Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-1-2013 23:39:18 | Xem tất
Thấy tít của ss, e lại tưởng TT lại bị ngược tâm nữa
Vào xem mới thấy, là ngược thân TT đáng thương quá, có bao nhiêu ý chí mới chịu nổi những khóa huấn luyện này, đúng là những ng trong quân đội cực thật, hèn chi khi có lệnh nhập ngũ a nào cũng trốn
Cảm giác mệt thân thể, sốt cao, bị áp lực, và cô đơn k người nhà bên cạnh, nghĩ tới mà muốn khóc
TT sao e cứng đầu thế?????

PA có chút quan tâm rồi, nhưng vẫn chưa thấm gì, chỉ là mưa rơi ngày nắng thuj, cái TT cần là cả vốn lẫn lời...Nói chung, e chờ ngược a

Cou Thanh-Dương làm cho không khí truyện bớt căng thẳng, a PMD chắc có động tâm rùi

Cảm ơn cou Phong Phong ^^

ss Lin ui *ôm ôm*, chưa tới hồi gay cấn, SR chưa ngoi lên thuj {:313:}

g9 all {:446:}

Bình luận

Cám ơn em :) Nhưng công việc k cho chị ngủ sớm được  Đăng lúc 21-1-2013 09:30 AM
Chị thức đêm hơn 1 tháng, giờ ngủ thế nào cũng k hết nặng đầu và buồn ngủ được. Lúc nào cũng ngáp dài ngáp vắng, em đừng thức khuya  Đăng lúc 21-1-2013 09:06 AM
Trễ vậy em, em vào là sis out mất tiêu rồi... Chap tối nay hay lắm nhé... :)  Đăng lúc 21-1-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-1-2013 22:35:50 | Xem tất
a PA chap vớt vát dc miếng lòng dân )
Hôn nhau kìa *đỏ mặt* (sau khi đọc ngôn tình, e mới biết hôn nhau có dùng lưỡi đó, ôi "chong xáng ngày xưa ơi

Chỉ vì hai chữ tình yêu, thay đổi con người một cách toàn diện, bạn vĩnh viễn không biết ngay sau đó, nó sẽ cho bạn niềm vui mừng khôn xiết hay vẫn là sự tổn thương long trời lở đất.

Haizzz. ai yêu trước người đó khổ, ai khó buông tay người đó đau

a PMD biết ý ThTh mà còn bơ, xem em ý xử anh thế nào?

Không biết nói gì hơn, chỉ biết *đè ra ôm" cou Phong Phong {:444:}

G9 all {:446:}

Bình luận

Sự ghét anh Ấn đã ăn sâu vào máu em rồi :) g9 em  Đăng lúc 21-1-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-1-2013 21:45:34 | Xem tất
temmmmmmmmmmm k
chút e edit nhé  
===============
PA giờ mới thấy phong thái quân nhân nơi anh, trầm ổn, có chút lạnh lùng, chút thâm sâu...Dù gì a cũng đã cho TT 1 cơ hội, (miễn là con mụ HVL í đừng xuất hiện) 4 năm, nghe ss Lin bảo 4 năm sau TT còn xinh hơn cả bây giờ chắc là nhờ kem chống nắng của a LDT quá

Chap này a LDT của e chỉ xuất hiện có mí câu thoại  , biết a chỉ là phụ nhưng mà vẫn mún thấy a nhiều hơn...Haizz lần đầu tiên có truyện mà mình yêu zai phụ (vô cùng phụ luôn)

Truyện nào cũng thế mỗi lần ngọt ngọt bùi bùi xong là báo hiệu mùi ngược, thấy 2 ng hạnh phúc mà cứ thấp thỏm lo sợ, ngược sắp tới.

Cảm ơn sis Lin và cô PU ^^

P/s: editor mới là ai vậy? mau xuất hiện cho pà con sờ mó nào                                                                                                                                                    

Bình luận

cám ơn e đã rate ^^ ( tranh thủ kiếm thêm 1 $) =)))))))  Đăng lúc 25-1-2013 08:38 AM
Com rồi mà, bạn alice_le đó em :). Chị thích cách hành xử của Phong Ấn áh  Đăng lúc 24-1-2013 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-1-2013 09:18:22 | Xem tất
Tối hôm qua đọc, giờ mới vào comt được ( e cũng sắp die vì stress đây ss ui)

Mình luôn nghĩ " Những người giống nhau luôn hút lại gần nhau" (khác với nam châm nhỉ?

LT và TT cả hai đều một khi quyết định yêu ai đó thì sẽ kiên trì đến cùng, tính ra 2 ng cũng xứng đôi đó chứ , a LT cũng soái đâu kém gì a PA đâu , cơ mà cái a thua PA là " TT chỉ quan tâm PA thôi".

Càng đọc càng thấy PA có gì đó mờ mờ ảo ảo, giống như ảnh che giấu 1 đống tâm sự trong người vậy,  cái kiểu gặp ảo giác của phi công ấy. Nói là chờ ngược ảnh nhưng thấy TT vui vẻ khi bên ảnh lại thấy thương thương...Con gái luôn là thế...haizz

Tôi có một loại dự cảm, Lôi Vận Trình, sớm muộn gì em cũng sẽ chủ động đưa ra lời đề nghị ở bên cạnh tôi, em có tin em và Phong Ấn sẽ không có kết quả hay không, tôi sẽ chờ ngày đó

vậy là 2 ng k chỉ có skinship mà còn có JQ, cái nì hóng à nha

Tks ss Lin, ss Alice_le (gọi thế nào đây?^^), cô PU

p/s: CN sis post cả ngày hay sao ạ? e chỉ hóng được ban đêm thuj...(, kì này giành tem mới có cảm giác thành tựu...)

Bình luận

á, tôi đọc xi`-poi của cô Uyên rồi nhá. Nghi ngờ sau này TT "tạm thời" bỏ giai Ấn đi theo giai Tự tóa đi thôi =))  Đăng lúc 25-1-2013 11:38 AM
Chính xác là anh Ấn có 1 điều bí mật. A há, giờ độc giả đã moi đc cái này  Đăng lúc 25-1-2013 11:34 AM
LT với TT còn nhiều màn lắm cô ạ, k chỉ có từng ấy đâu. :3  Đăng lúc 25-1-2013 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-1-2013 21:33:18 | Xem tất
Có em ạ! *bay vào điểm danh*

Bẵn 1 hôm k gặp TT ai đồ của e, lòng nhớ da diết, ăn ngon ngủ lại càng ngon
Ráng canh  đọc chap này, ngày mai ở ngoài đường nguyên ngày, k mần ăn gì được, k comt ủng hộ ss và 2 em dc (biết tuổi hết rùi)

P/s: Tks sis Lin và cô PU, cô Alice nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-2-2013 19:10:17 | Xem tất
Lâu rồi mới vào nhà
Lại thấy dòng thông báo ss Lin bệnh :((
Mau khỏe nhé ss, ăn uống nhiều vô, năng vận động là mau hết bệnh thuj, nhìn ss ốm mà thương, ước gì e bắn dc cho ss tí mỡ nhỉ?

Bình luận

ko sao chị ko biết  Đăng lúc 21-2-2013 10:16 PM
ko sao chị ko biết  Đăng lúc 21-2-2013 10:15 PM
cái giề cô có face chị á  Đăng lúc 21-2-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách