Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-6-2013 16:03:06 | Xem tất
Chào các bạn :)

Trước tiên cho mình xin lỗi chủ thread run_man và các bạn editors khác, vì bài này không liên quan đến truyện.

Mình cũng xin nhấn mạnh rằng bài viết bên dưới của mình không có ý áp đặt bất cứ điều gì cả.

Mình chỉ thấy khi chúng ta đọc truyện thì cảm nhận và cách nhìn vấn đề của từng người là khác nhau. Đồng thời, diễn đàn là nơi thảo luận tự do nên mọi người đều có quyền ngôn luận, phát biểu ý kiến riêng.

Có thể trên đó có ý kiến bạn thích bạn thấy hợp thì không sao. Nhưng ngộ nhỡ có những suy nghĩ trái chiều, có thể làm bạn hơi nóng một tí, thì mình nghĩ chúng ta nên tĩnh tâm lại đôi chút, đừng vội tranh luận ngay.

Chúng ta đến với nhau, quen nhau đều là sự yêu quý mà ra. Vì vậy, sẽ rất đáng tiếc nếu để những ý kiến không đáng có này làm chúng ta mất đi sự yêu thương thân thiết đã có với nhau từ trước.

Mình hy vọng mọi người sẽ lại vui vẻ và ủng hộ Chìm trong cuộc yêu ngày một nhiều hơn nữa.

Tuy nhiên sau bài viết này của mình, nếu có bất cứ bài viết nào tranh luận hoặc có mùi thuốc súng, mình sẽ ẩn hoặc xóa bài, để tránh tình cảm của mọi người rạn nứt vì những việc không nên có. Đồng thời những bài đã có từ trước, cũng sẽ được ẩn nếu cần thiết.

Thân mến!

Mod

Bình luận

Bài của bạn chỉ có 2 dòng, sai quy định của box, nên mình xóa.  Đăng lúc 15-6-2013 11:03 PM
@huahuong: Com bạn bị xóa là do sai quy định bạn nhé. Còn những bài mình đề cập trên đây là kg liên quan gì đến trường hợp của b  Đăng lúc 15-6-2013 11:03 PM
1 bài cmt của mình bị bạn xoá, mình k hiểu vì sao ?  Đăng lúc 15-6-2013 10:55 PM
cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 15-6-2013 02:49 PM
chàng cua trái,nàng quẹo phải  Đăng lúc 14-6-2013 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách