Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-1-2013 11:47:43 | Xem tất
Đã bị sụp hố này của hai bạn Lin &Thỏ.

Rất ngưỡng mộ nhân vật nữ chính, tình yêu kiên định và có phần hơi..."điên rồ". "Điên rồ" ở đây là theo cách nghĩ của riêng tớ. Bản thân có tính tự tôn rất cao, nếu bị từ chối như vậy, e rằng tớ không đủ can đảm đối diện với tình cảm của chính mình, chứ đừng nói gì đến việc kiên định và đấu tranh cho tình yêu đấy.

"Lôi Vận Trình ngừng thở, cúi đầu nhẹ nhàng phủ môi mình lên môi anh, một nụ hôn trộm.

Em tin chắc là như vậy, cho nên Phong Ấn, anh nhất định phải chờ em.

Em sẽ tốt hơn bất kì ai, sẽ yêu anh hơn bất kì ai."

Còn bạn nam chính, tớ không ghét bạn, bởi vì đứng trên suy nghĩ của bạn ấy, hành động như vậy là bình thường =)), huống chi nghe đồn bạn đã từng bị tổn thương tình cảm ghê gớm, nên tớ rất hiểu bạn =))

Chờ mong từng chap của 2 bạn. Tks 2 bạn nhé

Bình luận

Bạn thích truyện là bọn tớ vui rồi :)  Đăng lúc 14-1-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-1-2013 21:26:45 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 16-1-2013 20:59
CHƯƠNG 16: Ở giữa chân của lớp trưởng ấy

Chương 16 chưa đọc chữ nào, nhưng đúng là chương càng ngày càng dài. Comt ủng hộ bạn Lin trước.

Truyện còn dài mà mình bạn Lin chiến đấu thì oải quá.

Nếu tớ giúp được gì thì nhắn tớ nhé. Tớ rất thích truyện này và muốn giúp bạn Lin 1 tay.

Tiếng Trung thì tớ không biết. Kinh nghiệm cũng ko nhiều, và đang là BTV của Kites say hi!. Thời gian onl 24/24 (giống quảng cáo quá :D).

Bạn Lin 5ting!!!!!

Bình luận

Cám ơn bạn, bạn mà com thế này là ủng hộ tớ lắm rồi, tớ sẽ cố gắng... Thank bạn rất nhiều :)  Đăng lúc 16-1-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-1-2013 21:35:22 | Xem tất
Đọc đến đoạn cuối, tim tớ cũng thắt lại, vì quá đau, quá thương, quá khân phục TT.

Nước mắt tự lúc nào cũng rơi :((. Chắc chắn là sau lúc này, PA sẽ trân trọng TT hơn không?

Sr bạn, tớ đọc và comt bằng đt nên không viết được dài hơn.

Bình luận

Ối, k cần xin lỗi, k com cũng k sao đâu bạn :)  Đăng lúc 20-1-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-1-2013 18:58:30 | Xem tất
Hôm nay thứ 7 rồi nhỉ? Mai tích cực comt để được đọc 5 chương, hí hí.

Em Lin chiều độc giả vậy, mình rất là thích, hí hí.

Ss đọc không thấy ghét bạn PA, nhưng cũng mong bạn ý sớm đến ngày ngược :)). Chỉ cần ngược của 2 bạn này không bức bối như TUN -VL là được :((.

Hẹn ngày mai nhé, muah :x

Bình luận

Sis ơi, tối em về trễ quá nên k on, tí em tranh thủ gừi ảnh sis nhé. Đừng dỗi em nha sis  Đăng lúc 26-1-2013 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-1-2013 10:43:23 | Xem tất
Đọc chương này lại càng thấy thương TT, là mình thì đã bỏ quách PA cho rồi =))

Nhưng chương này cũng thấy có chút gì đó PA không ý thức mà nhìn về TT. Là PA không có tình cảm gì, hay là có mà cố tính không nhận ra?

Mà sao đã dứt khoát với VL,PA vẫn đi cùng cô ta nhỉ?

Bình luận

Mình đoán là Chính ủy Ngũ Trác nhờ anh Ấn đi đón cô Nóng Lạnh bạn ạ... ^^  Đăng lúc 28-1-2013 10:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-1-2013 13:27:56 | Xem tất
He he, cảm giác đọc mấy chương liền lúc thế này thật là thích. Tks bạn Lin, alice_le và PhongUyen :x. Bạn alice edit mượt quá :x
Đoạn TT nói chuyện trong phòng PA thật cảm động. Tình yêu của cô can đảm và cố chấp. Tình yêu đó thật ra là có giới hạn không?
PA đọc chương này thấy rõ là có tình cảm với TT. Giữa anh và VL đã xảy ra chuyện gì khiến anh không chịu thừa nhận tình cảm với TT?
Khục khục, cuối chương này ngửi thấy mùi ngược thi phải?

Bình luận

Chuẩn đấy ạ, bắt đầu từ chương sau cho tới hết 29 toàn ngược. =((  Đăng lúc 27-1-2013 01:46 PM
Hiu hiu, em Uyên fix mượt chứ. :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 27-1-2013 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-1-2013 23:15:25 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 27-1-2013 23:01
Đây.... Trả lời chung.

Spoil, Spoil.......

Trời ơi, thân ảnh gầy yếu lại tiếp tục bị  ngược thân ư? Huhu
Xem ra mấy chap tới phong ba mới đến.
Lần đầu thấy truyện tập trung toàn nam anh tuấn cả, mỗi người có nét riêng không giống ai. Tiếc là có mỗi một TT thôi.
Tks e Lin, Alice và PhongUyen nhé :x

Bình luận

:(( Ngược này thảm hơn. :((  Đăng lúc 27-1-2013 11:31 PM
Ngược thân này hoàn toàn khác kiểu ngược thân trước sis ơi  Đăng lúc 27-1-2013 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-2-2013 22:29:18 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 3-2-2013 21:41
MỤC TIÊU ĐÃ ĐỊNH - CHƯƠNG 34: Tiến thoái lưỡng nan

He he, cái H hụt này có 1 chi tiết khiến ss nghĩ LT chưa thịt TT =))

Chính là cái lúc PA có chút nghi ngờ, nhưng nghi ngờ ấy nhanh chóng bị đè nén. Tại sao anh dạo đầu nhiệt tình như vậy mà "gì đó" vẫn chặt thế =))

Dù biết điều này với PA không quan trọng gì, nhưng độc giả thì vẫn muốn tìm câu trả lời :)).

Cũng sắp tết rồi. BBT nghỉ tết vui vẻ, sớm comback :x

Bình luận

Tối giao thừa sẽ cố gắng làm cái "kịch trường" làm quà tặng mọi ng, đảm bảo cười lăn, chúc sis ăn tết vui vẻ  Đăng lúc 3-2-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách