Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | M] My Celebrity Roommate | huntress | Daragon | Special Chapter

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-1-2013 19:14:39 | Xem tất
Đọc một lèo từ chap 1 đến chap 21 quả thật rất tuyệt, rất rất tuyệt. Lối hành văn sinh động của au cộng với giọng dịch mượt mà của các translator khiến em nghiện cặp Daragon nhiều hơn á {:398:}

Ji Yong đã vác hình-dạng-G-Dragon đến trường Dara. So so cool {:290:}

Mà nhóm bạn ở trường Dara ác ôn kinh lên được í! Ngay cả trong canteen cũng trêu Dara RẤT QUÁ ĐÁNG {:154:}

Cho em hỏi là các translator sau fic này thì trans fic nào ạ? Mọi người có định dịch fic The Evil prince không ạ?

Bình luận

TEP hình như các bạn bên fanpage đã trans xong rồi, nên c k có ý định trans ^^~  Đăng lúc 31-1-2013 04:18 PM
Mich trc đó có trans xong một fic của Daragon rồi đó em :) em đọc thêm cả fic này luôn hen :) link đây em http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=353761&extra=  Đăng lúc 30-1-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-2-2013 12:58:46 | Xem tất
Sau mấy ngày lượn lờ trên forum em lăng xăng vào cmt {:398:}

Công nhận là chap 25 rất tuyệt vời. {:440:}

Dara xinh sẵn rùi, chỉ tại mớ đồ kì quặc trên người và cái kính to đùng choán hết cả khuôn mặt ấy chứ!

Aishh...Anh Minho lần này là cao tay hơn Ji Yong rùi. Ji Yong đã bao lần nổi dậy đấu tranh trong công cuộc cải thiện thời trang của Dara mà không thành.

Chờ đợi nhất là buổi tiệc ở trường, không biết hai chàng sẽ thế nào nhỉ?! * mơ màng*

Chúc các Táo nhà ta năm mới may mắn trong mọi mặt, vui vẻ và nhiều sức khỏe

Em xin tặng bó hoa cho các ss trong Nhóm Dịch :

Chúc các ss năm mới bình an, may mắn và luôn đem lại cho Appler những fic-trans tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-2-2013 09:12:03 | Xem tất
Ôi ôi cái chap này, sao nó lại hay thế nhỉ!

TOP lần này định khiêu chiến với Yong à? {:398:}

Còn anh Minho sẽ ra sao nhỉ?! {:406:} Liệu ảnh có tham gia trận chiến này!

Fic càng ngày càng gay cấn!  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minhchung + 5 Lì xì năm mới

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách