Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-1-2013 10:58:42 | Xem tất
thích truyện nữ truy nên thấy hố này là nhảy vào liền \:D/
ngày nào cũng vào đây xem bạn L có up chap mới k =)) thích tính cách bạn nữ chính, dám yêu dám hi sinh :">
tình hình là hóng phần ngược bạn Phong Ấn -.- ngược bạn Ấn chết lên chêt xuống đi =)) tưởng tượng đến phần sau này bạn Phong Ấn phải chạy theo bạn TT là cười toét miệng =))
tk bạn L <3

Bình luận

hềhề. minh cũng đang mong Ấn được ngược :x  Đăng lúc 27-1-2013 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2013 22:23:41 | Xem tất
đọc xong chương này đầu mình chỉ nghĩ tới 2 chữ "thôi rồi....."
Lục tự ra tay quá ác T.T hai Vận Trình hẳn sẽ k dám yêu PA nữa mất T.T khéo thật,PA tỏ tình cũng sớm quá,truyện gồm 60 chương ,tới nửa truyện anh ý mới tỏ tình,và lại là ngay sau lúc VT tưởng mình đã bị ng khác ăn T.T
thật sự thôi rồi T>T đau lòng quá :(( ~ hic ghic

Bình luận

Anh Ấn có thể bỏ qua, nhưng tớ nghĩ Trình Trình sẽ ko chấp nhận đâu  Đăng lúc 31-1-2013 11:15 AM
Tớ edit nha bạn, k phải dịch đâu :)  Đăng lúc 30-1-2013 10:38 PM
cảm ơn bạn vì cái spoil nho nhỏ ~! à và cảm ơn bạn đã dịch truyện này,truyện thật sự rất hay ^^  Đăng lúc 30-1-2013 10:29 PM
Tình yêu phát hiện từ đó mới có ý nghĩa, anh Ấn vẫn chấp nhận bỏ qua tất cả để iu TT mới thể hiện được hêt cái yêu :)  Đăng lúc 30-1-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-2-2013 23:01:42 | Xem tất
“Lôi Vận Trình, sớm muộn gì em cũng phải đến bên tôi!”  
đọc tới mình chỉ cảm giác có phải Lục Tự điên rồi hay không?? nghe câu ấy cứ mù quáng thế nào ấy nhỉ T.T
mình không biết vì sao suốt khảong thời gian trước PA không chấp nhận VT,nhưng đọc đoạn đối thoại giữ LT w PA,mình cảm thấy nao nao,chắc là một bí mật đủ lớn để kéo dài hơn 28 chương còn lại T.T ngược PA chết lên chết xuống mới thôi đây mà,lần dầu đọc truyện,mình cứ thấy tội VT,và mình cứ nghĩ tr này sẽ ngược VT cơ,cũng nghe phong phanh là tr này ngược nam chính nhưng không ngờ lại có bí ẩn lớn đến vậy T.T thật sự hồi hộp,mình không hiểu cái bí mật đó lớn đến cỡ nào mà sẽ khiến VT,ng yêu PA lâu như vậy,cũng chịu đả kích không ít như lời LT nói T.T vả lại đọc đến phần HVL,mình thật sự đã nghĩ đến cảnh PA có con w cô ta rồi đấy chứ @@ may à chỉ thớt có đính chính ở trên T.T kh6ong thì toát cả mồ hôi Y.Y
dù sao cũng cảm ơn bạn đã edit truyện này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-2-2013 22:26:03 | Xem tất
chương sau làm ơn có H đi mà  :(( mình là sắc nữ,nhưng ko phải vì cuồng H tr này đâu ,mà bởi vì mình muốn cho VT sáng mắt là cô chưa bị LT ăn,cái gì cũng đều trong sạch :((  việc LT lừa VT w PA làm mình tức tối cả buổi trời không thôi ý :(( hic hic :((
cảm ơn bạn đã edit truyện ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách