Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | M] My Celebrity Roommate | huntress | Daragon | Special Chapter

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-12-2012 15:09:45 Từ di động | Xem tất
Trưa nghe Thảo Tôm nói có fic mới nên bay vào ngay để xem kekeke
Mới chap 1 nên chưa biết cmt gì, fic này cũng của ss Huntress nên mong là cũng hấp dẫn như MFR :)))
Cảm ơn các bạn dịch ^^
hóng các chap tiếp theo ^0^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
minhchung + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-12-2012 10:50:28 | Xem tất
Chàng trai ở trần-gạch chéo-ké giết người hàng loạt-gạch chéo-người chủ căn hộ ở tòa nhà khác, nơi cô đã lưu lại đó không thứ gì khác ngoài những thứ bẩn thỉu

Cái đoạn này cách viết -gạch chéo- thấy hài k chịu đc :)))  
k biết 2 bạn sẽ gặp lại nhau trong tình huống như thế nào đây, lúc đấy k biết bạn Da làm sao mà mở lời, liệu có phải là 1 cuộc trao đổi k nhỉ :)) dù sao cũng hóng chap sau, cảm ơn bạn Mich đã tận lực dịch bài kekekeke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2013 21:47:24 | Xem tất
Cái fic này thú vị k chịu đc, k có chap nào đọc mà k cười ngúc ngắc
Bạn Ji đc xây dựng hình tượng quá ư là hoàn hảo đi, chả bù cho bạn Da bị dìm tơi tả :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
minhchung + 3 Happy New Year~, new reader ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-1-2013 23:28:16 | Xem tất
tôi thật sự sắp thành một bà mẹ chồng lắm mồm rồi, tất cả những gì tôi cần là một bộ tóc xoăn và chiếc tạp dề trắng, rồi tôi sẽ hoàn hảo
Tôi đặt hai tay lên hông và đứng dáng đứng của một vị nữ anh hùng. Yay! Phi vụ Cứu sống Kwon Jiyong: THÀNH CÔNG!!

Cái chap này cười k chịu nổi, bạn Ji chắc sẽ sớm hói đầu vì khói bốc đỉnh đầu nhiều quá :))))))
Chap này nói về trình độ siêu đẳng của bạn Ri với độ bất bình thường kinh khủng của bạn TOP, tóm lại là hài từ đầu đến cuối :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-4-2013 23:00:17 | Xem tất
Thực sự là trong thời gian qua rất rất rất cảm ơn chị Mich, Tôm v Phương Anh đã dịch fic v update đều đặn ^0^
Ai cũng bận công việc, học hành mà vẫn dành nhiều thời gian chú tâm vào dịch fic cho mọi người đọc <3
Mọi người cứ thu xếp xong việc của mình đã, còn fic thì để từ từ cũng được,  cố lên nha ^0^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách