Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-3-2013 11:26:07 | Xem tất

Ôi cuối cùng cũng có chap mới vui quá, a NTT k biết có thật lòng thích chị ST k nhỉ? lúc đầu đọc thấy ghét a nhưng bây giờ tốt hơn nhiều. A DT cứ như ác ma xuất hiện trong tối hù dọa chị đau tim thật, k biết nếu a biết chị vừa gặp NTT thì tâm trạng sẽ như thế nào nhỉ ôi k dám tưởng tượng nữa sợ a ngược chị đáng thương cho chị lắm{:152:}
THANK RUN-MAN.{:179:}

Bình luận

Bạn nói a NTT tội ác hả bạn? mình cũng nghĩ thế hình như a chưa thật lòng với ST cảm thấy giả dối.  Đăng lúc 3-3-2013 07:39 PM
NTT tội dã man:-ss  Đăng lúc 3-3-2013 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-3-2013 17:03:46 | Xem tất

Tên chap này là " Gần thêm một chút" chắc là quan hệ của hai a, chị phát triển hơn một chút vui quá{:161:}. Mặc dù những chap này a DT vẫn chưa yêu con người thật của chị mà chỉ thích bề ngoài của chị thôi, ôi k biết đến khi nào hai a, chị đám cưới nhỉ mong chờ quá? chắc sắp có biến cố xảy đến nữa rồi mong chờ chap sau.
THANKS VỊT AND RUN-MAN{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-3-2013 14:42:31 | Xem tất
pam gửi lúc 8-3-2013 09:52
Chúc run_man và các editor có 1 ngày 8/3 vui vẻ và thật nhiều may mắn. Chúc các b ...

Nói thật là dạo này ngày nào mình cũng vào đây để chờ chap mới hết. Bắt đầu vô là hát bài hát HI VỌNG xong k có chap mới mình lại ôm THẤT VỌNG đi ra{:140:}. Hôm nay tiếp tục hi vọng và đã có chap mới hiiiii{:159:} vui ghê đúng vào dịp 8/3 nữa chứ.
Sao lần nào chị ST gặp a NTT cũng xui hết vậy???{:437:} lần này cũng k ngoại lệ, mà lần này chắc khủng khiếp hơn những lần trước nhỉ, nếu mình đoán k nhầm cái vụ theo dõi, chụp hình chắc của người yêu a NTT làm quá, chắc chị ST khó sống với a DT rồi. Dạo này nhớ a DT quá.
Chúc Ru-man và cả nhà một ngày 8/3 vui vẻ, tràn đầy sức sống nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-3-2013 23:51:23 | Xem tất
tructaolao gửi lúc 9-3-2013 21:08
sao anh l;ại bá đạo thế nhỉ ?
Chết vì anh mất, anh bá đạo + dễ thương, thư ...

Tội nghiệp chị ST  mặc dù k phải cố ý gặp NTT nhưng lần nào cũng xui xẻo hết, rồi lại phải che giấu a DT nữa cứ như thế chắc có ngày chị bị bệnh tim mất{:152:}. Chap này thấy a vừa có nét gì đó đáng yêu
"Mới hai ngày không gặp mà đã nhớ tôi đến thế à?"
.
Lại có nét gì đó bá đạo, lạnh lùng, tàn khốc nhưng a lúc nào cũng k quên hỏi thăm đến thương của chị. K biết đến đây có được hiểu là ghen hay vẫn là tính chiếm hữu nhỉ??{:437:}, a làm mình bấn loạn nhưng k bỏ được a. Lời cảnh cáo của a làm mình "sợ" k biết hậu quả gì đang "chờ đón" chị sắp tới hi vọng a nhẹ tay cho chị còn thấy ánh mặt trời{:399:}.
Thanks Ru-man và Ruclacxuyenha nhé{:176:}

Bình luận

à mình nhầm, ghen dễ thương bây giờ thôi chứ còn kiểu ghen oanh liệt thì sợ chạy mất dép :)  Đăng lúc 10-3-2013 08:25 AM
thích nhất kiểu ghen của anh ý, bạn và mình giống nhau ghê :)  Đăng lúc 10-3-2013 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-3-2013 10:48:26 | Xem tất

Chị ST ơi chị mà hi sinh a "Chồng tương lai" của mình vào tay bà NN là đồng nghĩa với việc chị mất đi "tình yêu" đấy{:297:}, suy nghĩ kĩ lại đi chị ơi, a DT nhà mình k dễ đối phó đâu thân thế a có phần "BÍ ẨN" lắm một khi ai đã phản bội a chắc k còn đường sống đâu nhỉ{:437:}
Mà cái vụ theo dõi, chụp hình thì ra là bà NN làm, chắc bà ấy cũng yêu a DT nhà mình nhưng tội cái nỗi a có yêu thương gì bà ấy đâu chỉ là quan hệ xác thịt thôi, đến lúc chán thì a xem như người xa lạ{:178:}. Chắc bà ấy muốn dùng chiêu "Một mũi tên bắn trúng hai con nhạn" để trả thù a, chị đây mà ghét thật{:154:}.
Chap này vẫn thấy a vừa đáng yêu kiểu trẻ con "muốn'' chị mọi lúc mọi nơi, vừa lo cho chị từng "miếng ăn", vừa đáng ghét cho chị ngủ ngoài sopha.
Thanks Run-man và Vitbauxinh nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-3-2013 12:38:30 | Xem tất

Phải công nhận mấy bạn đăng bài vào thời gian mình k nghĩ đến khâm phục quá{:420:}
Càng ngày mình càng thấy a DT có vài phần thay đổi, ngày xưa cứ vào những "ngày đặc biệt" là a lại đuổi chị ra phòng khách ngủ nhưng đến chap này thì lại tự động đến ngủ cùng{:173:} hay là k có chị a k ngủ được hiii
Còn về phần bà chị ST nữa hình như là muốn quyến rủ a DT nhà mình nhưng "Vỏ quýt dày có móng tay nhọn" chị ấy k đấu lại a DT nhà này đâu, kết quả còn bị tạt một gáo nước lạnh, bà ấy đáng bị như thế{:154:}
Không biết a DT nhà mình sẽ "xử lý" chị ra sao nhỉ, phong ba bão táp sắp đến rồi mình lo cho chị quá, chỉ biết cầu cho a ra tay "nhẹ" một chút huuu{:152:}
Thanks Run-man nhiều nhé{:161:}

Bình luận

Vậy thì kì này chị chết mất huu. Nói thật hành tung, nghề nghiệp, gia đình a này mình mù mịt bí ẩn quá.  Đăng lúc 11-3-2013 07:07 PM
Dt tàn nhẫn lắm ý :( xã hội đen mờ :))  Đăng lúc 11-3-2013 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-3-2013 15:41:14 | Xem tất

Anh NTT dù sao cũng là một người đàn ông bình thường có yêu tất nhiên cũng sẽ có tình chiếm hữu rất cao. Mặc dù a đã từng nói sẽ k quan tâm về quá khứ của chị ST nhưng thử hỏi có người đàn ông nào lại k thích một người con gái còn trong trắng và mình sẽ là người đàn ông đầu tiên của cô ấy chứ??{:152:}
Tính cách a chưa đủ quyết đoán dường như trong trái tim a vẫn còn bà Tô Nhu, vì thế bỏ a ấy đi chị ST quay về với a "CHỒNG TƯƠNG LAI" thôi mặc dù hiện tại a DT  vẫn còn đáng ghét nhưng khi chị có baby thì ôi chết ngất với a
Thanks Run-man và các bạn đã tham gia hoàn thành bộ truyện này{:306:}

Bình luận

hì. Đồng bệnh tương liên với mình đấy :) Mình cũng chết gục anh ấy đoạn đó  Đăng lúc 30-3-2013 04:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 31-3-2013 23:50:13 | Xem tất

Anh DT nhà mình chắc cũng muốn giữ "Lời hứa" lắm nhưng mỗi tội kìm nén k nổi khi nhìn thấy chị ST và  a NTT thân mật với nhau cộng với việc a đã hai tháng rồi chưa "ăn thịt" chị hiiii{:141:}
Chap này thấy a DT nhà mình càng ngày càng lưu manh, bá đạo mở miệng ra câu nào là như muốn giết chị câu đó
Hừ, lời hứa của đàn ông khi trên giường mà cô cũng tin?" "Ở trên giường tôi cũng nói muốn giết cô, cô đã chết chưa?
. Ghét a k?{:154:} nhưng "giận thì giận mà thương thì cũng vẫn thương" (Mình dại trai quá) hiiii
Thanks Run-man và các bạn đã tham gia thực hiện bộ truyện này.

Bình luận

:)  Đăng lúc 1-4-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-4-2013 16:20:41 | Xem tất

Chap này cũng giống như tiêu đề vậy "Vật lộn" hai a, chị vào khách sạn quậy quá{:181:}. Chị ST trong chap này phản kháng dữ quá hết nguyền rủa rồi đánh sau đó còn cắn nữa chứ, em hâm mộ chị quá nhưng cuối cùng chị cũng bị a "ăn" sạch sẽ huuu
Y là ma quỷ mà cô rốt cuộc không thoát khổi được
đến bây giờ mà chị mới nhận ra được cái chân lý hùng hồn đó à, em là em nhận ra lâu lắm rồi. Chị cứ sống với a DT nhà mình thêm một thời gian nữa cho đến khi ly hôn rồi đảm bảo là chị sẽ nhận ra nhiều bài học "xương máu" hơn thế này nữa đấy, tội nghiệp chị quá{:301:}.
Còn về a DT lưu manh nhà mình nữa
Tôi cá em cũng không có gan làm vậy đâu
đúng là bây giờ chị chưa làm được gì a đâu nhưng trong tương lai xa a sẽ mình đầy thương tích đấy hiii{:161:}
Thanks Run-man và các bạn đã tham gia thực hiện bộ truyện này.

Bình luận

công nhận cái tiêu đề hay thật :)  Đăng lúc 1-4-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-4-2013 14:15:13 | Xem tất

Đọc chap này xong mình cảm thấy chị ST đang trong tình huống tuyệt vọng cùng cực vừa mới tìm được một chút ánh sáng ấm áp rồi ngay lập tức bị ác ma DT nhà mình nghiền nát hết. Ghét a quá, a mà cứ lưu manh, bá đạo kiểu này thì đến khi nào mới có được tình yêu của chị đây???  {:441:} {:441:}
Đọc đến cái đoạn a DT nhà mình ngồi nói chuyện với a NTT mà mình cứ nghe đâu đó mùi thuốc súng chắc sẽ có "Chiến tranh THẾ GIỚI lần III" nổ ra, ôi k biết thiệt hại về người và tài sản là bao nhiêu nhỉ???
A DT lưu manh nhà mình một khi đã ra tay chắc "từ chết đến bị thương" quá, k lẽ a ấy đưa thuốc "mê" cho bà TÔ NHU để lừa a NTT phải chịu trách nhiệm à, a thủ đoạn quá.
Thanks Run-man và các bạn đã thực hiện bộ truyện này nhé.{:161:}

Bình luận

=)) chưa thấy ai chửi nam chính của mình như cô nhá :))  Đăng lúc 3-4-2013 07:09 PM
DT rất giỏi trò "gắp lửa bỏ tay người", còn giỏi cả trò "giật dây sau lưng nữa". Khốn nạn không gì bằng luôn :)  Đăng lúc 3-4-2013 06:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách