Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9853|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2007] Pluerk Sanae Ha | Pong & Mam

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-12-2012 16:07:22 | Xem tất |Chế độ đọc

Tên phim : Pluerk Sanae Ha /  เปลือกเสน่หา

Tên tiếng Anh: Shell's love/Skin deep

Thể loại :
tình cảm, lãng mạn

Số tập : 26

Đài truyền hình :
Channel 5

Năm phát sóng:  2007

Công ty sản xuất:
Exact

Diển viên:

•        Pong Nawat Kulrattanarak vai Hassadin

•        Kathaleeya McIntosh (Mam) as Palisa/Pan

•        Ton Jakkrit Ammarat

•        Nat Thephussadin Na Ayutthaya

•        Puri Hiranpruk (Ri)

•        Marisa Annita

•        Jakajun Akumsiri Suwannasuk

•        Somphob Benjatikul

•        Actor/Actress Real Name

Nội dung:

Phim nói về 3 anh em của nhà – Norasetseranee – một gia đình quý tộc, giàu có.Người chị cả của gia đình là  tiến sĩ Palisa ( Mam) – cô  là một bác sĩ và là giám đốc của bệnh viện. Patalee (Jackajun ) – người em gái thứ hai là một siêu mẫu nổi tiếng. Cuối cùng là Lawit (Puri)  – người em út và cũng là người con trai duy nhất trong gia đình. Lawit vừa mới hoàn thành việc học tại Mĩ và vừa mới trở về nước. Anh có người bạn gái tên là Umm (Marisa )  – người mà anh đã quen tại Mĩ. Trước khi về nước Lawit và bạn gái đã có một cuộc cãi nhau kịch liệt vì Umm có sự quan tâm đặc biệt đến Hassadin ( Pong )  – 1 kiến trúc sư đẹp trai hấp dẫn – người mà tình cờ cô đã gặp tại một cuộc triển lãm.Vì muốn giúp đỡ em trai nên Palisa đã  tìm cách để tách Hassadin ra khỏi Umm.

Sau khi gặp mặt Palisa , Hassadin đã biết mục đích thật sự của cô. Tuy nhiên anh vẫn giữ điều ấy cho riêng mình và tiếp tục dõi theo những hành động của cô. Anh quan tâm đến cô và cảm thấy cô thật thú vị. Palisa đã có vị hôn phu , vì thế cô cảm thấy rất lo lắng khi trái tim cô bắt đầu tồn tại hình bóng của  Hassadin, cô cảm thấy rất có lỗi với hôn phu của mình. Tuy nhiên Palisa không biết sự thật rằng vị hôn phu của cô là người đồng tính. Anh ta đối xử tốt với cô chỉ vì muốn có được tiền của cô. Khi biết sắp sửa bị mất một khối gia tài lớn, hôn phu của Palisa đã lên một kế hoạch xấu xa để giành lại những gì của mình. Nhưng mà Hassadin đã không để hắn thực hiện thành công vì anh quyết tâm phải bảo vệ người con gái mà mình yêu. Cảnh cuối phim Hassadin đã cầu hôn với  Palisa bằng chiếc nhẫn làm bằng một sợi chỉ đỏ gắn kết hai người với nhau.

Nguồn: wiki

raw  http://www.youtube.com/playlist?list=PL1C5DC126B41F9180

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-12-2012 16:26:55 | Xem tất

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-12-2012 16:28:29 | Xem tất

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-12-2012 16:30:22 | Xem tất

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-12-2012 16:35:38 | Xem tất

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2012 22:20:36 | Xem tất
Í, phim này hay nè CV, bữa giờ n toàn giới thiệu phim hay ko à, hay là do Phim Thái hầu giờ nó đều hay như vậy sao ta?! Heheee

Phim của P'Pong thì ta cũng đặt cục gạch ở đây nhé, ủng hộ a Phong cái nào!!!! :)

Mà CV n cố tìm phim mới xíu nhé, phim cũ hình ảnh ko đẹp lắm!

Ủng hộ CV nữa nào (clap) :)

Bình luận

:)))  Đăng lúc 18-12-2012 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2012 22:19:26 | Xem tất
he he, phim của P'Pong ta từng xem qua 1 vài tập của 1 vài phim....

Nói chung là phim Thái ta cũng chọn lọc dữ lắm.....^^

Phim hay sẽ ủng hộ....^^

Thêm một hàng gạch nữa nhá.....;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách