Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | M] My Celebrity Roommate | huntress | Daragon | Special Chapter

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-12-2012 00:10:53 | Xem tất
Chào mng ^^
Sau chuỗi ngày tháng SR aka đọc chùa, hnay em mới dám quyết định vào com cho fic này :")
Trước, em có đọc fic MFR của ss Mick, nhưng toàn đọc chùa thôi vì khi em biết đến fic thì ss đã trans đến chap 31 rồi :-< Đang đọc Eng mà thấy có ng dịch mừng chảy cả nước mắt luôn ấy ạh TT____________TT
Thặc là mừng vì giờ ss dịch tiếp fic này, k phải mình ss Mick, mà cả 1 team luôn, chắc sẽ ắp đét nhanh nhanh cho reader khỏi hóng =))
.
fan Daragon ai mà k đọc fic của huntress thì thật là fí mà T^T
Đọc đoạn nào cũng muốn cười lọt ghế luôn=))
Dara trong fic này có vẻ ngố và còn hài hơn cả trong MFR nữa =)) Nhưng hình như trong MCR thì bạn Ji không có nhiều fa trọc tức Dara kinh điển như trong MFR =)) *hóng đc từ những ng đã đọc eng =))*
Nhưng 2 bạn siêu dể thương luôn TT___________TT
Không biết về sau ltn mà 2 bạn đến đc với nhau nữa =))
Luôn ủng hộ team :"> :"> :">
.
Mà có ai chỉ cho em nhà daragon trong 4rum này với TT___________TT fic em sợt google chứ log nick vào 4rum cứ rối tinh rối mù chả biết đường nào mà lầnT^T
Ai cho em link vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii TT__________TT

Bình luận

ak ấy vào được rùi ah, mình mà vào đọc thấy comt của ấy sẽ giúp ngay, thế vào nhà vui chứ ấy ^^  Đăng lúc 28-12-2012 03:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2013 23:57:52 | Xem tất
Giờ mới mò vào com cho mấy ss đc{:402:} Cũng bởi cái máy tính khùng điên nhà e hỏng cả mấy tháng giờ, chỉ onl bằng đt đọc fic được thôi{:402:}
Nhưng mà e vẫn hóng fic đều đều luôn{:303:}
Cứ mỗi thứ 2,t4 với t7, đi học rồi làm thêm cả ngày mệt nhưng nghĩ về nhà có chap mới là lại thấy sướng{:445:}
Quay về chủ đề chính là truyện thôi{:159:}
Thiệt chứ sao mà 2 người này lúc thì cute, lúc thì t/c, mà lúc thì lại như 2 người hâm chiên ấy
Mà mình là mình k ưa bạn YuHee kia chút nào hết nha Kì đà cản mũi k hà Lại còn làm Darabit ghen nữa chứ{:180:}
K biết nói gì nữa TT TT
Mấy ss thông cảm cho em nha Văn ngu chỉ biết đọc và tưởng tượng đến 2 bạn chứ nói ra thì khó quá TT TT
Nchung là chuyện đến hồi gay cấn rồi đây{:159:}
Đời đến t4 có chap mới thôi {:440:}
Appler team 5ting{:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách