Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-1-2013 00:08:58 | Xem tất
Ngồi đọc một mạch luôn 6 chương, hay quá, ban đâu m không dám nhảy hố vì hơi sợ truyện của Tâm Thường. Tác giả này giọng văn hấp dẫn nhưng phải ai có cam đảm thì mới đọc được nam không sạch nữ cũng không sạch luôn :(.

Nhưng thấy truyện được nhiều người khen hay nên sụp hố. Thấy anh Ấn có vẻ là playboy nhưng m không hy vọng thấy anh ấy dây dưa lằng nhằng với mấy người khác đâu, nếu thế thì ngược bạnTrình lắm.

Tại sao phái nữ suốt ngày bị ngược thế, thích ngược nam chính cơ :@.

Ths bạn edit và "bate" ^^.

Bình luận

Tâm Thường nổi tiếng viết văn Biến thái mà, nhưng bạn yên tâm, tớ k chơi với kiểu lằng nhằng, hố tớ đào cứ yên tâm về chuyện nam sạch nữ sạch :)  Đăng lúc 8-1-2013 07:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-1-2013 21:20:37 | Xem tất
Hotttttttttttt quá, giữa thanh thiên bạch nhật mà anh ăn đậu hũ của bạn Trình. Thế mà anh còn tự nhận m là hòa thượng nữa chứ.

Từ lúc chia tay với Hạ Viêm Lương anh chưa từng có bạn gái, cuộc sống cũng giống như hòa thượng.

Anh cũng bắt đầu có cảm tình với bạn Trình rồi, mong là anh sớm nhận ra tình cảm của mình.

Mình đoán trò chơi họ định chơi có phải là đổi người yêu không nhỉ, dạng dạng tình huống như truyện Chờ em đánh răng xong ấy.

Hóng~ing

Bình luận

phải lót dép ngồi hóng mới được  Đăng lúc 31-1-2013 10:28 PM
ko hiểu có trò gì biến thái ko nhỉ  Đăng lúc 31-1-2013 10:27 PM
họ ko chơi bình thường thế đâu =))  Đăng lúc 8-1-2013 09:44 PM
Ngày mai sẽ rõ.... :)  Đăng lúc 8-1-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-1-2013 21:57:40 | Xem tất
Sao đọc xong chương này chẳng thấy ngược tẹo nào vậy :). Chắc tại bạn Trình biểu hiện bình thường nên chưa thấm.

Đảm bảo lúc a Ấn yêu bạn ấy rồi, nghĩ lại cảnh này sẽ ghen và tực ộc máu nhưng không làm gì được, gạo đã nấu thành cơm :)).

M cũng thích đọc ngược tâm nam chính, đọc truyện từ trước đến h cứ đoạn nào ngược nam chính là sẽ đọc lại nhiều lần, đây có khi là tâm lý chung của phái nữ ^^.

Bình luận

Bạn muốn mặc quần thì điểm phải trên 3000, hơn 3000 bài viết mới được mặc quần ấy bạn. Còn rate đánh giá thì chỉ có mod hay zone nào đó mới có quyền thôi   Đăng lúc 9-1-2013 11:30 PM
Khi muốn đánh giá một bài chuyển tiền Kites thì làm thế nào? M lập ac lâu nhưng mới tham gia forum nên chẳng biết gì:)  Đăng lúc 9-1-2013 10:10 PM
Bạn Lin cho m hỏi ngu cái, thấy bạn mới có quần, quần có phải là hình ảnh dưới ac khi m đăng bài à, thế điều kiện để có là gì.  Đăng lúc 9-1-2013 10:09 PM
Bạn này đúng nè, đùa chứ em Trình hoàn toàn k hề cảm thấy mình "Bị ngược" chỉ có độc giả phát tức thôi. Ngược nam chính... Sẽ có, hãy chờ :)  Đăng lúc 9-1-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-1-2013 22:54:20 | Xem tất
Đọc một lúc hai chương thiệt đã. Mình thì thích HE cơ, giống như hồi đọc Trọng Tử nhiều lúc ghét sư phụ nhưng mà vẫn thích kết thúc trọng tử về với sp, chỉ cần ngược đủ nam chính là được.

Thật ra bây giờ cũng không thể trách anh Ấn được, lúc này anh ấy đâu có thích bạn Trình. Tình yêu là tự nguyện không phải chỉ vì một bên thích mình mà phải đáp ứng. Với lại anh ấy là quân nhân, trong 6 năm số lần anh ấy gặp bạn T chắc đếm được bằng đầu ngón tay.

Với một cô bé 15 tuổi là em của bạn thân thì tâm lý coi đó cũng như em gái của m là rất bình thường. Mà chắc chắn còn rất nhiều tình tiết phía sau của truyện về mối tình đầu tiên của anh Ấn. Haizzz, chẳng nhớ được tên của bà người yêu đầu nữa, nhưng ấn tượng về nhân vật này đã không mấy tốt đẹp rồi. Chuẩn bị cưới chồng mà còn ngang nhiên ôm người yêu cũ >"<.

Ủng hộ một cái kết HE, sau những cố gắng thì của bạn T thì đó là điều bạn ấy xứng đáng có - người mình yêu và người đó cũng yêu mình. ^^

Nhưng mình vẫn mong chờ đến đoạn ngược anh Ấn quá, hehe - (tâm lý méo mó quá)

PS: Mong bạn Lin mau khỏe. Tuy hôm nay được đọc 2 chương, nhưng truyện vẫn còn dài, có sức khỏe thì mới làm tiếp được. Câu quen thuộc : Có sức khỏe là có tất cả ko sức khỏe là không có gì.

Bình luận

Cám ơn bạn, ngày nào đọc com của bạn rồi tớ cũng khoẻ hẳn ra :)  Đăng lúc 10-1-2013 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-1-2013 22:22:18 | Xem tất
Tò mò về quá khứ giữa Phong Ấn và Hạ Viêm Lương {:287:}

Thích tính cách ba mẹ bạn Trình, cho con gái m thử hút thuốc để hiểu thêm được một bài học sống. Ngày trước m rât ghét người hút thuốc, tại vì mùi rất khó chịu. Sau này tiếp xúc nhiều hơn, gặp nhiều chuyện hơn, cũng không còn thấy ghét như trước nữa. Nhiều lúc thèm hút một điếu, nhả khói, nhìn khói bay, đỡ căng thẳng mệt mỏi. Nhưng tốt nhất vẫn không nên nghiện, vì hại sức khỏe của mình và mọi người

Không biết trong truyện có thể thấy được bạn T lái máy bay không, hay chỉ mô tả quá trình bạn ấy học thôi, thích nữ phi công{:290:}{:290:}

Bình luận

Phi công đương nhiên sẽ có lái máy bay... Còn quá khứ của anh Ấn và cô đó chính là điểm mấu chốt :)  Đăng lúc 11-1-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-1-2013 23:51:19 | Xem tất
Đọc một lúc 4 chương liền sướng quá{:440:}, lấy tinh thần để mai đi thi.

Trình Trình, trước hết phụ nữ phải có tự trọng, thì mới có người yêu, không ai có thể bảo em từ bỏ tình yêu trân quý của em, ngoại trừ bản thân em

4 chương ấn tượng nhất với câu này, hiện tại đang thích anh Lôi Dật Thành nhất truyện{:308:}{:306:}. Nếu chính mình còn không tự chân trọng thì sao người khác có thể yêu mình được. Trong tình yêu nam hay nữ đêu có thể chủ động, nhưng phải giữ được tự trọng của bản thân.

----- Em gái niềng răng, xuống lầu đi.

Đoán chắc là anh Lục Tự gọi, anh ấy tranh thủ thời cơ tấn công bạn TT đây mà, nhưng hàng thủ của bạn TT vững lắm ^^.

PS: Đọc ngay từ đầu đã chẳng thích được nhân vật HVL{:430:}{:421:}

Bình luận

Tớ cũng như bạn, ghét ngay từ đầu  Đăng lúc 16-1-2013 07:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-1-2013 02:45:16 | Xem tất
Vào đọc đã thấy chia tay bạn thỏ{:261:}, buồn, nhưng lại có bạn thục nữ mới, vui{:290:}

Đến giai đoạn này có vẻ anh PÂ đã thích bạn TT rồi, lại còn có cặp đôi mới nữa chứ, truyện ngày càng hấp dẫn.

Mà đọc ngôn tình miêu tả quân nhân toàn chuẩn không cần chỉnh, chắc bên TQ khác bên m hay sao ý. M quen được mấy anh bộ đội toàn là người chuối sến, mấy đứa bạn m học quân đội thì toàn đứa bựa không thể tả, làm bạn thì vui chứ bạn thì vui chứ người yêu thì...{:399:}

Bình luận

Mấy anh quân nhân VN mà nghe cô ví họ là "chuối sến" chắc họ buồn lắm đêy  Đăng lúc 18-1-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-1-2013 00:05:18 | Xem tất
Hi! Lâu lắm rồi không vào com, nhà mất mạng chỉ vào đọc được bằng điện thoại.

Hôm trước thấy bạn Lin kêu đây là hố vắng vẻ, thấy tội lỗi nhưng không làm gì được {:437:}. Mà hố vắng có khi do mọi người về quê ăn tết hết rồi. M cũng chuẩn bị khăn gói về cho bố mẹ chăm

Đọc mấy chương này ngọt nhưng mà chưa đã, lại biết sắp tới sẽ ngược kinh điển, hy vọng không phải ngược bạn TT. Ngược nam đi mà, nam nào cũng được chính thứ m đều thích. Hehe, tâm lý vặn vẹo rồi.

Bình luận

mấy bạn là editor mới à, thssss nhiều nhiều <3  Đăng lúc 24-1-2013 12:34 AM
ngược mà nên thêm chút ngọt.. ngược nam chính, ngọt nam phụ chẳng hạn :P  Đăng lúc 24-1-2013 12:17 AM
bạn giống mình đó, hun cái làm quen nào >:D<  Đăng lúc 24-1-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2013 01:03:34 | Xem tất
Haizzz, nghĩ đi nghĩ lại người giống bạn TT ngoài đời đào đâu ra chứ.

Có thể có người đeo đuổi một mối tình mấy chục năm, nhưng thường là thầm mến không có dũng khí nói ra. Hoặc nếu nói ra nhưng người ta không chấp nhận thì sẽ chỉ im lặng dõi theo. Rồi tự an ủi thời gian là liều thuốc chữa trị mọi vết thương.

Nhưng bạn TT mạnh dạn tấn công không biết bao nhiêu lần, ngọt ngào thì ít mà vết thương mang lại thì nhiều. Bề ngoài TT rất mạnh mẽ nhưng trong đó là một nội tâm dễ tổn thương. Người khiến bạn ấy đau nhiều nhất là anh PA. Chẳng biết anh ấy chuẩn bị làm trò hại người hại mình gì nữa đây.

TT có thể yêu chờ đợi a ấy nhiều năm như vậy, chứ là mình thì đã bibi luôn rồi, khẩu hiệu : Đời còn dài, trai còn nhiều..... mỗi tội chẳng có anh nào như ngôn tình cả {:402:}{:417:}

Bình luận

Ừm, đến năm 18 tuổi TT chờ anh Ấn được 6 năm, TT bảo sẽ chờ ảnh đến chục năm thôi, sau đó nếu ảnh vẫn ko yêu TT nhất định sẽ từ bỏ!  Đăng lúc 25-1-2013 09:55 AM
đến giờ mới có 6 năm thôi bạn  Đăng lúc 25-1-2013 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách