu như ko nhớ những chuyện trước đây mà hình như chỉ cần Dao như một nhu cầu thiết yếu, bảo vệ người phụ nữ đã có trong bản năng của anh rồi ... nếu anh cứ ở mãi trong thế giới này thì còn đâu những buổi hẹn hò lãng mạn, sự quan tâm trìu mến, có khi anh chỉ chăm chăm vào khống chế không gian theo ý anh thôi :( :-< ... Dù sao thì em cũng mong 2 người sớm thoát ra ngoài vì em nhớ Mạc Lâm lắm r :)) đọc mấy chap kiểu này thật mệt não :)) ... Thank ss GR
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-2-2013 21:52:16 Từ di động | Xem tất
Em iu chị GR
! q, @4 m0 I, n9 q/ X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em hâm mộ chị GR
©2024 Kites.vn | * v7 n, ]5 e6 n9 |; [All rights reserved
Em vô cùng khâm phục chị GR
©2024 Kites.vn | All rights reserved- A5 j0 M; W, L5 |/ J
Sau chị GR mới đến Huyền-Dao rồi mới đến Vũ- Ngôn rồi Nam- Lương :x :x :))
©2024 Kites.vn | # d9 y; J3 a2 z4 y: j1 N1 p6 kAll rights reserved
Tết rồi ai cũng ngập đầu ngày thường chờ mãi mới có truyện đọc mấy hôm nay thì vừa đặt mông xuống đã đến h có truyện mà c GR còn tăng năng suất gấp đôi aizzzx mặc dù mệt nhưng đọc truyện vẫn thật hưng phấn :))
©2024 Kites.vn | 5 l- O% [1 i* Q  i- qAll rights reserved
Đọc ĐQCH là vui nhất trong 3 hố ngọt ngào, vui nhộn mà k gây ngán ... 2 hố kia đang ngược tăng dần đều cuối năm dễ tăng xông :-sss
©2024 Kites.vn | 1 k4 `- t8 ^' J0 H2 |7 o4 N! b3 WAll rights reserved
Cảm ơn ss GR mong ss có nhiều sức khoẻ, hạng phúc để tiếp tục dịch truyện hay cho mn hết năm này sang năm tới hết hố này còn nhiều hố sau :)) :x .... Nếu ss đau người quá mà bên đó k có xa lông pát thì ss cứ alo để em gửi cho 30 hộp :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-2-2013 22:20:17 Từ di động | Xem tất
Chúc ss GR năm mới nhiều sức khoẻ, gia đình hạnh phúc, công việc suôn sẻ :x
( z) o5 T& W: c©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tất niên mà ss vẫn post truyện đều cảm ơn ss nhiều lắm :x mong chờ năm mới sẽ còn đọc nhiều truyện hay hơn mà ss dịch
) I( z; t; {7 ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mn trên kites vạn sự như ý, chúc kites luôn là chỗ vựa tinh thần cho những tâm hồn yêu nghệ thuật và giải trí :x
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ a3 [9 ^1 R* P% Y" m+ S
Huyền Dao năm mới sớm có tin vui :))
1 _/ w& {8 l) L2 @3 x0 o©2024 Kites.vn | All rights reserved
CHÚC MỪNG NĂM MỚI!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
greenrosetq + 10 Lì xì

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-2-2013 22:23:24 Từ di động | Xem tất
Kites lag điên đảo còn tưởng k vào đc để đọc truyện nữa :-sss nhưng đọc mấy dòng cuối của ss GR mình mới nhớ đến máy móc còn đòi nghỉ ngơi định kì huống gì con người :(
©2024 Kites.vn | 9 H4 s$ _4 X8 Y$ t% }6 QAll rights reserved
ss GR lúc nào cũng chiều các bạn có truyện bên kia thì bên mình cũng có ngay, có ai hối truyện ss cũng có post có lúc đêm khuya thanh vắng ở nhà mình là 11,12h tức là ss còn thức tới 1,2 h để post truyện ... Nói thật là em rất thương ss dù chưa gặp bao h :xx
; ^  y& l% X9 G! w7 r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ss ơi truyện lúc nào có thì mn đọc ạ, ai hối thúc kệ ng ta, ss dịch free mà, ss cũng có gia đình còn có con nhỏ nữa ss ko cần mặc cảm vì mn phải chờ truyện đâu ạ ... Ss đừng ốm, ông xã ss mà biết ss dịch truyện đến xa sút sức khoẻ thu mất laptop thì biết làm sao :(((
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ H# @; s+ p8 F+ L
Lải nhải nhiều quá chưa đọc gì chỉ đọc mấy câu ps ở cuối thôi :))) CHÚC SS GR THẬT LÀ NHIỀU NHIỀU SỨC KHOẺ :xxxx

Bình luận

công nhận hóng truyện mãi nhưng ko vào đc mới đau chứ  Đăng lúc 20-2-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-3-2013 21:15:03 | Xem tất
Mặc dù truyện vẫn còn đang lên " sóng" vì còn mấy câu truyện nhỏ và mấy ngoại truyện nữa nhưng mà nhìn thấy từ chương cuối ở tiêu đề làm em không kìm được mà phải ngồi ỉ ôi mấy câu ở đây tránh cho tâm trạng sau này chỉ biết chìm đắm vào ngoại truyện ngọt ngào mà quên đi phần chính văn ( cái này là rút kinh nghiệm "Từ bi thành" đấy ạ :)) em thích ngoại truyện của TBT còn hơn cả chính văn nữa =)))
  E: N3 x5 A* x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thú thật là hôm ss GR bắt đầu đào hố này là ngày 12.12.12 đúng ko ạ ?? Hôm đấy là sinh nhật của em đấy ss ạ :)) may là sinh nhật lần 21 chứ ko phải 12 ko thì cũng ko dám nhảy vô hố này luôn =)))) Mọi người thích ngày hôm ấy vì nó là ngày có dãy số đặc biệt nhưng mà với em năm nào ngày đấy cũng đặc biệt cả nên thấy ss đào hố mới ngày đấy lại còn thêm vào vì là ngày 12.12.12 nên mới đào hố nên em càng thích hơn, giống như là được tặng quà sinh nhật từ người mình hâm mộ ý ( hehehe em tự sướng tý :)))
©2024 Kites.vn | All rights reserved  N& e! c/ m! Q: v: A
Em mắc bệnh đọc truyện mà phải chờ đợi là cứ dằn vặt đau khổ đứng lên ngồi xuống không yên được nên các truyện phải đi được một nửa rồi em mới dám mon men nhưng ĐQCH với HNNKTY là ngoại lệ đấy ạ :)) em đọc từ những chương đầu tiên và chờ mong hằng tối như một thói quen ăn, ngủ hằng ngày. Lúc đọc mấy chương đầu em cũng rất ưng thể loại quân nhân rồi nhưng mà chưa đọc truyện ngôn tình viễn tưởng bao giờ nên em cũng hơi băn khoăn ... rồi thì vì ss GR, vì Đinh Mặc, vì ngày đẹp vào vì abc khác em cũng vẫn quyết tâm nhảy sớm =)))
©2024 Kites.vn | ) N0 M- k# e# IAll rights reserved
Viết cho Mục Huyền anh sĩ quan cầm thú si tình chả phải của em :)) :
©2024 Kites.vn | All rights reserved: g: R, R/ I2 J4 d3 \3 c( }1 k
Lúc Đinh Mặc cho anh lên sàn em còn chưa hình dung được trông anh như thế nào vì anh toàn đứng trong bóng tối rồi còn đội mũ, đeo găng thậm chí lúc đầu còn thấy anh ghê ghê vì ngay lần ... đầu tiên vs Hoa Dao thì đã lộ nguyên hình sói đen rồi :-sss hic hic nhưng càng đọc về sau thì càng thấy là con trai ĐM chỉ toàn sói đội lốt người thôi =)) đến được cấp độ biến hình thành sói nhe anh là ghê gớm lắm chứ ko phải vừa đâu =)) Sau 4 năm gặp lại anh, em cứ nghĩ anh là con người nhầm con người sói lạnh lùng, vô cảm và mọi việc chỉ làm theo bản năng thôi nhưng lúc nghe anh nói câu " Trong mắt tôi em là công chúa" với Hoa Dao thì em hiểu là cái lạnh lùng của anh chỉ là sự ngây ngô vì không biết thể hiện tình yêu, sự vô cảm chỉ là vỏ ngoài của một trái tim nóng bỏng và sự nhẫn nhịn vô địch trước sức hấp dẫn của Hao Dao =))). Anh nói yêu Hoa Dao lần đầu tiên khi hai người đứng trên núi Dục và mặc dù Dao mới là người tỏ tình trước nhưng em tin là anh yêu chị trước :x bởi vì tình yêu của anh quá mức thuần khiết ( dù cho nó có xuất phát từ nhu cầu sinh lý đi chăng nữa :))) nên anh cảm thấy bối rối, lạ lẫm và có khi là háo hức khi thể hiện nó ra với chị nên nhiều khi anh cũng bá đạo và chuyên quyền ghê gớm ... cái này cũng may con gái mẹ Mặc mạnh mẽ nhưng cũng vị tha :))
: m* }9 N- R& t3 T9 n8 m) T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chương khiến em buồn và suy nghĩ nhiều nhất là chương 72 khi Hoa Dao bộc lộ thân phận thật và bất chấp tất cả để lao vào cứu Mục Huyền ... truyện kể ở ngôi thứ nhất nên chỉ thấy được tình yêu sâu sắc và nỗi đau đớn cả về thể xác lẫn tinh thần của Hoa Dao mà không biết được lúc đó anh Huyền nghĩ gì ... em cứ tưởng phải ngược tơi bời nhưng ngẫm lại Đinh Mặc đã hứa truyện này ko có nam phụ và nam chính lại siêu sủng siêu thâm tình nên lúc Hoa Dao hỏi Mục Huyền có tin chị không em cá kiểu gì anh cũng phải theo chị =)) =))
©2024 Kites.vn | 5 @, f5 N5 V1 u% n1 T8 G0 X  I) bAll rights reserved
Nói về chương kết của truyện thì em cũng không có gì lăn tăn và em cũng đồng ý là kết như thế rất hay em nghĩ thế là " đủ" nếu hoàn mỹ quá sẽ chắng nhớ đến những truyện trải qua trước kia nữa. Đinh Mặc đúng là rất tài năng đấy ạ :-sss viễn tưởng theo kiểu bốc phét đã khó đây còn bốc phét có khoa học hẳn hoi là hơi bị siêu =)) cái chỗ mà Hoa Dao là thời gian ở trong Mục Huyện là Không gian và trái tim của Dục phát ra năng lượng 3 nhân tố đấy hợp thành vũ trụ mới phải nói là WoWW quá chuẩn luôn theo đúng vật lý chưa ko phải cô tiên, ông bụt nào tạo ra đâu nhá =)))
©2024 Kites.vn | 7 k3 c6 d/ \3 ^3 U+ I' iAll rights reserved
Gửi đến Hoa Dao : chỉ có 1 câu thôi " Chị có biết là có bao nhiêu người ghen tỵ với chị ko????!!! Ai cũng biết chị khổ nhưng mà khối người muốn khổ như thế mà ko được =)))))"
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 ^; T. V  L# m; d$ A* |; [
Thank ss GR vì đã dịch truyện, em xin hưởng ứng phong trào confession trên fb để vào đây thú tội vs ss là bây h em mới đọc "Từng có 1 người yêu tôi như sinh mệnh" mà ss dịch nhưng bù lại em hứa sẽ đọc bằng sách hẳn hoi chứ ko chơi đọc chùa :)) em vốn yếu tim nên sợ SE ss ạ :-sss
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 G0 ~) f* W2 {) u1 ~
P/S : MỤc Huyền I Love U :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
greenrosetq + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-3-2013 22:00:09 | Xem tất
Ôi thế là mình chia tay nhau từ đây rồi :(( òa òa :(( gần 3 tháng gắn bó và kết thúc bằng hành động đúng tính chất biến thái của Mục Huyền và sự dịu dàng bao dung của Hoa Dao :x .
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 E5 @& D, \4 E0 s% O
Em ko có ý định đọc ngoại truyện 20+ ạ vì những chương H văn trong truyện cũng đủ nóng mắt lắm rồi ạ :)) .... Mở ngoặc là em đủ tuổi nhưng ko đủ táo ạ =))
+ r4 S+ p( r  }  ^" N0 w/ @, f+ ?$ o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em chỉ muốn cảm ơn ss GR, cảm ơn ss thời gian qua đã liên tục dịch và post truyện cho mọi người đọc :x
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 v! B" K0 t" ^4 o  Z" Z- b) h
Mấy hôm trước liên tiếp thấy thớt drop truyện làm tim em muốn rớt theo nhưng mà ss GR em tin tưởng tuyệt đối :x Chúc ss nhiều nhiều sức khỏe và thành công hơn nữa trong những tác phầm sắp tới . Ở đâu post truyện của ss GR ở đó có em, khi nào có sách của ss xuất bản em sẽ ủng hộ hết mình :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách