Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-2-2013 22:38:21 | Xem tất
Chưa có H đúng ko? Thể nào cũng bị gõ cửa, mình nghi là Lục Tự lắm =))
Chưa ngọt ngào được mới có cái để đọc đến tận chương 60 chứ, nhỉ?
Hai anh cùng thích cùng tìm đến thế này, thật là số đào hoa quá đi. Cho tôi xin 1 anh về làm chồng bé thì tốt quá =))

Bình luận

Lấy thoải mái, tim cô chỉ dành cho anh ở cái nơ cổ và anh trong chữ kí :)  Đăng lúc 2-2-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-2-2013 22:20:13 | Xem tất
Biết thể nào cũng bị phá đám mà =)). PA gà quá, cả TT nữa. Kể cả say ko biết gì, tỉnh dậy có bị làm gì hay ko là phải biết, nhất là với xử nữ. Dậy ko thấy gì bất thường mà cũng nghĩ là có chuyện xảy ra được.
Lục Tự nói với hiệu phó là có PA trên phòng để ông lên phá tiếp đúng ko =)). Hơ hơ, bị mất hứng một phát thế rồi, tâm trí đâu mà tiếp tục nữa.
P/S: Chúc cô Lin năm mới vạn sự như ý nha. Hôn cô :*

Bình luận

Cô cũng ăn tết vui vẻ nhé  Đăng lúc 3-2-2013 10:29 PM
Anh Ấn k gà đâu cô. Anh ấy kéo dài màn dạo đầu vì nghĩ cho TT thôi  Đăng lúc 3-2-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-2-2013 22:45:35 | Xem tất
Cảm ơn món quà đầu năm của cô. Chúc hố nhà cô luôn đông khách, còn cô thì sức khỏe vô địch thiên hạ để tung chap đều cho bà con nha :D
Mình thấy tiếc cho Lục Tự quá, đúng là nam phụ là của công chúng. Không biết có một ngày như Lục Tự mong đợi là Trình Trình sẽ tự nguyện đến đề nghị được bên cạnh LT ko?

Bình luận

nếu có ngày đó thì chắc chắn là do PA với con Nóng Lạnh có gì gì với nhau khiến TT quyết định buông tha cho anh ý :( Không mong ngày đó đâu :((  Đăng lúc 19-2-2013 08:06 PM
Nếu có ngày đó thì ngược giai Ấn đúng mong muốn độc giả :)  Đăng lúc 18-2-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách