Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-1-2013 22:53:04 | Xem tất
Ái chà, 2 chị em Lin và Thỏ năng xuất nhỉ???

Lấp xong hố này là lập tức đào hố khác hén!!!

Gần đây chị rơi nhiều hố chưa hoàn quá nên cứ trăn trở thế nào í, hahaha

Túm lại là hòm hòm 1 tí rồi chị đọc nhé

Mà dạo này khẩu vị của chị hơi bị nặng cho nên là sẽ xem xét đến mức độ nặng nhẹ rồi mới quyết định đọc.

Chúc nhà em đông khách nhé!

Bình luận

@ Zi: e thấy chị ở chỗ nào là nhào vô ôm chỗ đó là seo? @bx: e đi trước ox thì có, ox toàn đọc sau e ko mà =))  Đăng lúc 3-1-2013 09:35 PM
khiếp, khẩu vị nặg là nặg tới mức nào hả ox?? E có đu theo đc hông??? :)))))))  Đăng lúc 3-1-2013 02:01 PM
chị Ong nhào vô ôm =))  Đăng lúc 2-1-2013 11:21 PM
em hiểu mà :)  Đăng lúc 2-1-2013 11:12 PM
em hiểu mà :)  Đăng lúc 2-1-2013 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2013 13:35:15 | Xem tất
Đã đọc hết 2 chương nhà e, do rảnh rỗi quá ko có gì làm nên đọc luôn.

Nhận định ban đầu là tương đối hấp dẫn, đáng để theo dõi tiếp! So với khẩu vị nặng của chị thì chưa đạt lắm =))

Có điều là, thấy bạn nào đó xì poi là Tâm Thường viết H rất là H... j ... j ... đó, nên chắc chị sẽ theo coi sao.

Nhắc lại mình ko hám H quá đâu, mình thích quá trình hầm thịt hơn, khẩu vị có nặng hay ko là ở khâu hầm thịt á, há há, chờ, hóng...

Năng suất 1 ngày 1 chap nhé e!

PS: bx ham hố nhể! giờ mới biết e tham gia beta đó! beta là 1 ng biết tiếng Trung thì hoàn hảo rồi! Thỏ và bx của mình là tuyệt nhứt, hun hun 2 nàng, liếm bé Lin 1 cái =))

Bình luận

Chị theo anh Huyền bên kia jo liếm kìa  Đăng lúc 4-1-2013 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-1-2013 22:54:59 | Xem tất
Ôi cái trò chơi khỉ khọt, tức anh ách

Biểu hiện của Phong Ấn là ko yêu Trình Trình, nhưng theo mình không cần phải mạnh tay đến mức để cô bé vào phòng tối với thằng cha kia.

Cho dù ko iu cô bé, hoặc ghét cô bé, hoặc muốn cô bé từ bỏ mọi tình ý với mình cũng ko nên khích bác cái kiểu đem người cũ ra bảo cô bé ko = ng cũ. Điên hết biết. Trò này làm mình có chút bực bội nam chính nếu như ko mún nói là ấn tượng xấu rồi nha!

Thằng cha nọ cũng BT ko kém, thèm khát con bé ng ta kiểu j vừa phòng đã hôn. Muốn dọa cô bé sợ ư??? Không phải. Mình nghĩ thằng cha này lưu manh thì có, nam phụ dở hơi, chết bầm.

Xin lỗi cả nhà nếu mình quá bức xúc mà bla bla nhé ! May mà mình nghe Lin cảnh báo trước về bà tác giả này.

Bình luận

chị lỡ đọc rồi, 1 là tức quá bỏ, 2 là ráng theo, haha  Đăng lúc 9-1-2013 11:10 PM
Đừng tức chị ơi, hạ hỏa... Chị khoan hả nhảy, chừng nào đến lúc em hú chị, chứ giờ chị tức anh ách em cũng buồn buồn  Đăng lúc 9-1-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách