Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-1-2013 23:45:20 | Xem tất
hz, thật ra teo suy đón của mềnh là có mần đâu, Lt chỉ là có tình nói đông nói tây đánh lạc hướng của mọi người thôi,chứ anh ấy dù sao củng là một quân nhân,không thể làm một chuyện cầm thú như thế được(mạc dù cho đến nay hầu như quân nhân mình thấy trên ngôn tình điều rất cầm thú {:441:} )
thật là không biết nói PÂ sao đây chỉ có thể nsoi anh,nước đến chân mới nhảy thì đả muộn rồi ,khi đới diên vói nguy cơ mất người mình yêu thì mới biết quý trọng ,{:430:}
thật la không hiểu nổi ,chứng này mình cảm thấy tội TT quá, thật như cô Lin nói vấn đề sạch đúng là ko phải thước đo giá trị con người,củng như giá trị tái tim,tuy nhiên ở TT một cô gái có tái tim kiên định ,một khi cô phạm sai lầm thì chắc chắn sẻ cảm thấy rất đau đớn như mất cả linh hồn vậy,mềnh không quan trọng lần đầu cho ai,hây vì ai mà quan trọng nó dựa trên sự tự nguyện và người trong cuộc ý thức được điều mình làm .nói chung nếu trong chướng này LT mà thật sự ra tay với TT thì mình củng không ghét LT lắm đâu (bất quá cho anh hai tấn  gạch xây nề nhà thui ) mình thương nhất vẩn là TT cô ấy mới là người đáng được quan tâm nhất {:399:}
PÂ thì đây coi như là quà đáp lể cho tháng ngày anh ngược TT nhé, bi giờ từ từ mà ăn "sắn" chuộc tôi là vừa (củ năng rất nhỏ không đủ bù tội của anh đâu) mình sẻ theo dỏi và cầu nguyện cho anh sớm ngày đắt đạo

Bình luận

yeah, bạn cùng wan điểm... tin tưởng LT ^^  Đăng lúc 31-1-2013 03:59 PM
chap này thấy chua xót thay cho anh Lục Tự, chắc ảnh đau lòng lắm!  Đăng lúc 31-1-2013 10:09 AM
đùa thôi, thích Lệ Vũ nhất ♥ ko thích Lục Tự, nhưng ko ghét ♥ nhưng ủng hộ thì lại ủng hộ PA đến với TT :D  Đăng lúc 31-1-2013 12:57 AM
ko, truyện này mình cuồng Lôi Dật Thành, một nhân vật quần chúng =))  Đăng lúc 31-1-2013 12:56 AM
nam phụ muôn đời điều là của đọc giả,hồi đó xem KLQN chết với ĐGT :((((  Đăng lúc 31-1-2013 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-1-2013 23:45:03 | Xem tất
hazz,chương này tớ không biết soi ở đâu luôn, nói chung chả có gì để soi hết ah,chỉ có thể trách PÂ một tẹo là khi mất đi mới thấy quý nhửng thứ trước giờ mình luôn bỏ qua.{:398:}
theo tình hình chướng sau hình như lại có JQ, nhưng mình nghĩ chắc là không có thịt đâu,ít nhất với TT thì cô cần bình ổn lại cảm xúc đối với chuyện của cô và LT(hy vọng mình nghĩ đúng )
gia đình của TT vui nhỉ, bề ngoài thì nam quyền nhưng thật sự thì hình như là quyền lực trong ngôi nhà rơi vào tay phái nữ hay gì đâu ý {:440:}
ôi mọi chuyện còn đi đến đâu đây, còn những 29 chương cơ {:426:}

Bình luận

công nhận cái gia đình này vui thiệt í bạn, tất cả mọi chuyện nhà nài mà được mẹ Lôi đồng ý thì bố Lôi chỉ còn nước tuân theo =))  Đăng lúc 1-2-2013 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-2-2013 23:53:16 | Xem tất
ặc nghe câu tuyên bố xanh rờn của LT mà phát sốt {:428:}
có vẻ như lần này LT hạ quyết tâm thật rồi,cho dù như thế trong mát mình LT vẩn rất là phong độ ,vì thế mình không hy vọng anh ý sử dụng thủ đoạn với hai người kia {:398:}
bí mật của PÂ thì đương nhiên mình quan tâm rồi vì ngay từ đầu là mình đả rất thắt mắc vì sao anh cứ hết lần này đến lần khác tránh TT như thế, nếu cô Lin khẳng định ko có tình tiết cẩu huyết kia thì thật sự mình không thể nghĩ ra là HVL có tuyệt chiêu gì mà khiến cho PÂ có thể giải trừ quân ngủ được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-2-2013 23:50:00 | Xem tất
lại ngọt nửa rồi , hạnh phúc quá
đấy đấy mọi người lúc đầu hô hào ngược anh Ấn đi nhưng tới giờ phút này thò đổ ầm ầm, hên là tôi biết đường sáng mà chạy nếu không bi h hối hận chết rùi,
ôi  trời mới tờ mờ sáng mà thịt thà gì, tôi nghĩ chẳng có thịt gì đâu, làm chuyện mờ ám thì nên chọn lúc nào "mờ" một tý mới có cảm giác mạnh ,trước sau gì củng có người gọi PẤ đi ...........ăn sáng thui
PÂ rất là quân tử nhé, ko cói trọng quá khứ chỉ quan tâm người hiện tại ,rất "chuẩn men" level của PÂ trong tim mình lại lên nửa rồi ..... ôi lời "van xin" của PÂ đả bị TT từ chối triệt để  ko biết làm sau anh thoát khoải cám dỗ chết người được đây

Bình luận

Hà hà... Tôi biết mà, buồn j... Đá đá...[chớp chớp mắt]  Đăng lúc 3-2-2013 08:49 PM
tôi buồn cô Lin quá, mấy bài com gần đây của tôi điều khen zai Ân đây chứ.... tôi nói rồi mà,phương châm thik nam phụ yêu nam chính ^^!  Đăng lúc 3-2-2013 12:04 PM
Giờ kết anh Ấn hả... Đùa chứ anh ấy great lắm àh  Đăng lúc 3-2-2013 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-2-2013 22:13:54 | Xem tất
hụt H .......
cho dù là thế mình vẩn muốn nói một điều là nó vẩn rất hot cô Lin ah. xem mà muốn xịt máu với hai anh chị này, nhất là khi dùng toàn từ chuyên môn :đạn dược ,đường bay, cất cánh.....  
nếu các học sinh mà nghe bạn PÂ nhà ta ví von kiểu này khéo tẻ ngửa mất
ôi thế là khoảng Hai tuần nủa mới được xem tiếp ah, thế thì buồn thật, nhưng biết sau giờ tết mà ,ai củng bận hết mà lại còn đi chơi tết nửa, thôi thì hẹn gặp lại cô Lin và BBT vào một ngày gần nhất nhé cuối cùng chút cô Lin cùng các bạn ăn tết vui vẻ nhé             

Bình luận

ưm,tôi đợi, cô củng ăn tết vui vẻ nhé ^^!  Đăng lúc 3-2-2013 10:21 PM
Cám ơn cô. Tối giao thừa t sẽ tặng quà tết cho cả nhà, cô ăn tết vui vẻ nhé  Đăng lúc 3-2-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-2-2013 23:43:08 | Xem tất
hơ hơ , tết đến nhà nhà đóng cửa đi chơi hết ah , nhưng biết sao được tết mà
năm mới chúc cô LIn với cả nhà ăn tết Vui vẻ,đầu năm phát tài,giửa năm gặp soái ca, cuối năm dẩn về ra mắt
tôi củng đi tìm đây

Bình luận

Cám ơn cô, cô cũng năm mới vui vẻ nha  Đăng lúc 9-2-2013 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-2-2013 23:26:33 | Xem tất
huhu. cuối cùng cô Lin củng comeback
đầu nắm đầu tháng đực cho ăn keo thế này thì hạnh phúc quá còn gì
PÂ khả năng tự chủ ngày càng kém, hi ai biểu TT nhà ta ngày càng quyến rủ làm chi củng như những chương đầu nói đó tuổi tác và vòng một củng lớn dần theo thời gian ^^! cuối cùng thì PÂ củng Phát hiện chuyện này  
ôi những ngày tháng sau se là khoảng thời gian ngược đi, nhưng trong ngược lại có ngược thì tớ yến tâm chờ rồi ><!!!

Bình luận

*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:36 PM
*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:35 PM
*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:34 PM
*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:34 PM
Phải chịu cô àh, mai có chap mới rồi cô ơi... :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-2-2013 23:11:48 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 23-2-2013 21:48
Xin chào tất cả các bạn đọc thân mến của tớ!

Suốt gần 1 năm qua, tớ đã sống, l ...

ôi đọc hàng tit mà tớ suýt đứng tim,đả từng nghe qua về công việt edit là một công việt nhìn thì dể nhưng khi bắt tay vô thì cực kỳ gian nan, vì thế mình cực kỳ ngưởng mộ các bạn đả bỏ công ra edit củng như dịch tt ,để mang lại cho đọc giả những tác phẩm hay.mình vào thế giói ngôn tình củng được một thời gian ngắn, nói ra thì củng chính tác phẩm ĐPHCSV của cô Lin đả mang mình đến với cộng đồng Kites ,và ở đây mình gặp được vô số các bạn có cùng sở thích, không như một số những nhà khác ở Kites các mình nhận thấy ,ột sân chơi lành mạnh và "sạch" ,có thể nói hờ cô Lin mà mình biết được nhiều thứ hơn.
mà đặt biệt mình củng thích những tác phẩm của cô lin edit ,vì thế chi cần thấy tác phẩm của cô thì nhất định mình sẻ tranh thủ thời gian xem, vì thế sau này không nhìn thấy tác phẩm của cô ở Kites thạt là một mất mát {:399:}
thế nhưng ai củng có cái khó của mình,vì thế tôi hoàn toàn tôn trọng quyết định của cô,chúc cô mau chóng hồi phục và tiếp tục công việc tốt nhé
ps: túm lại một điều là ,nếu cô dọn về nhà tôi củng nguyện làm khách nhà cô ,hen gạp lại sau nhé {:420:}

Bình luận

chăc chắn rồi,tôi theo phe PÂ, nói cho cô biết luôn tôi có ghé nhà cô hồi xem HTD rồi đấy, nhưng ko có điểm danh thui, XL nhe ^^!  Đăng lúc 23-2-2013 11:28 PM
Đặt biệt cám ơn cô, hầu như hố nào của tôi cũng thấy cô. Cám ơn cô, qua nhà nhớ ghi tên để tôi biết nhé :)  Đăng lúc 23-2-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách