Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6049|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Cheongdam-dong Alice) Park Si Hoo hay Kim Ji Seok là đẹp trai nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 17-12-2012 12:39:45 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Đây là bài viết của độc giả người Pháp:

Chúng tôi đã tìm thấy thêm nhiều thông tin  về Cheongdam-dong Alice trong các phương tiện truyền thông Pháp, rất ưu ái  Park Si Hoo người mà họ gọi là "một con người trẻ đẹp " (với sự nhấn mạnh về "thân hình cơ bắp đẹp" của anh), vô tình ghép nối anh với Tommy Hong. "Ai đẹp hơn? Các bạn gái chọn ai! "
Cheongdam-dong Alice tập hợp nhiều người đàn ông trẻ đẹp. Nhưng hôm nay chỉ nhắc đến hai diễn viên chính của bộ phim là Park Si Hoo và Kim Ji Seok.
Park Si Hoo, người đóng vai Cha Seung Jo, doanh nhân giàu có. Người đàn ông 34 tuổi này có một sự nghiệp đồ sộ  phía sau anh ấy. Park Si Hoo đóng vai chính trong nhiều bộ phim truyền hình Hàn Quốc và thậm chí đã giành được nhiều giải thưởng, bao gồm cả phong cách biểu tượng! Chúng tôi yêu anh ấy hoàn toàn không chỉ vì  thân hình cơ bắp đẹp của anh ! Và các bạn gái, bạn không nhân thấy anh ấy quá dễ thương?

Người kia là  là Kim Ji-seok, người đóng vai Tommy Hong, thiết kế nổi tiếng! Chúng tôi nhìn thấy anh ấy lần đầu tiên trên các áp phích của  CheongdamDong_ Alice. Người đàn ông trẻ 29 tuổi đã đóng trong nhiều phim, như Park Si-hoo ... Chúng tôi không thể quyết định. Park Si Hoo hay Kim Ji Seok là đẹp trai nhất? Các bạn gái hãy chọn! Hãy cho chúng tôi biết lựa chọn của bạn!

Park Si Hoo

VS

Kim Ji Seok

by:[email protected]
Ng:http://parksihoo4u.com/

p/s

Tổng kết sau 24h.
Trong số 28 bạn vote có 21 bạn bạn vote cho Si Hoo Oppa.
               2 bạn vote cho Kim Oppa
               3 bạn ko vote
          Và 2 com ko tính ( com lần hai và một com là của tui.)

Như vậy kết quả đã rõ....Si Hoo Oppa chiến thắng áp đảo... Chúc mừng nhà Si Hoo... và đó là chúc mừng 'tui'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-12-2012 22:49:41 | Xem tất
nhìn tổng thể các bạn đa số vote cho oppa.
Tớ thấy ngại quá... hihi
Nhờ news này mà tớ được biết thêm nhiều bạn rát têu quý oppa..
Thanks các bạn rất nhiều...
XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

Bình luận

Thaoanhbido! chưa có làm thống kê.. tại post tin nhầm thớt nên edit cho đỡ quê...hihi  Đăng lúc 18-12-2012 12:30 AM
Ko làm cái thống kê hả nàng buông một câu rồi chạy vậy seo:))  Đăng lúc 17-12-2012 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách