Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-2-2013 10:18:00 | Xem tất
đại công coi như thành một nửa......, nhưng mà cứ cảm thấy, sóng ngầm mới là sóng đáng sợ
sao lại dừng ngay khúc hấp dẫn nhất thế này có thịt hay không để ngừi ta còn chuẩn bị dao dĩa mần nữa chứ
cuối cùng TT cũng đánh đỗ dc zai Ấn ùi, màn này ngọt phải biết , chỉ mong đừng ngược tâm ngược thân ai nữa thôi, sao mà thấy hơi tội tôi cho PA, dính phải con mẹ nóng lạnh đáng nguyền rủa kia đánh cái đầu tiểu nhân bà ta, đáng cái miệng tiểu nhân bà ta........ đánh ta đánh ta đánh đã quá đi......
thank sis Lin nhá !!!! ( chap sau co thịt thế ko sis, xì poi xì chút xíu dc ko sis )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-2-2013 17:09:58 | Xem tất
òa hấp dẫn ồi nha ^^, bây giờ mới chính là lúc bắt đầu câu chuyện
không ngờ zai Ấn khó thu phục nhưng khi hàn phục dc zai thì......chính zai mới là người bùng nổ nhất a, TT ngây thơ, dìm chết zai Ấn
sao mà cái bà HVL này cứ lởn vởn cuộc sống của 2 người thế nhỉ, không biết bả dắt ai về nứa, đừng nói con bả với zai Ấn nha......em cắn lưới chết à
bà này phải để TT xử bả một chập mới hã giần dc
hè hè không biết chap sau còn ngọt nữa không sis
thank sis {:412:}

Bình luận

Ngọt ngược lẫn lộn em à  Đăng lúc 2-2-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-2-2013 23:31:08 | Xem tất
hà hà tới đây mà không có thịt thì thật là cẩu huyết à nha
lúc ngược thì ngược tơi bời, lúc ngọt thì như đường chấm mật ong vậy
cò ngọt hơn cả cặp LDT với bà chị dâu kia nữa , từ từ có cảm tình với zai Ấn ùi nha, và bây giờ bắt đầu ghét LT ùi đóa nha, miễn cưỡng không hạnh phúc, tại sao lại ép buộc bản thân như thế vừa hận vừa thương.....
hy vọng zai Ấn biêt trân trọng TT , lần này mà ngược em nó nữa thì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-2-2013 10:49:02 | Xem tất
PhongUyen gửi lúc 3-2-2013 08:44
Hiu hiu, các bạn đọc vất vả rồi.

Chương tối nay biến thái lắm, mọi người n ...

cô Uyên này một đao giết người không thấy máu mà, xì poi kiểu này ko muốn các SN sống nữa mà.......sis Lin bắt bỏ tù cô Uyên thục nữ đê, cái tội xì poi một đoạn làm rối loạn tinh thần đồng bào đang đói khát chờ thịt
tối nay mà không dc mãn nhã mãn tâm thì cô chết với tôi nhá , cô là hay poi lừa tềnh lắm đấy cô biết không , cẩn thấn ko là cô không còn khăn tay mà chấm nước mắt đâu đấy nhá

Bình luận

chẹp chẹp sắp có thịt mần rồi *khực khực*  Đăng lúc 3-2-2013 12:37 PM
Đảm bảo thỏa mãn :)  Đăng lúc 3-2-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-2-2013 00:38:18 | Xem tất
uầy, thịt tới miệng mà còn bị hụt mới đau cho zai Ấn chứ
chap này không có gì gay cấn lắm nhưng cứ làm đứng tim mấy lần , còn về sau lại đứng tim thì ......
sau chap này chắc cúng hơi lâu mới gặp lại sis, chúc sis và mọi người có một cái tết thật vui vẻ và ấm áp bên gia đình của mình, đêm giao thừa mọi người đều quên hết mọi chuyện không vui của năm trước, dốc hết tinh thần chuẩn bị cho một năm mới, mọi điều tốt đẹp sẽ chờ đón ta trong năm mới
như sis Lin đã nói, hơi sớm nhưng HAPPY NEW YEAR TẤT CẢ MỌI NGƯỜI !!!!!!!!!!!!!!!!!{:443:}{:445:}

Bình luận

hè hè =)) chúc sis thuận buốm xuôi gió trong năm mới nhá, và nhớ đào nhiều hố cho chúng em ạ =))  Đăng lúc 4-2-2013 01:01 PM
Cám ơn em, chị cũng chúc em năm mới vui vẻ, gặp được soái ca nhé :)  Đăng lúc 4-2-2013 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-2-2013 00:58:07 | Xem tất
một năm nữa lại qua rồi, bắt đầu một năm mới nhiều thuận lợi sis  nhá

mạch truyện này tếu ở chỗ là cứ ngọt......ngược.....ngọt.......ngược ......cứ kéo dài cho đến hết truyện, không lúc nào sống yên biển lặng nôi

TT bị ngược 7 chắc zai Ấn nhà ta bị tới mười quá cầu cho zai toàn thây sống qua mùa trăng này

thank sis chúc năm mới thật nhiều may mắn và đào dc nhiều hố nhá

Bình luận

Chính xác là hố này là ngọt trong ngược, ngược trong ngọt... Còn dài dài cơ, độc giả tha hồ phởn :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-2-2013 07:25:54 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 23-2-2013 21:48
Xin chào tất cả các bạn đọc thân mến của tớ!

Suốt gần 1 năm qua, tớ đã sống, l ...

vô thấy tin cô mà hết hồn, đầu tiên là giật mềnh tiếp đó là bất ngờ, tưởng mình vô nhằm page chứ
sau đó thì buồn kinh khủng, đã có thói quen tối về là bay ngay vào page cô để gặm TT, giờ cô nói drop là drop, tôi phải làm sao đây
kites dạo gần đây ế ẩm quá cô ạ, đã có một số page drop rồi giờ lại đến cô nữa
cũng đã nghe nói tình hình sức khỏe của cô ko tốt, giờ thế nào rồi, T______T, mau hồi phục cô nhá
cô sẽ quay trở lại kites chứ, mọi người sẽ nhớ cô lắm đấy
hy vọng sẽ sớm gặp lại cô nhá! và cũng cám ơn cô trong thời gian qua đã bỏ công sức ra edit cho mọi người có những bộ TT hay để đọc, khi ai đó ngồi đọc lại những tác phẩm ấy chắc chắn sẽ nhớ cô lắm đấy

Bình luận

Ờh... Qua nhà tôi chơi cô nhé. :)  Đăng lúc 25-2-2013 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-3-2013 20:56:46 | Xem tất
Lin ơi, đã lâu ùi không vào nhà này, tự nhiên ngồi nhớ lại, Tống Giai NAm và Tô Lập tôi lại nhớ tới cô, nhớ tới nhà này......
bây giờ mỗi tối ko còn cảm hứng vô kites nữa, cô đi rồi , MDH cũng đi, nhà trống trải quá, chẳng còn hứng thú gì nữa.....
sức khỏe của cô hồi phục chưa, không biết cô có đọc dc dòng cmt này của tôi không .......tôi chỉ muốn viết ra cho đỡ buốn.......
lâu rồi ko dc đọc MTĐĐ , ko biết PA và TT giờ như thế nào rồi nhể T.T
bao giờ cô quay lại thế, thiếu mọi người nhà thiếu lửa hẳn, một số cũng lần lượt ra đi......haiz.......

Bình luận

ôi mừng cô khỏe lại , chương mới cô post ở đây hay ở nhà cô thế, nếu là nhà cô thì cho tôi cái link dc ko?  Đăng lúc 5-3-2013 09:41 PM
Tôi đây, thứ 7 có chương mới áh, mai Lin xuất viện rồi, ôm ôm, hôn hôn, thank bạn vô cùng :)  Đăng lúc 5-3-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách