Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-1-2013 22:24:34 | Xem tất
cảm ơn bạn đã edit truyện này.mình theo dõi từ đầu nhưng đến bây giờ mới comment.thật xin lỗi bạn.tối nay sau khi đọc xong chap này vì quá khâm phục tinh thần edit truyện của bạn mà mình phải comment ngay.cảm ơn vì bạn vì đã gửi đến bạn đọc một bộ truyện hay này.mong bạn giữ gìn sức khỏe để tiếp tục edit.cảm ơn bạn nhiều lắm

Bình luận

Bạn làm tớ ngại quá.... Thanks bạn :)  Đăng lúc 24-1-2013 11:23 PM
chủ nhật nhất định mình sẽ vào com.hâm mộ bạn lin rồi  Đăng lúc 24-1-2013 10:43 PM
Cám ơn bạn, chủ nhật vào com bạn nhé :)  Đăng lúc 24-1-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2013 11:15:15 | Xem tất
chúc lin chủ nhật tốt lành.cảm ơn lin đã post truyện
biết bao giờ PA mới yêu TT đây nhỉ.chờ đợi mãi không thấy PA có thay đổi mấy.chắc mình  chuyển sang ủng hộ TT  yêu anh LT cho rồi.ném đá PA...ye ye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2013 21:26:50 | Xem tất
mình ủng hộ TT yêu LT cho rồi.ghét thằng cha PA ghê.TT dễ thương vậy mà không yêu.ngược PA đi,ngược nhiều vào cho anh ấy hối hận.mình rất thích tính cách TT,dám yêu dám bày tỏ dám thắng thắn thừa nhận và không chấp nhận thất bại.ủng hộ TT...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2013 21:49:20 | Xem tất
huhu vậy là TT sắp trao thân cho LT rồi.thiệt là tội cho anh PA quá.bắt đầu có tình cảm với PA rồi ma TT lại chuyển sang mục tiêu là LT rồi.không được...ss lin hãy đổi kịch bản đi.cho LT bị chết hoặc đi làm xa đi ss.TT phải yêu và được yêu chỉ có một người là PA thôi.huhu

Bình luận

Sắp rồi em, mà yêu rồi còn đâu, chỉ là chưa nhận thôi :)  Đăng lúc 29-1-2013 10:22 PM
vậy à ss.TT nên yêu PA mới đúng.PA đúng là người đần ông tốt.haiz...ss bật bí đến chap nào 2 người mới chính thức yêu nhau đi ss  Đăng lúc 29-1-2013 10:00 PM
Bình tĩnh em... TT k iu LT đâu em, trước sau như 1  Đăng lúc 29-1-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-1-2013 22:27:43 | Xem tất
hiz.vậy là từ giờ chuyển sang giai đoạn PA theo đuổi TT rồi.nhưng TT lại xa lánh PA cho xem.huhu.tội nghiệp PA quá
2 anh chị này cứ kẻ đuổi người chạy,biết khi nào mới gặp nhau đây T.T
cảm ơn ss đã edit truyện :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách