Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kunxjh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Một Đường Đau, Một Đường Yêu | Đầu Ngã Mộc Qua (Hoàn_Ebook)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-4-2013 16:28:49 | Xem tất
Vậy là sao? Nhất Đường bị xxxx hả? Hichic, không dám tưởng tượng cũng không thể hiểu được 2 người này yêu nhau nhiều như vậy sao sau này ngược nhau đến nỗi Bạch Khả phải bị tâm thần không nhớ tới Nhất Đường là sao? hic, truyện lâu quá, chờ đợi mỏi mòn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-4-2013 13:05:49 | Xem tất
Không biết sau này khi Nhất Đường biết được vì Anh ra đi mà Bạch Khả phải hy sinh như vậy thì Nhất Đường sẽ nghỉ sao nhỉ? Mình chỉ biết là dù có chuyện gì thì cũng đừng bỏ rơi Bach Khả như vậy chứ, nhưng mà không hiểu lắm chỗ đoạn Bell đọc chữ "Intelligent" nghĩa là Bạch Khả thông minh hay ngốc nghếch đây? hichic

Bình luận

Mình nghĩ đó là bản trắc nghiệm IQ của BK, B bjk BK có IQ thấp  Đăng lúc 12-4-2013 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-4-2013 16:55:12 | Xem tất
jackie42150 gửi lúc 12-4-2013 13:05
4 l% R, j0 a5 R5 @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết sau này khi Nhất Đường biết được vì Anh ra đi mà Bạch Khả phải hy sinh n ...

Mình cũng nghĩ là bản trắc nghiệm của BK nhưng intelligent là thông minh mà, trong khi BK IQ thấp thì sao có thể là intelligent được, chưa hiểu lắm, cuối cùng là BK thông minh hay ngốc nghếch nhỉ, hichic, hóng chương tiếp để từ từ được giải đáp vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-4-2013 10:06:15 | Xem tất
Nếu em là Nhất Đường em sẽ bỏ trốn để cứu Bạch Khả, chuyện khó chịu nhất trong đời chính là nhìn người mình thương yêu ngả ngớn với người khác. Anh Đình có yêu bao giờ chưa nhỉ? Sao lại không hiểu được chia cách tình yêu như vậy là tàn nhẫn nhất. Không thích cách yêu thương của Anh Đình nhưng ngẫm lại 2 Anh em này giống nhau thật, yêu thương ai là ích kỉ giữ rịt bên mình vậy đó
©2024 Kites.vn | All rights reserved% ^% h5 T5 }. d0 R

Bình luận

nhưng đồng ý với bạn cách yêu thương của 2 anh em đều ích kỷ như nhau...  Đăng lúc 15-4-2013 03:06 PM
Nhất Đường mới mổ xong còn chưa hồi phục sức khỏe thì làm sao mà có sức đi tìm Bạch Khả được bạn?  Đăng lúc 15-4-2013 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-4-2013 12:23:34 | Xem tất
Sao Bạch Khả lại dùng cách này, hic, đọc cái này mà hận Anh Đình quá, chính Anh đã lấy đi tín ngưỡng duy nhất của Bạch Khả để giờ Bạch Khả lại chọn 1 lối đi tăm tối nhất cho mình, hichic, không chịu được cảm giác này, đau đến nghẹn ngào. Anh Đường ơi, hãy mau chóng tìm thấy & bảo vệ Bạch Khả đi, không chịu được đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách