Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-1-2013 02:02:56 | Xem tất
Ui, truyện ra đến chap 13 rùi, hôm nay mới biết hố này cô Lin và cô Thỏ đào sau Khi lướt qua nhau. Chuyện về quân nhân thì chị ủng hộ hai tay, để bù lại trong thực tế chả ưa quân nhân tẹo nào. Nếu thực tế cũng đc như NT thì mấy anh quân nhân nhà ta có thể lên điểm trong mắt đồng bào rồi. Hihi, tuy ủng hộ nhưng chắc phải chờ 2 em đi hơn nửa chặng mới nhảy hố, vì chờ đợi nhìu đau khổ nhìu quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-1-2013 00:22:06 | Xem tất
Vừa edit vừa beta thì khối lượng công việc nặng nề hơn rồi, nhưng mà hy vọng tinh thần chủ thớt giống như tên truyện nha em, đã có mục tiêu đã định rồi thì cứ thế mà ngắm bắn thôi. Có thể 2-3 ngày/chương cũng ok, miễn sao cả chủ lẫn khách đều vui. Cố lên, cố lên chủ thớt {:145:}

Bình luận

Vì chị chưa đọc tr nên chưa thể phát biểu nhìu. Từ nay đến cuối tuần sẽ bắt đầu đọc để theo kịp tiến độ :D  Đăng lúc 17-1-2013 08:39 AM
Cám ơn chị. Lâu lâu mới thấy chị 1 lần :)  Đăng lúc 17-1-2013 06:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2013 23:25:21 | Xem tất
Ôi, chạy vào chúc tết em Lin, đọc mấy cmt trên mới bít em bị ốm. Thế là mất hết cái tết để nghỉ ngơi luôn rồi. Chị chúc em mau khỏe, sang năm mới thêm nhìu điều mới mẻ chờ đón và luôn luôn bình an nhé. Mau mau khỏe mạnh để còn ăn uống tưng bừng, có năng lượng để làm việc, học hành và chiến đấu với các hố mới trong năm nay héng {:176:}

Bình luận

Uah, ngủ ngon heng.  Đăng lúc 15-2-2013 12:34 AM
Cám ơn chin rất nhiều. Em đỡ rồi. Iu chị, chúc chị năm mới may mắn và nhiều niềm vui nhé :)  Đăng lúc 14-2-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách