Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TiểuTriệu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Thịt Thần Tiên | Nhất Độ Quân Hoa | Ngoại truyện 2 về Trang Thiếu Khâm: Hoàn | Chính thức chia tay má Độ từ đây ~\^_^/~) (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-2-2013 17:22:54 | Xem tất
He he, mình đọc truyện ngắn Thịt thần tiên của tác giả này mới biết đến truyện này của bạn, vào ủng hộ cái nào :)
©2024 Kites.vn | 2 \) i% _/ U' i- ]9 mAll rights reserved
Truyện ngắn kia kết thúc buồn quá, may mà truyện này là HE không mình cũng chẳng dám đọc
©2024 Kites.vn | 7 N3 x/ F9 ^' P4 I* x+ q0 ^! d1 DAll rights reserved
Chúc bạn có sức khỏe tốt và động lực tiếp tục dịch truyện nhé, mình sẽ ngày ngày vào đây ngóng truyện :)
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 o9 z: O" J( g' {
À mà bạn có lịch post truyện cụ thể không, như kiểu 1 tuần 1 chương hay gì đó :)

Bình luận

hic, mình chẳng dám hứa trước vì truyện này liên quan đến đạo giáo khá nhiều, thành ra thường là khoảng 3 ngày/ chương  Đăng lúc 4-2-2013 07:51 PM
Ù hú, bạn mèo đó hả :) Lâu lâu không thấy nhà bạn có truyện gì mới, mình đợi bạn đào hố mới đó nhe ^^  Đăng lúc 3-2-2013 07:21 PM
meo
Chào người quen ;))  Đăng lúc 3-2-2013 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-3-2013 09:31:03 | Xem tất
He he, đợi mãi mới thấy bạn Tiểu Triệu tung chương mới, đọc truyện này hài quá cơ, đến cả cảnh "H" cũng thấy hài =)) Mà mình nghĩ cái đoạn "lắc đầu như trống lắc" ấy, bạn thay bằng "trống bỏi" xem sao, mình thấy người ta hay dùng chữ trống bỏi mà :?

Bình luận

đợt đấy còn trẻ trâu máu chiến mà, lần đầu nghe bài Monsoon còn thắc mắc thằng hát chính là nam hay nữ!!!  Đăng lúc 11-3-2013 07:44 PM
He he, gặp người cùng chí hướng mừng quá cơ :) không ngờ bạn hâm mộ đến mức "tóc tai khuyên khiếc" :) tiếc là lâu lắm rồi không thấy ra album mới :'< haizz   Đăng lúc 11-3-2013 07:15 PM
thì tại đợt trước t cũng kết mê kết mệt TH mà, tóc tai khuyên khiếc ghê đừng hỏi  Đăng lúc 11-3-2013 10:57 AM
thì tại đợt trước t cũng kết mê kết mệt TH mà, tóc tai khuyên khiếc ghê đừng hỏi  Đăng lúc 11-3-2013 10:56 AM
Ui chao bạn biết TH ah??? Hehe, thần tượng của mình đấy, mà ở Việt Nam ít người biết nhóm ấy quá :'<  Đăng lúc 11-3-2013 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách