Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-1-2013 22:06:17 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 24-1-2013 22:04
CHƯƠNG 24: Là tôi kìm lòng không nổi

Muốn giật tem của em Lin, nhưng mạng quá lag.
Cháp này đọc xong rồi, lại lắp lại lần nữa: mình ngưỡng mộ các phi công, nhưng mình thề Chun không bao giờ được nhắc đến làm nghề phi công trước mặt mình
Thực ra, đến cháp này rồi cho dù Phong Ấn làm gì mình cũng không ghét, nếu đã biết trước yêu sẽ đau khổ, chi bằng dập tắt nó ngay từ trong chứng nước, với mình nó là một hành động nhân đạo
Anh bạn Lục Tự, nói gì nhỉ, nếu Trình Trình không yêu anh ấy quả là đáng tiếc, mình tìm thấy hình ảnh của M. H qua LT. Gọi là cướp cũng được, nhưng nó xuất phát từ tình yêu. Lục Tự rất yêu VT. Có thể hơi khác người, nhưng nếu là mình - mình sẽ chọn Lục Tự. (Bởi vì, đã lựa chọn đã biết kết quả)
Cuối cùng, chúc cả nhà bình an

Bình luận

Mặc dù bây giờ chưa được nửa truyện, những chương sau này mới tỏ rõ nỗi lòng của PA.Tới khi tỏ nỗi lòng PA lại chứng minh sự lựa chọn của TT k hề sai.   Đăng lúc 24-1-2013 10:25 PM
Em cũng thế, nếu là em em cũng chọn LT, một con người dám yêu, dám theo đuổi, dám đối măt và em chắc sẽ mang lại cho mình hp nếu chọn lựa vậy vì sao k chọn?  Đăng lúc 24-1-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-1-2013 11:05:31 | Xem tất
Chúc chủ nhật tốt lành, em Lin.
Cô nhóc đã trưởng thành rồi. Theo thời gian, cái gọi là tình yêu thiên trường địa cửu rồi cũng sẽ phai nhạt, vì vô vàn lí do...Chỉ mong là cuối cùng cái tốt đẹp nhất sẽ đến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-2-2013 21:24:22 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 4-2-2013 20:21
Do bản online có vấn đề nên tớ phải tạm gỡ xuống

Mong các bạn tjoong cảm

Chị đọc đến đây là không được đọc tiếp. Hic. Hôm trước ở nhà dùng 3 G load mãi không được, định để hôm nay đọc. Giờ thì nhà cô đóng cửa nghỉ Tết rồi.
Chúc cô Lin năm mới thật nhiều niềm vui, hẹn gặp lại trong năm mới

Bình luận

Cám ơn chị. Chị cũng nghỉ tết vui vẻ nhé. Chúc gia đình chị năm mới hạnh phúc. Bé Chun thông minh :)  Đăng lúc 7-2-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách