Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-1-2013 22:26:03 | Xem tất
hây za, mềnh biết mà, lòng tin của mềnh đặt đúng là chưa sai chổ, mềnh tin Lục Tự sẽ biết kiềm chế, sẽ vì 1 cái gì đó mà dừng lại đúng lúc cơ mà.

còn cái con người kia thì thật là làm ng` khác ngứa gan cơ mà? >"< thấy bả gọi điện cho Trình Trình là mềnh nghi có chiện mà, bả như sao chổi ấy, có mặt mà có điềm để thiên hạ chọi đá.

cuối chap này thì... ây hây .... anh Ấn bị ăn tát rồi cơ à? >"< lại còn chảy cả máu nữa, thôi chịu đi a, đó chỉ là khởi đầu cho chuỗi ngày dài sau này thôi mà, rồi a sẽ phải trả lại cho Trình Trình tất cả tất cả những gì cô bỏ ra để theo đuổi anh đấy, lo về kiểm kê tài sàn rồi chẩn bị giả nợ đi a ơi =))))) thương cho anh quá >"<

p/s: cái xì-poi hại não quá đi, nói là sẽ ko vào để dành mai đọc nhưng ko kiềm đc vẫn lao đầu vào
Have a sweet dream cả nhà nhá ^^

Bình luận

ít ra còn có giai mà hẹn, như tôi ko có bít hẹn ai đơi. Thâu thì nằm nhà ôm mấy anh soái vợi chứ bít sao =))  Đăng lúc 30-1-2013 01:51 PM
ồ ồ "máu chảy về tim", thì ra cô hẹn với giai nhà cô =)) định chúc đi chơi vui, nhưng thôi để dành thứ 7 chúc ^^  Đăng lúc 30-1-2013 12:55 PM
her her, thì ra là bị delay cái hẹn à? ^^ Delay sang tối nay thì khổ, tôi thấy chap tối nay còn hứa hẹn hơn tối qua nữa =))  Đăng lúc 30-1-2013 11:53 AM
May cho anh Tự kiềm chế đúng lúc, hok là sáng nay chuẩn bị ăn gạch rồi =)) Tưởng cô đi chơi, ai dè cũng vào hóng :D  Đăng lúc 30-1-2013 09:02 AM
ko m ko mong bợn ơi, m thương các anh và chị lắm (trừ con dở hơi bơ ngửa kia ra), m chỉ cảnh bào a Ấn thôi  Đăng lúc 29-1-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-1-2013 22:13:29 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 30-1-2013 22:11
MỤC TIÊU ĐÃ ĐỊNH - CHƯƠNG 30: Ai ngủ với ai

Bời vì anh...ko chỉ là thích em!

ôi giời ơi! mềnh thấy câu này là đắt giá nhất chap này đấy, cuối cùng thì tình cảm đè nén bao lâu cũng ko thể nào che đậy đến cùng cả, sau khi nghe Trình Trình hỏi vì sao ko nói cho cô biết sớm, Phong Ấn cảm thấy đau đớn, ko biết cái đau ở đây, có phải vì anh trách bản thân ko nói sớm hơn để cô ko mất cái "lần đầu tiên" cho Lục Tự ko? (có lẽ vì Phong Ấn nghĩ đêm qua LT và TT đã có chuyện)

còn về cá nhân m thì tin rằng đêm qua 2 người chưa mần ăn gì ráo, cái này thiên hạ hay nói là "người trong cuộc u mê, người ngoài cuộc thông suốt" đấy! chẳng qua LT muốn gây nhũng nhĩu thông tin mà thôi =))))

chap này đánh dấu 1/2 chặng đường nên đương nhiên sẽ có chuyễn biến rõ rệt, TT ko còn chịu đựng nữa mà đã phải phát tiết tất cả lòng m, động tay động chân - Phong Ấn cũng ko còn đè néntình cảm đc nữa - Lục Tự thì đã có hành động rõ ràng rồi!

1/2 chặng đường còn lại hứa hẹn còn nhiều biến động là cái chắc >"<

p/s: tóc chị Lin hồi sinh rồi, ăn tết chắc vui lắm nhỉ? ^^ Thanks 100$ của c nhá!

lăn đi ngủ đây, Sleep well nhé cả nhà^^

Bình luận

haizz, tôi cũng muốn có 1 anh soái rơi trúng đầu lắm í mờ chắc tắt máy đi ngủ may ra mới gặp trong mơ =)). À, cô thiếu 34 điểm nữa là đc lên cấp mới rồi nà   Đăng lúc 31-1-2013 04:49 PM
@chiaki35: chia buốn vì cái tem hụt của bạn  Đăng lúc 31-1-2013 04:03 PM
thực ra tớ đã được tem, nhưng ko hiểu sao edit trên điện thoại nó ko được nữa, hic hic bực quá  Đăng lúc 31-1-2013 11:14 AM
Chúc mừng cô được 100$ nhé =))  Đăng lúc 31-1-2013 11:13 AM
@alice: hô hô, muốn thì đi xin c Lin đi ;))  Đăng lúc 31-1-2013 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-1-2013 21:38:57 | Xem tất
hôm nay có truyện sớm này ^^ *nhảy tưng tưng*

đọc chap này ấn tượng bởi 2 câu của Phong Ấn:

- Anh biết em là cô gái như thế nào, chuyện đó đều là lỗi của anh, người nên xin lỗi là anh, Trình Trình ko có gì nữa đâu em, tiếp theo, em là ... của anh...
===>>> rất cảm động khi đọc câu này, yêu 1 người chỉ đơn giản là yêu họ mà thôi, ko phải vì cô trong trắng nên anh yêu cô, càng không thể vì cô lỡ thất thân mà anh chê bai, quay lưng vs cô đc. mặc dù anh biết nhưng anh vẫn chấp nhận, người đàn ông như anh kể ra thật xứng đáng để Trình Trình theo đuổi và đánh đổi đó chứ.

- Trình Trình, em cứ khóc như vậy anh sẽ ko kiềm được...Ăn em ...để anh chỉ nhớ mỗi mình anh, quên cậu ấy!
=====>>>> vừa an ủi vừa muốn ăn người ta, thiệt lần đầu tiên thấy người có cách an ủi đặc biệt như anh đấy, ngửi ra sặc mùi sắc lang =))))))))

Bình luận

à quên, cô mới đổi avatar đấy à? Tôi ko đọc được dòng chữ nhỏ xíu >''<  Đăng lúc 1-2-2013 09:35 AM
chúng ta muốn có cuần mặc thì coi bộ hơi lâu =)) trừ khi nào cô xún bên ao cá làm mấy vụ có lãi thì may ra =))  Đăng lúc 1-2-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-2-2013 22:11:28 | Xem tất
bài này xưa lắm rồi chắc ko ai xa lạ nhỉ?

nghe giả trí chờ chap mới nào ^^

credit: ShivalVEVO

Bình luận

lâu rồi mới đc nghe lại bài này, nhớ quá ♥ bài này nghe trăm lần vẫn ko chán ♥ thích cái vòng ở 0:52 qá ♥  Đăng lúc 1-2-2013 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách