Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-2-2013 22:45:26 | Xem tất
lại một thằng cha BT, thối nát nữa gòy, tưởng chỉ co' PDM mới đối xử như thế với phụ nữ, không ngờ thằng cha này còn đáng ghét, đáng hựng hơn nữa. Mình rất sợ đọc truyện CTHD, nhưng cứ bị nó mê hoặc tìm đọc nó, n9 trong truyen toàn những thằng cha bệnh hoạn, bih mình mới thắm thía câu nói '' đàn ông không xấu, phụ nữ không iu'', haizz,, CÔ MST này còn đáng thương hơn TK of nghiệt trái nua, bi DT chà đạp j mà kinh khủng wa' trời lun,mún ném dao DT wa, mà sợ các pạn fan anh này ném đá, hihihi, (tại mình chỉ thix n9 hiền lành dễ thương, iu nữ 9 thui, chứ sợ mấy anh BT này lắm )

Bình luận

mình thì thấy kinh tơ~m thằng cha này kinh khủng, ko le~ chưi bại hoại vô đạo đức ha! zời, mà mình vận thix đâm đẩu đọc mới ác chứ, chăc bị nhiểm CTHD gòy   Đăng lúc 22-2-2013 04:26 AM
sặc, chắc đến thời điểm này chưa có ai là fan của anh nam9 đâu bạn ạ, mình thấy anh này xếp vào loại kinh dị trong thể loại CTHD đấy ^^  Đăng lúc 22-2-2013 02:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2013 03:15:23 | Xem tất
cái tên DT thật xấu xa, đáng ghét, đáng khinh bỉ, ta đánh chết mk{:426:}
tại sao tuyệt tình như thế với MST chứ, mình đang nghi ngờ k pík tg làm sao để MST iu tên cầm thú DT này nữa. trời ơi tới hơn 100 chương, vay là chị này còn phai chịu ngươc dài dài,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-3-2013 00:28:14 | Xem tất
truyện này định để ra nhìu nhìu chương mới đọc 1 lần cho thỏa rthix, mà hay wa' , làm mìh ngày nào cũng hóng đọc, thấy ghi 173 chuong là mìh ngán ngẫm rồi, ko pík về sau diễn biến thế nào, mà trưo1c hết là thấy chị n9 này sống đến lúc dc hạnh phúc chắc còn xa vời lắm, bên cạnh toàn iu ma wy wai k , hết nguoi thân là 1 bo mat ac wy doi lot thien than, den ngay ca thag cha n9 cug cam thu k kém, Mà cuoc doi là vay do'. mun den dc hp fai trai wa chog gay, co' cay dang moi pik wy trog hp mih nam ju..:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2013 16:44:23 | Xem tất
troi oi mình mún tìm 1 uu diem of thang cha Bt, benh hoan, va khong sach se nay cung không thay, choi gái chán che ve nha con de MST ra nưa, day goi la cuong dam chu iu thuong j, if co ay khong xik dep han co iu chi khong chu, minh xem thuong ten nay, khong hiu sau chi lai dong long han nua,
chi iu duoi, bi han het lan nay den lan khac si nhuc, xem thuong, that ra minh thay han cha iu thuong ai hte, DT rat it ki, song chi pik thoa man ban than, khong pik den chap nao MST nguoc lai DT nua, chu cu xem tinh hinh chi bi hắn tổn thương thế này, trái tim chắc cũng chịu không nổi
haizz,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách