Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-5-2013 01:41:24 | Xem tất
Oh hôm nay là cuối tuần mình cứ ngỡ các bạn editor nhà mình nghĩ ngơi dưỡng sức rồi chứ, vậy mà các bạn vẫn hăng say, chăm chỉ post chap mới cho cả nhà đọc, ôi các bạn đáng yêu quá gửi đến các bạn editor ngàn nụ hôn nè{:444:} {:444:}
Bây giờ mình xin được bình luận cảm xúc dạt dào của mình sau khi đọc xong cái chap khá là hấp dẫn này.
Đoạn đầu miêu tả tâm lý vô vọng cùng mệt mỏi của nam phụ phụ NTT khi k cứu vãng được tình cảm của chị Tiêu nhà mình, mình là mình cũng cảm thấy mệt mỏi với a này lắm luôn rồi đấy{:404:}. Còn về phía cô vợ của NTT mình cũng muốn ném đá luôn, con người ác độc, thủ đoạn. mình ghét cặp đôi này
Còn về đoạn sau thì ôi sao mà nó đáng yêu, ấm áp thế k biết, càng ngày càng thích CẶP ĐÔI HOÀN HẢO này quá quá quá luôn hiii
Mạch Sanh Tiêu bật cười, ai có thể nghĩ được, người đàn ông bình thường đáng sợ như vậy, nhưng lúc ngủ lại ôm gối bông?
=> Tưởng tượng thôi mà mình đã muốn ngất ngây rồi đây, a Tôn đáng yêu quá cơ ôm gối bông để ngủ, mình chết mất
Còn cái vụ sợi tóc màu nâu là sao nhỉ?. Theo như niềm tin của mình dành cho a Tôn chắc a ấy chưa đến nỗi đáng ghét như hồi ở chap một đâu nhỉ, dẫn cả con nhỏ tiểu tam về nhà cho chị Tiêu xem mặt nhắc đến là ức chế kinh khủng.
Chắc đây lại là trò của bà TT rồi, chắc bà ấy k muốn em gái mình được hạnh phúc hay sao ấy, đáng ghét- đáng ghét dám mò lên giường ngủ của *vợ chồng tương lai* nhà người ta à. Mình ghét bà này quá
Mà hình như chị Tiêu nhà ta đã biết ghen rồi nhỉ, tín hiệu tốt, nghe nói chap sau chị ghen dễ thương lắm. Mình hồi hộp chờ đợi khoảng khắc ấy hiiii{:440:}. Một lần nữa thanks Run-man và Vuclacxuyenha cùng các bạn editor nhiều nhé, yêu các bạn{:176:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 12-5-2013 20:06:59 | Xem tất
*LÃNG MẠN -LÃNG MẠN -LÃNG MẠN*
*NGỌT NGÀO -NGỌT NGÀO -NGỌT NGÀO* quá quá quá luôn
Ôi cái chap này của bạn Vuclacxuyenha sao mà nó ấm áp, ngọt ngào thế k biết, nói thật mình vừa ngồi đọc mà miệng lúc nào cũng cười rạng rỡ hết đó.
Chị Tiêu nhà ta biết yêu rồi nên mới có cảm giác ghen khi nhìn thấy sợi tóc k phải của mình chứ gì, ôi chị làm mình ngất ngây, choáng váng, chị đáng yêu thế k biết
Vài ánh mắt đều nhìn chằm chằm vào mặt Sanh Tiêu, cô cắn môi, thoáng buông tay ra, nhưng thủy chung vẫn chưa mở miệng.
=> Cảnh này mình thích quá, cứ tưởng tượng ra vẻ mặt của chị Tiêu lúc nhận ra mình hiểu lầm a Tôn chắc xấu hổ, đỏ mặt lắm nhỉ hiiii, chị đáng yêu quá quá luôn
Còn anh Tôn thì vẫn phong độ, lưu manh như ngày nào. Cái hành động anh vứt hết chăn mền, drap, gối xuống sân thượng mới đáng yêu làm sao ấy
"Vứt đi, tránh cho em khó chịu không ngủ được."
=> Mình ngày càng yêu a Tôn lưu manh rồi đấy.
Mạch Sanh Tiêu muốn cãi lại nhưng Duật Tôn đã đem cô vây trong ngực mình "Đây là giường của anh, người khác không thể trèo lên, nếu có người đàn bà khác ngủ trên này, anh chắc chắn sẽ đạp cô ta xuống."
=> Mình là mình đã từng đọc qua bản convert nghe xong anh Tôn nói thế này nhớ đến lúc a rước con nhỏ tiểu tam đó vào nhà rồi trèo lên giường a có đạp xuống không? lúc ấy mình chỉ muốn tẩy chay anh Tôn luôn ấy. Trong truyện này con nhỏ tiểu tam đó cũng là đối tượng mà mình liệt vào danh sách đen .
Bà TT cáo già, cáo tổ đáng ghét mình biết ngay là bà ấy giở trò xấu xa, bẩn thỉu để chị Tiêu nổi giận với anh Tôn mà, mình ném đá, ném gạch uất ức quá
Không biết chap sau hai anh, chị có còn ngọt ngào như thế này k nhỉ? tò mò quá hiiii. Thanks bạn Run-man và Vuclacxuyenha đã edit cái chap quá là lãng mạn này nhé.{:176:}

Bình luận

@tjeuanh; Ừa đúng là truyện ngược thật bạn ạ, bạn đợi gần khoảng chương 160 rồi hãy đọc tại vì truyện này 173 chương mà.  Đăng lúc 21-5-2013 09:29 PM
ôi trời, mình chưa đọc nhưng biết truyện ngược, mà nghe tiểu tam trèo lên giường sao thấy ức chế quá >"< chắc đợi gần hoàn mới nhảy quá T__T  Đăng lúc 21-5-2013 07:09 PM
thì ra là nó... cuối cùng ngày này cũng tới...  Đăng lúc 16-5-2013 06:15 AM
Con đó à nó bây giờ thì chưa nhưng trong tương lai sẽ xuất hiện phá nát hạnh phúc của chị Tiêu, con đó xuất hiện ở chap 1 đó bạn. ^^  Đăng lúc 14-5-2013 09:33 PM
tiểu tam chưa xuất hiện hay xuất hiện rồi vậy bạn >"<  Đăng lúc 14-5-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-5-2013 13:50:34 | Xem tất
Nhà mình dạo này coi bộ chìm nổi lênh đênh quá nhỉ, sang tận trang 2 luôn rồi.{:437:}
Nhớ hai anh, chị nhà mình quá, nhớ nhất là những giây phút ngọt ngào ấy hiiii{:406:}, nói thế thôi chứ mình k có ý thúc giục các bạn edit đâu nhé.
Mấy hôm nay mình hơi bị rãnh nên dạo qua cái convert của nhà anh Tôn đọc lại lần nữa, đọc đến những đoạn sóng gió, bão tố sắp xảy ra của hai anh, chị mà làm cho trái tim ngất ngây, choáng váng. Tuy có một vài đoạn ngược chị Tiêu nhưng mình lại cảm thấy tình cảm anh Tôn càng ngày càng sâu đậm.{:444:}
Mình tiếp tục chờ đợi chap mới nè, trong khi đợi chờ đi luyện cv tiếp hiiii . Thanks Run-man và các bạn edtior nhiều{:155:}

Bình luận

Rồi ngày mai lại sáng mà ^^  Đăng lúc 18-5-2013 06:50 PM
2 anh chị chia tay hả 0 bik đâu  Đăng lúc 18-5-2013 04:48 PM
Chaubeo90: Tại các bạn ở đây hỏi nên tui tốt bụng mới xì poi tí thôi mà huuu, mai mốt k nói nữa huuu huuu ^^  Đăng lúc 17-5-2013 03:51 PM
a, xì poi, tôi mách =))  Đăng lúc 17-5-2013 03:37 PM
chờ chap mới vậy, mình mỗi ngày đều đang ngóng chap mới để đợi ngược đây  Đăng lúc 17-5-2013 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 19-5-2013 01:05:52 | Xem tất

Oh sau bao ngày đợi mong cuối cùng nhà ta cũng có chap mới, vui quá, chào mừng chị Vịt trở lại nào{:443:}
Chị Tiêu nhà mình hình như càng ngày càng có tình cảm với anh Tôn rồi nhỉ? ngồi học trong lớp mà cứ mơ mơ màng màng nhớ đến anh hiii hii. Mình nghĩ đây cũng là một điều hoàn toàn hợp lý vì chị cũng chỉ là một người con gái mới lớn lại nhận được sự quan tâm, chăm sóc của một người đàn ông như anh Tôn nhà mình thì sỏi đá cũng phải lay động nữa ấy chứ.
Còn cái bà Tô Nhu hồ ly kia nữa chứ, mình ghét hết hai vợ chồng nhà này luôn, bây giờ lại nghĩ ra cái cách mất nhẫn xưa như trái đất ấy để hãm hại chị Tiêu à, mình ném đá, ném gạch
Anh Tôn ơi, anh xuất hiện cho bà Tô Nhu này một bài học đi nào, nhanh lên đi anh, mình ức chế những đoạn có hai vợ chồng bà này quá
Thanks chị Vịt đã post chap mới, yêu chị lắm.{:129:}

Bình luận

Ừa tại mình là cú đêm chính hiệu mà, với lại khổ nỗi trót yêu anh Tôn lưu manh rồi phải ráng lê lết lên mà xem anh ấy đối xử vs chị Tiêu nữa hiii.  Đăng lúc 22-5-2013 12:00 PM
có cháp mới mà ngủ thì ko đúng nguyên tắc của dân đọc ngôn tình lol  Đăng lúc 22-5-2013 11:43 AM
Vâng em đi ngủ ngoan đây. mà chị Vịt cũng thức khuya nhỉ?. Goodnight chị nè hiii ^_^  Đăng lúc 19-5-2013 01:28 AM
mình cũng yêu bạn ghê, có tinh thần thức đến giờ này để đọc truyện cơ đấy, ngủ đi thôi không thì thành cú vọ bây giờ^^  Đăng lúc 19-5-2013 01:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-5-2013 23:26:17 | Xem tất

Oh dạo gần đây chị Vịt nhà mình thường post bài vào đêm khuya thanh tịnh không nhỉ? làm cho cú đêm chính hiệu như mình có cơ hội lần đầu tiên bóc tem chap mới, mình rất là hạnh phúc, chắc đêm nay ngủ ngon lắm nhỉ hiii
Anh Tôn lưu manh nhà ta xuất hiện quá đúng lúc, cái cách anh ứng xử cùng hành động làm mình choáng váng, ngất ngây, trong mắt anh xem kim cương là thủy tinh à? đại gia có khác.
"Các người đã khi nào thấy phụ nữ của tôi thiếu tiền chưa?"
=> Kết câu này của anh quá, phải nói anh Tôn nhà ta là một playboy chính hiệu nhưng khi có chia tay tình nhân cũng cho người đó một số tiền đủ ăn, đủ sống và đủ để chơi nữa quãng đời còn lại. Mình khá là thích cách cư xử như thế này.
Còn về phần cái bà cáo già Tô Nhu thì mình chỉ suy nghĩ ra một câu khá là thích hợp với bà này đó là tự cầm đá mà đập vào đầu mình ha ha, vừa không thực hiện được âm mưu đen tối lại bị mất chiếc nhẫn kim cương đắt tiền, đáng đời tự làm tự chịu đi cô. Ghét bà này quá đi mất.{:431:} {:431:}
À mà trong chap này cũng xuất hiện nhân tố phá hoại rồi nhỉ? ( Mình k phải spoil đâu nhé) hiii, ném đá trước nè
Một lần nữa em cảm ơn chị Vịt đã post chap mới, mà hình như chap này dài hơn thì phải, yêu chị quá, chúc chị ngủ ngon nè

Bình luận

Cái con đó đáng bị ném đá mình tin là thế ghét lắm. Còn a làm chồng hụt chị Tiêu ấy à, a ấy yêu chị nhiều lắm, k nhắc đến quá khứ của chị ấy trước đây.   Đăng lúc 23-5-2013 11:43 AM
UI bạn ơi cái con hs đó sau này sẽ cướp anh Tôn của ch Tiêu ah? còn nv mà xém dc làm chồng ch Tiêu, ah ta mong chờ quá  Đăng lúc 23-5-2013 10:02 AM
OK, đảm bảo với bạn con này rất rất rất hút gạch, đá, k thua gì bà TT đâu *cười gian* hiiii.  Đăng lúc 21-5-2013 12:38 PM
ok thoy! chừng nào lập anti nhớ báo mình 1 tiếng ngaz! hahahahahaha!  Đăng lúc 21-5-2013 12:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 22-5-2013 11:53:54 | Xem tất
Hôm  nay lại đến lượt chị Pam post chương mới à?. Mà chị post vào giờ này làm em khó giành giật tem quá hiiii, tại bình thường truyện nhà mình toàn post vào đêm khuya thanh tịnh cho những cú đêm như em giật tem đấy. Nhưng không sau đâu, chị rãnh giờ nào post giờ đó là em vui rồi, chap này của chị edit mượt và giàu cảm xúc lắm, em không tìm ra được một lỗi chính tả nào hết hiiii.
Cái tên chap này thật là mờ ám quá đi thôi mà Niềm vui mới của Duật Tôn{:444:}{:444:}.
Nói thật sau khi đọc xong bản cv thì mình cũng có chung quan điểm như chị Pam vậy, mặc dù bạn Tiêu Tây này cũng được xem là tiểu tam phá rối hạnh phúc của chị Tiêu và anh Tôn lưu manh nhưng mình vẫn không cảm thấy ghét cay ghét đắng, mặc dù trong thời gian được anh Tôn yêu thương bạn này cũng có làm một số chuyện khiến chị Tiêu nhà ta buồn nhưng mình vẫn không câm thù bạn này đến nỗi phải ném đá, ném gạch.
Vì kết cuộc mà bạn ấy nhận được cũng đã là quá lắm rồi.{:437:}
Mình chuẩn bị tinh thần đón xem những chap đầy hấp dẫn ly kỳ còn ở phía sau đây thôi.
Dạo này mình hơi bị nhớ bạn Run-man rồi đấy.
Thanks chị Pam đã post cái chap hấp dẫn này nha.{:161:}

Bình luận

Chị năng suất thế, giữ gìn sức khỏe nhé chị dạo này nắng nóng khủng khiếp. Trưa mai em ráng giựt tem, k đc cũng k sau, đc gặp a Tôn là vui rồi ^_^  Đăng lúc 22-5-2013 09:02 PM
pam
chị làm xong 52 rồi, nhưng để cho hấp dẫn thì chia ra làm nhiều phần cho hot :)) với lại mình post nhanh quá thì thời gian đợi chap sau của các em lại càng lâu hơn ^^   Đăng lúc 22-5-2013 04:21 PM
Vậy trưa mai có chap mới k chị, để em còn tranh tem hiii (em k hối thúc chị đâu nhé) ^_^  Đăng lúc 22-5-2013 01:54 PM
pam
ừ, chị thường post vào ban ngày vì tranh thủ online ở cơ quan thôi ^^  Đăng lúc 22-5-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 23-5-2013 14:18:03 | Xem tất

Theo như mình dự đoán thì sắp tới nhà ta sẽ có sóng to, gió lớn, cuồn phong nổ ra đấy, mình phải chuẩn bị tinh thần để tránh bão đây.
Chị Sanh Tiêu nhà ta rõ ràng là yêu rồi mà chưa nhận ra thôi, hai anh chị cứ ngược nhau mãi thế này à.
Đọc cái đoạn chị Tiêu bước vào phòng rồi nhìn thấy anh Tôn lưu manh nhà ta đang ôm hôn em Tiêu Tây mà mình còn cảm thấy khó chịu nữa huống chi là chị Tiêu bé nhỏ nhà ta chứ. Lại còn bị mấy người trong phòng hùa nhau đùa giỡn nữa, đáng ghét quá.
"Anh cho rằng tôi muốn ở lại chỗ này hay sao? Nếu không phải vì bất đắc dĩ, tôi chết cũng sẽ không đi theo anh, chuyện làm tôi hối hận nhất, chính la cùng với anh, thật tốt, Duật Tôn, có thể thoát khỏi anh, quả thât rất tốt!"
=> Chị bị hình ảnh trước mắt làm cho uất ức rồi toàn nói ra những lời không thật lòng gì cả, làm anh Tôn hiểu lầm nữa rồi đấyhuuu{:399:}
Duật Tôn nhếch môi hừ lạnh một tiếng, điên cuồng trong mắt bùng nổ làm những người bên cạnh cũng không dám đến gần, y cầm bình rượu trên bàn lên ném mạnh xuống cạnh chân Mạch Sanh Tiêu, "Cút cho tôi!"
=> Anh Tôn chắc là giận điên lên vì nghĩ chị Tiêu đến giờ mà vẫn không động lòng trước những gì anh đã làm cho chị đây mà, hai người này khổ thật mà.{:437:}
Duật Tôn ngắm nhìn bóng lưng của cô, ánh mắt y rất lãnh đạm, nhưng y nghĩ gì ngay cả người kề vai áp má ngay bên cạnh là Cố Tiêu Tây cũng không nhận ra.
=> Anh Tôn nhà ta là người từng trải, bao nhiêu năm sống trong bóng tối làm sau mà nhìn thấu được a ấy đang nghĩ gì. Em Tiêu Tây này vẫn còn nai tơ lắm và kẻ đứng sau giựt dây cho em cũng còn non lắm hiii
Mong chờ chap sau của chị Pam nghe tên thôi mà suy nghĩ mong lung quá hiii Duật Tôn, anh thật bẩn! {:440:}
Thanks chị Pam nhiều nha, chị edit hay lắm.{:179:}

Bình luận

Nhưng đường còn dài lắm bạn ạ, trước tiên phải xem e nó cướp chồng chị Tiêu chứ.  Đăng lúc 23-5-2013 07:46 PM
thiệt hả, zậy đi cho bỏ ghét, tiễn nó đi tây thiên càng tốt  Đăng lúc 23-5-2013 07:16 PM
@xuanha0124: Con đó sau này sẽ bị a anh Tôn làm hai tay chắc k đánh đàn đc nữa ấy, a đáng sợ lắm nhưng mà nó đáng bị như thế.  Đăng lúc 23-5-2013 03:42 PM
Ừa hồi trước háo hức tò mò quá tôi phải mò vào cv, đọc cv nó k dễ như ở đây đâu, hơi đau đầu tí, có nhiều từ ngữ Hán việt lắm huuu  Đăng lúc 23-5-2013 03:40 PM
miu cũm nghĩ là còn xa, trong c1 chị đòi li dị chắc 2 ngừ đÓa có đám cưới, hihi cô càng nói t càng háo hức hóng hóng nào  Đăng lúc 23-5-2013 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-5-2013 12:13:19 | Xem tất
Anh Tôn lưu manh nhà ta có phải bị cấm dục lâu quá đâu mà vừa đi ôm người đẹp bé nhỏ về là bổ nhào về chị Tiêu như thú dữ thế không biết. Mà cái chứng này theo như mình nghĩ là anh Tôn bị bệnh "tinh trùng lên đến não" rồi hiiiii.
Chỉ đáng thương cho chị Tiêu mới vừa êm ấp, ngọt ngào có vài ngày bây giờ lại sắp đón nhận đau khổ nữa rồi huuuu.Chị bị anh Tôn lưu manh dùng bạo lực để ép gần gũi kìa, anh dã man lắm, Run ơi kêu cảnh sát đến bắt anh Tôn ngay đi, mình ghét anh, phản đối anh dùng bạo lực với vợ tương lai của mình đâu huuuu    
Nhưng mà chị Tiêu hình như cũng không vừa nhỉ, tranh đấu ác liệt với anh Tôn lưu manh, thích nhất hình ảnh chị cầm lấy cái gối đập tới tấp vào mặt anh Tôn, sau mình thấy chị giống mấy bà vợ đang nổi cơn ghen lên chồng mình thế kia
mà dạo này coi bộ anh Tôn cũng nhẫn nhịn không ít nhỉ?, gặp như ngày xưa mà lấy gối đánh anh rồi còn mắng anh bẩn, có lẽ anh đã điên liên tiếp lên rồi đấy chứ.
Mình mệt cặp đôi này quá, haizzz, bão tố mau qua đi, ấm áp lại trở về nào, để mình còn đi dự đám cưới anh Tôn với chị Tiêu nữa chứ hiiii.  
Thanks Run-man nhé, bận ôn thi mà cũng chăm chỉ post truyện cho tụi mình nữa.{:176:}  {:176:}
À mà Run ơi, nếu có thể bạn sửa lại cái poster ngoài đầu nhà mình được k?, tại mình thấy nó không hiện lên gì hết ấy.

Bình luận

K đừng đi công an, tui sợ lắm, mai mốt k dám nói nữa huuu.  Đăng lúc 25-5-2013 10:49 AM
n` là chiên xipoi khíp lém nhá..tui đi dắt bà ra công an xã ngay bi h=))  Đăng lúc 24-5-2013 11:09 PM
đi en cưới nhà mình rủ nhau mặc áo đẹp nhé=)). Cuối tuần vui vẻ n` ơi:)  Đăng lúc 24-5-2013 11:08 PM
hì hì, like câu cuối của nàng:)..nãy h kiếm post của cô để cafe nè..:x  Đăng lúc 24-5-2013 11:08 PM
Ừa nhưng mình muốn đi đám cưới của a, chị cơ hiiii.  Đăng lúc 24-5-2013 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-5-2013 17:44:22 | Xem tất

Vậy là cái thằng khốn đứng đằng sau giật dây, bày ra cái âm mưu đen tối đã chính thức  lộ mặt rồi nhỉ?. Mình câm thù, mình ghét, mình muốn ném đá thằng NTT đê tiện này.
Chuyện lần trước hắn gây ra tai nạn cho anh Tôn và đồng thời khiến cho chị Tiêu nhà ta tạm thời không nhìn thấy, anh Tôn còn chưa có hành động gì xử hắn, hắn lại tiếp tục gây ra sóng gió kìa{:426:} {:426:}
Có gia đình rồi thì đi mà quan tân, chăm sóc con nhỏ vợ mình kìa, đằng này suốt này suy nghĩ ra những trò bẩn thỉu, ghét quá, ghét quá
"Tôi làm như vậy cũng chỉ muốn tốt cho cô ấy, cô ấy thêm một ngày ở lại bên cạnh Duật Tôn, là thêm một ngày nguy hiểm."
=> Ai nói là nguy hiểm chứ, ở gần anh mới nguy hiểm đấy, lúc nào cũng có thể bị con nhỏ vợ Tô Nhu bắt nạt, bày trò hết ấy. Đồ ích kỷ, yêu là phải làm cho người mình yêu hạnh phúc chứ đằng này lại làm tổn thương cho người ấy.
Cô an tĩnh tựa vào trước ngực Nghiêm Trạm Thanh, cái ôm của hắn hữu lực mà ấm áp, cô đã từng nghĩ, có thể có một chỗ như vậy để cô an tâm dựa vào một chút.
=> Còn bé Tiêu Tây này cũng thật đáng thương, vừa bước vào đời đã gặp phải hai người đàn ông như thế này rồi, khổ thật. Cho tời giờ mình vẫn k cảm thấy ghét em này, ở em này có một phần nào giống với hình ảnh của chị Tiêu cũng là sinh viên hoàn cảnh gia đình khó khăn, không đủ tiền đóng học phí phải đi làm thêm và cuối cùng là gặp phải loại người như thằng khốn NTT{:437:}
Còn cái bà Tương Tư nữa chứ, bà này tính tình càng ngày càng không thể chê vào đâu hết, chap sau coi bộ rất thú vị về bà này, mình chờ mong.
Cảm ơn chị Pam đã post cái chap này, để thằng khốn NTT có cơ hội tiếp tục nhận đá, gạch nhé hiii.
Chúc bạn Run-man nhà ta thi tốt nhé, thi xong rồi lại trở về với anh Tôn lưu manh, mặt dày nhé.{:290:}{:290:}

Bình luận

TL0316: Cho tôi uống vs, tôi cũng yếu đuối mỏng manh dễ vỡ lắm.  Đăng lúc 26-5-2013 12:32 AM
Ặc..ặc.màu sắc của truyện thấy nó âm u ngay từ đâu=)). Nên tớ chuẩn bị tinh thần thép rầu...cũng uống trợ tym roài  Đăng lúc 25-5-2013 09:55 PM
Nhưng a Tôn lưu manh dù sau còn có thể cho chị Tiêu một gđ, còn thằng khốn kia k làm đc.  Đăng lúc 25-5-2013 07:37 PM
Hu hu, ở cạnh thằng Tôn chị Tiêu cũng đâu có hạnh phúc giề đâu??  Đăng lúc 25-5-2013 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 26-5-2013 21:30:43 | Xem tất
Cả nhà mình biết tin gì chưa nè hiiii, mình mới vừa dạo qua Box Văn ấy có kết quả rồi đấy.
Nhà mình cũng được hân hạnh, vinh dự treo poster ấy, vui chưa, mình vui quá nên phải chay lon ton vào đây ngay.
Một lần nữa xin chúc mừng các bạn edit chăm chỉ nhà mình nhé.{:290:} {:290:} {:290:}
Nhà mình nhân dịp vui này  có được nhận quà tri ân độc giả không nhỉ? hiiii

Bình luận

Đc nữa à, thế thì đang phân vân k biết phải làm sao đây tại dạo này đọc có khoảng 4- 5 bộ mà bữa đề cử đc 2 bộ treo rồi bây h có nên đề cử nữa k ta?   Đăng lúc 27-5-2013 04:42 PM
nghe kon bạn nói là 11 chai thì phải, ak cô Hố tl rồi, đc bình chọn lại đấy cô  Đăng lúc 27-5-2013 04:36 PM
Cái đó khoảng nhiêu, của tôi là hiệu ASUS loại rẻ khoảng 7-8 chai hiii.  Đăng lúc 27-5-2013 04:33 PM
kì này t định vòi mẹ cái Vaio mak chẳng bik chừng nào mẹ mới mua đây khổ thân t quá  Đăng lúc 27-5-2013 04:25 PM
A thì ra là cô ở trọ chung vs nhiều ng à. Ngày xưa tôi cũng ghiền cái lap hiệu apple lắm mà mắc quá k tiền đành mua máy rẻ nhất xài hiii  Đăng lúc 27-5-2013 04:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
HappyOneday + 5 Phải tri ân cả Mod nữa ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách