Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-2-2013 22:15:38 | Xem tất
Ngay như mình còn có cảm giác không thực, nói chi đến Trình Trình bé nhỏ.
Tình yêu vừa làm cô mạnh mẽ vừa làm cô yếu đuối trong vòng tay anh, luôn phập phồng chỉ sợ mọi thứ tan biến trong một chớp mắt...
Mình là mình sợ sẽ có đứa gõ cửa phá đám.... Sẽ không có H, nghĩ thế dù rất rất mong đợi (xí hổ quá...{:152:})
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-2-2013 09:23:03 | Xem tất
Đọc chương này cảm giác cứ như ta có đĩa thức ăn ngon, miếng ngon nhất để dành ăn sau cùng, sau khi chén sạch các thứ, đũa vừa vươn tới miếng ngon trong đĩa thì lật bàn miếng ngon rơi xuống đất- tức hơn cả tức... Đạn lên nòng rồi mà không sao bắn đi được, không khéo cháy máy...hờ hờ (ta thật là đen tối mà)
Cô Lin để bà con trong tình trạng đạn lên nòng thế mà nghỉ tết ư... cô về phe Lục Tự rồi à...
Đùa thôi.
Chúc cả sư đoàn Mục Tiêu ăn tết vui vẻ- trông chờ kịch giao thừa của cô.

Bình luận

T vẫn fe anh Ấn nhé. Cám ơn cô, cô cũng ăn tết zui zẻ nhé  Đăng lúc 4-2-2013 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-2-2013 20:44:28 | Xem tất
Năm mới, chúc Lin và các member luôn vui vẻ, đeo đuổi mục tiêu đến cùng. Chúc cho hố tăng page và view trong khung cảnh ấm áp, đầm ấm, "thân mật" đầy văn hóa ...
Ps: Trông chờ kịch trường lãng mạn giờ giao thừa của cô- nếu không có thì đừng xem đây là lời nhắc nhở đòi hỏi gì nhớ... {:156:}

Bình luận

Xin lỗi cô, tôi thất hẹn rồi. Giờ này tôi mới tắm xong. Công việc nhà chưa đến đâu nữa  Đăng lúc 9-2-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-2-2013 11:15:20 | Xem tất
Sợ Lin vào kites bằng điện thoại không xem được phần bình luận, mình nhắn thêm ở đây. Nếu Lin ở Sài GÒn, cho mình tên bệnh viện, để xem có thể gửi giúp BS cho Lin không?!
Chúc Lin mau hồi phục sức khỏe và xuất viện.

Bình luận

dùng chế độ web vẫn xem được bình luận mà chị ^^. Post bài mà không có chữ "bằng di động" thì là dùng chế độ web ^^  Đăng lúc 22-2-2013 10:03 AM
Cám ơn bạn rất nhiều. Lin k ở SG  Đăng lúc 21-2-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-2-2013 11:20:02 | Xem tất
Hừ hừ, mạng lag khủng khiếp, đến khi post được lại lên cả chùm. đành edit lại
Chúc Cô Lin mau khỏi
Cả nhà bình tĩnh chờ đợi.
Đừng hối, cứ hóng thôi

Bình luận

bbx
Vậy thì chịu rồi... :(  Đăng lúc 21-2-2013 11:25 AM
Lin ở An Giang ss ơi :(  Đăng lúc 21-2-2013 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-2-2013 10:13:13 | Xem tất
Có lẽ mình chỉ là người đọc- tuân theo các quy định đối với member cho nên không biết sự căng thẳng của các editor ở đây. (Phải chăng vì vậy mà các tác phẩm ở đây rất có chất lượng cũng như ra rất đều đặn?!)
Dù rấy luyến tiếc vì không được tiếp tục theo dõi truyện tại kites, nhưng với sức khỏe của Lin, thiết nghĩ cô nên nghỉ ngơi thoải mái một thời gian- căng thẳng làm chậm quá trình bình phục và dễ tái phát.
Và dù cô không edit ở đây nữa, hy vọng Lin vẫn tham gia diễn đàn và comment những dòng vui nhộn - duy trì lửa nhiệt huyết cùng mọi người (tôi đã bám sang tận "nhà" cô rồi).
Chúc cô mau mau khỏe mạnh nhé.

Bình luận

Qua nhà tớ đi. Cả 1 vùng trời bên đó :)  Đăng lúc 25-2-2013 10:56 AM
bbx
Sáng thấy mất cái poster ngoài cửa mà đau hết cả ruột cô Phong Lin ạ...drop đã buồn- mất poster lại buồn thêm. (Ôm mặt sụt sịt)  Đăng lúc 25-2-2013 10:26 AM
Rất, rất rất cám ơn comment này của bạn. Chỉ những com như thế này thôi nhưng thực chất đã giúp tớ rất nhiều. Cám ơn bạn rất nhiều :)  Đăng lúc 25-2-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách