Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-1-2013 19:51:58 | Xem tất
ớ ss Lin tung hàng, em điểm danh. {:408:}

nghe PU nói chuẩn bị ném đá anh Ấn mà hồi hộp wá. lại xuất hiện mụ nóng lạnh, thấy ghét {:431:}
đọc chương rùi em rất ngưỡng mộ anh Lục Tự. (nhìu khi em tưởng tượng ra TT quay ra iu ảnh, chọc tức PA,

thích cái cảnh đó tóa. {:438:} )

mí bữa nay bị bệnh, má ko cho ngồi trước máy lâu, ko zô nhà ủng hộ đc, sr ss Lin nhìu nhắm. ngày mai em sẽ cố gắng com nhìu để đc đọc nhìu chap. ^^".

cảm ơn ss Lin, PU, Alice

Bình luận

:x  Đăng lúc 26-1-2013 08:34 PM
chụt chụt cưng :-*:-*  Đăng lúc 26-1-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-1-2013 14:17:54 | Xem tất
CHÀO CẢ NHÀ!!!!!!!!

Sáng tới giờ chạp mộ cúng kiếng mệt wá, thấy có chap mới mừng hết lớn lun. hi hi. (em tưởng tối mới bắt

đầu).

em đang đọc chap 25, vừa đọc vừa com mới khí thế ^^"

Em đã cao lên, cao đến mức có thể hôn anh được rồi

he he. em nghĩ TT ko chỉ cao lên đâu, mà điện nước thế nào cũng đầy đủ hơn cho coi {:438:}
Hai nhà chúng ta không thuận đường đâu phải chỉ mới bắt đầu ngày hôm nay, không muốn làm phiền anh? Trước kia sao anh không nghe em nói như vậy nhỉ?”

=> tất cả là tại con mụ nóng lạnh kia chứ gì nữa. hừm.thiệt tình, người ta đang hừng hực khí thế, thấy mẹ

đó giống như đang ở sài gòn mà fải lên bắc cực vậy {:430:}
Tay anh lạnh quá

=> con mụ kiaaaa, ko được lợi dụng anh Ấn nhà ta, thấy ghét >"<

nhưng thui, ít ra anh vẫn còn nhìn TT, ko thèm nhìn mụ NL lúc ngủ nhá. hứ.
Lôi Dật Thành buồn bực. “Sao bố lại nói khẩu vị quen thuộc, anh nhớ em chưa từng vào bếp mà, không tính lần em làm thức ăn cho Phong Ấn

=> ôi anh Thành của em, mún em gái nấu cho ăn đến vậy sao, anh bị người iu "hành hạ" wá mà. he he.

Cô không biết bản thân đã ngồi ở đó bao lâu, lúc Phong Ấn đến trên người cô đã bị phủ đầy tuyết, nhìn từ xa trông cô giống như một pho tượng.
=> PHONG ẤNNNNNN, anh nói gì (hoặc làm gì) với

con mụ kia mà lâu thế hả????? tại sao??? chia tay ùi mà anh vẫn còn lịch sự, bình thản cùng đi ăn cơm này

nọ được cơ chớ. làm TT nhà mình đợi khổ sở trong trời tuyết như thế. hừm.

thui post để còn đọc  chap 26 vợi. cảm ơn ss Lin, PU, Alice ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-1-2013 15:22:34 | Xem tất
yeah, đọc xong chap 26 òi.

chap này ấn tượng, thực sự ấn tượng bố của anh Ấn, đối thủ của Lôi Khải có khác. {:420:}

PA à, em thực sự rất khâm phục anh, khâm phục tính quân tử không thể chê vào đâu được. thời bi h đốt

đuốc ban ngày cũng chưa chắc tìm được. (nghĩ mà bùn wá T_T).

3 năm trước anh còn có thể tự tin khẳng định là k có tình cảm với TT nhưng liệu bây giờ anh có chắc chắn

như vậy nữa k? nếu anh thực sự k có tình cảm thì làm sao lại bị bỏng??? đến lúc này anh fải đối diện với tình

cảm của mình ùi.

hơ hơ, em thấy PA có khả năng sẽ ăn giấm chua dài dài. anh cứ chuẩn bị tinh thần đê.

Alice edit mượt lắm, cảm ơn bạn, cảm ơn ss Lin và PU.

em nói nhỏ cái này: giấu giếm mới đúng, ko fải giấu diếm đâu. (hui xưa em viết văn sai từ này, bị trừ điểm nên nhớ rõ lắm ^^"

Bình luận

vưn ^^  Đăng lúc 27-1-2013 03:56 PM
K có j em... Sis nhớ vậy thôi, dùng từ j cũng được, nhưng nếu giấu diếm sẽ chuẩn hơn  Đăng lúc 27-1-2013 03:54 PM
vợi hả ss? he he, nếu vợi em sr ss nhìu. ^^  Đăng lúc 27-1-2013 03:38 PM
Theo sis được biết thì giấu diếm hay giếm đều đúng đó em  Đăng lúc 27-1-2013 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-1-2013 09:48:48 | Xem tất
mới nhìn tiêu đề chương mà em choáng váng: chọn 1 trong 3 lun chứ ko fải 2 nữa. TT nhà mềnh thiệt là "đắt

hàng". {:291:}
em kết Lệ Vũ òi nha, rất có ý chí, cai rượu, thuốc lá vì TT. cái zụ ôm eo em thích . hí hí.
hừm. lúc gặp Lục Tự, em cứ nghĩ là TT sẽ có skinship "cố tình" với LT để PA ghen chơi, ai ngờ xuất hiện mụ

Nóng Lạnh, ứa gan

khúc cuối em ko hỉu lắm, TT có gì mà fải sợ, nắm tay PA ca thế????

Bình luận

đúng đúng ss, 2 anh chị rõ là hay ^^  Đăng lúc 28-1-2013 10:03 AM
Anh chị nhà này buồn cười lắm em ơi, mới giận đó mà làm hòa kiểu lén lút thế thì cười nát nước  Đăng lúc 28-1-2013 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-1-2013 22:47:02 | Xem tất
thôi rồi... khúc đầu chap sau:
- địa điểm: xe LT
- nhân vật chính: Lục Tự - thầy giáo dạy "cơ thể học" và Trình Trình - học viên bất đắc dĩ.
- action: chiện mà ai cũng biết là chiện gì đó (dòng chữ vàng của ss Lin.) {:447:}

hừm. Lục Tự, anh định làm thầy giáo thiệt à?????????????????? em công nhận thích skinship của TT với các

nam phụ khác nhưng không fải đến mức thế này ss Lin ơi. hic hic.

Quay lại mụ NL kia: mặt dày vừa thui chớ. "cuộc tình ngắn ngủi", nói thế mà nghe được à. thế lúc mụ hạnh

phúc với cuộc tình ngắn ngủi đó, anh PA đau khổ bít chừng nào mụ có biết ko hả? ích kỉ vừa thui chứ.

Được… Không yêu, tất cả đã qua, nhưng chẳng lẽ anh nói không quan tâm đến em thì không quan tâm sao, anh phải có trách nhiệm! Anh phải cưới em! tình cảm với Lôi Vận Trình, anh phải kiếm chế cho em, phải tàn nhẫn với cô ấy
=> vô duyên quá độ lun, chiện có tình cảm với TT hay ko đâu fải do mụ

quyết định chớ. hứ {:422:}

cảm ơn ss Lin, PU, Alice :X

Bình luận

Có j tôi với cô thi nhau ném gạch LT nhé. Còn mụ HVL thì cái kiểu ăn nói đấy rõ là mún chít mà >''<  Đăng lúc 29-1-2013 11:00 AM
LT chuẩn bị nhận gạch đê. con mụ HVL thì càng ngày càng đáng chít. *mắt tóe lửa*  Đăng lúc 29-1-2013 10:37 AM
hí hí, cô cũng thix anh Lôi Dật Thành giống tôi ah`? Nam 9 nam phụ j trong truyện này, tôi chỉ thix anh ấy nhất thôi =))  Đăng lúc 29-1-2013 09:52 AM
mụ ấy bị hoang tưởng nặng cô ạ :-L  Đăng lúc 29-1-2013 12:11 AM
Con khốn ấy càng về sau càng khốn nạn nữa. :(  Đăng lúc 28-1-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-1-2013 22:50:56 | Xem tất
EM BIẾT RỒI SS LIN.....

LT tạo "hiện trường giả" thui... để cho TT là mình đã bị mất lần đầu tiên... để cho PA thực sự thừa nhận tình

cảm của mình, hoàn toàn chấm dứt với con mụ kia... để tạo điều kiện cho 2 người tới với nhau... rồi anh sẽ

ra đi trong hạnh phúc của PA và TT.... (chậc, em có khi nào hoang tưởng quá mức, hay coi fim nhìu wá nó

zị {:265:} ).

he he, nhưng e một lòng tin tưởng LT sẽ ko làm chiện đó với TT, (LT à, e thực sự ko thấy ghét anh chút

nào hết, chẳng hỉu vì sao????)

Gửi lời đến PA: yeahhhh, anh đã chính thức bị "dính chưởng". {:303:}

cảm ơn ss Lin, Alice zới PU.

chúc cả nhà ngủ ngon... em đi thăng đêyyyy.... 1 lòng tin tưởng LT {:301:}

Bình luận

heomom65 ơi tôi với cô hợp tóa đi mất :x :x :x Chúng ta đều iu anh Thành và tin tưởng Lục Tự ^^  Đăng lúc 31-1-2013 04:45 PM
@meo, @chiaki: hu hu, nếu vậy thì bùn wá.  Đăng lúc 31-1-2013 03:57 PM
@writer-a: chỉ có cô hỉu tui T_T  Đăng lúc 31-1-2013 03:56 PM
Anh Tự tạo hiện trường giả gì chứ, anh ý chẳng ngu thế đâu cô, dù không từ A-> Z thì anh cũng phải JQ tới Y rồi, anh cũng ko kìm nén đc mà  Đăng lúc 31-1-2013 11:22 AM
tôi cũng nghi anh Tự tạo hiện trường giả đó cô ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 31-1-2013 22:11:13 | Xem tất
nào là
em là của anh

rồi thì
anh sẽ không kìm được ăn em, để em chỉ nhớ mỗi mình anh

Tội PA, bị bố Khải uýnh "te tua", anh đã bị dính chưởng toàn tập (cả nghĩa đen và nghĩa bóng ^^!), ko còn đường chạy nữa ùi...{:307:}

chap này thấy thương TT quá, em nghĩ chương sau chắc PA đến gặp mụ Nóng lạnh kia nói rõ ràng (mặc dù trước giờ vẫn thế nhưng mụ ý dai như đỉa {:431:})
nhưng sợ là mụ NL kia ko để yên đâu, coi chừng lại gây chiện cho coi.

rùi còn sự dằn vặt của TT nữa, haizzz.

Nhưng em vẫn vui vì có sự xuất hiện của anh Thành iu quý. he he {:444:}
chap này em thích nhất câu:
Phụ nữ không nấu ăn hay đàn ông xuống bếp đều may mắn

cảm ơn ss Lin và PU

Bình luận

hehe, chap này anh Thành của chúng ta xuất hiện cũng kha khá nè, chị dâu Tử Du cũng kute nữa :x :x  Đăng lúc 1-2-2013 09:10 AM
anh Thành yêu quý ♥  Đăng lúc 31-1-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-2-2013 11:52:56 | Xem tất
hị hị, cảm ơn ss Lin iu dấu đã cơm bách nè. {:444:}

đau lòng wá ss ơi, LT sao lại ra nông nỗi này cơ chứ, tội LT wá. Nhưng mà cũng fải có gì khúc mắc giữa PA với

mụ NL kia thì LT mới tự tin nói như thế, cầu mong ko fải là 2 người đã có con hoặc mụ NL nắm được nhược điểm nào đó của PA.

Cuối cùng thì TT đã tốt nghiệp ss nhở, ngày tháng 2 anh chị bên nhau đã tới ùi. (thể nào cũng sẽ ngọt ngược lẫn lộn cho coi. ^^"

Chúc ss Lin luôn mạnh khỏe, may mắn nè. iu ss nhìu nhìu

Bình luận

ukie nàng Heo ạ =)) dạo này anh Thành ít xuất hiện quá, nhớ tóa :x  Đăng lúc 20-2-2013 11:46 AM
đúng thế đúng thế, trong tim tôi chỉ có anh Thành =)))))))  Đăng lúc 20-2-2013 09:00 AM
đúng thế đúng thế, trong tim tôi chỉ có anh Thành =)))))))  Đăng lúc 20-2-2013 08:57 AM
chào năm mới nè, chúng ta chung thủy với anh Thành thui. he he  Đăng lúc 19-2-2013 03:31 PM
Chào năm mới cô Heomom, năm nay chúng ta lại tiếp tục theo anh Thành ;)  Đăng lúc 19-2-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách