Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1386651|Trả lời: 98
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-2-2013 17:57:44 | Xem tất

Phải nói anh DT cao thủ thật bao nhiêu lần đã có thể ăn thịt chị mà vẩn nhẫn nại chờ chị tự nguyện, anh còn cho chị ở chung với mấy người tội phạm nghiêm trọng nữa sợ anh quá.
Còn chiếc xe nữa ôi choáng thật không biết nhà anh còn bao nhiêu chiếc như vậy nữa hiiii.
chap sau chắc có h. THANK RUN-MAN.

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ nhóm biên tập chúng mình ^^  Đăng lúc 15-2-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-2-2013 12:09:53 | Xem tất

Ôi vậy là chị bị anh ăn thịt rồi vui buồn lẫn lộn, mà phải công nhận chị ST nhẫn hay thật dám mở to mắt nhìn anh nữa chứ thú vị thật. Không biết anh dẫn chị đi đâu tiếp tục chờ xem chap sau hồi hộp quá.
THANK RUN-MAN.{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-2-2013 23:08:24 | Xem tất

Đúng là "sông có khúc, người có lúc" chắc bà Ngãi nhã tức lắm nhưng làm được gì. Còn a DT lạnh lùng thật  gặp lại tình cũ mà làm như người dưng. Chị bắt đầu phản kháng lại a rồi chắc k thoát nổi hiiii{:152:}{:152:}
THANKS RUN-MAN.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2013 17:17:25 | Xem tất
Không biết trình độ học vấn của anh DT là bao nhiêu mà mở miệng ra là không thể chịu nổi, chắc sau này phải thay đổi thì mới mong có được tình yêu của chị. Chap này thấy chị tội quá vừa bị ngược thân lẫn bị sỉ nhục nữa. Ghét a DT quá{:154:}
THANKS RUN-MAN.

Bình luận

Anh DT không được đi học ở trường lớp nào hết cả bạn ạ, những gì anh học được là từ việc tự học hỏi và cuộc đời đấy, thật sự cực đoan.  Đăng lúc 22-2-2013 02:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-2-2013 13:39:42 | Xem tất
run_man gửi lúc 22-2-2013 12:03
đoạn đầu này mình thấy ST vẫn còn nhiều điều ngây thơ và trẻ con, bướng bỉnh l ...

Ừa mình cũng có quan điểm gần giống ru-man,  không phải ai sinh ra cũng đều xấu xa hết một phần do hoàn cảnh gia đình, do xã hội tác động. Anh DT làm mình nhớ đến a Lôi Dận - Tổng tài tội ác tày trời lúc đầu đọc thấy a tàn bạo, dã man nhưng sau này hiểu rằng do xã hội loài người quá nhẫn tâm với a, anh DT chắc cũng có một tuổi thơ dữ dội như thế.{:152:}
THANK RU=MAN.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-2-2013 13:41:00 | Xem tất
đoạn đầu này mình thấy ST vẫn còn nhiều điều ngây thơ và trẻ con, bướng bỉnh l ...

Ừa mình cũng có quan điểm gần giống ru-man,  không phải ai sinh ra cũng đều xấu xa hết một phần do hoàn cảnh gia đình, do xã hội tác động. Anh DT làm mình nhớ đến a Lôi Dận - Tổng tài tội ác tày trời lúc đầu đọc thấy a tàn bạo, dã man nhưng sau này hiểu rằng do xã hội loài người quá nhẫn tâm với a, anh DT chắc cũng có một tuổi thơ dữ dội như thế.{:152:}
THANK RU=MAN.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-2-2013 13:42:21 | Xem tất

THANK RU=MAN.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-2-2013 21:11:28 | Xem tất

Biết ngay là cuối cùng thì a DT sẽ đến cứu chị về nhưng vẫn cảm thấy ghét a tội sỉ nhục chị trước mặt bao nhiêu người. Nhưng tại sao a lại cảm thấy khó chịu khi chị chuẩn bị nói ra lần đầu tiên chẳng lẽ a lại bắt đầu dao động trước chị rồi, chuẩn bị yêu rồi.{:138:}
THANK RUN-MAN.{:176:} {:176:}

Bình luận

đúng là dao động thật rồi, chap sau sẽ nói rõ hơn ^^  Đăng lúc 24-2-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-2-2013 20:34:13 | Xem tất
run_man gửi lúc 25-2-2013 19:06
Cảm ơn vì comment của bạn. Mình cảm tưởng như gặp được ai đó đồng cảm vậy. Com ...

Ôi ngọt ngào thật, đọc xong chap này tâm hồn mình lâng lâng, miệng cười suốt chắc đêm nay mất ngủ quá. Ôi đọc cảnh a DT đến cứu chị rồi ôm chị về thoa thuốc cho chị tuy có hơi thô bạo nhưng đây là chap làm mình cảm động nhất. Chăm sóc như thế sỏi đá cũng động lòng huống chi là chị ST, ôi dù biết tính tình a thay đổi thất thường "sớm nắng chiều mưa" nhưng từ đây mình sẽ có chút thiện cảm về a{:173:}
THANK RU-MAN. HAPPY quá hiiii.{:161:}

Bình luận

Chap này thấy anh dễ xương, nhất là cái đoạn anh bảo phải xóa hết những vết thêm tím trên người chị ^^  Đăng lúc 25-2-2013 10:34 PM
Chap này thấy anh dễ xương, nhất là cái đoạn anh bảo phải xóa hết những vết thêm tím trên người chị ^^  Đăng lúc 25-2-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-2-2013 19:14:55 | Xem tất
kum_kum gửi lúc 28-2-2013 17:10
mình nghĩ chắc là cũng iu em gái
nhưng hận thì chắc nhiều hơn
vì chân MTT như thế  ...

Truyện càng ngày càng hấp dẫn mình bởi vì tính cách của các nhân vật dần hiện rõ hơn. Lúc đầu đọc tựa đề mình nghĩ là sẽ đề cập đến a DT nhưng k ngờ càng đọc càng thú vị, MTT mình nghĩ cũng đáng thương nhưng chị ấy lại quá thâm sâu và đố kị với chính em gái mình, đúng như ông bà xưa có câu "Dò sông dò biển dễ dò, nào ai lấy thước mà đo lòng người". Từ đây mình xin khẳng định TT k phải thiên sứ và a DT lại càng k phải thiên sứ, a mà là thiên sứ chắc trái đất sẽ bị hủy diệt nên thôi a cứ là một ác quỷ bá đạo, lạnh lùng, nhưng đôi lúc ngọt ngào là được rồi{:161:}. Nam phụ xuất hiện sóng gió bắt đầu rồi{:152:}
THANK RU-MAN!( Bạn cứ duy trì tiến độ này nữa nhé){:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách