Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-6-2013 19:30:54 Từ di động | Xem tất
thucvy_1988 gửi lúc 2-6-2013 14:23
Xin chào các bạn !
Đây là lần đầu tiên mình bình luận ở đây. Trước tiên, mình ...

bạn thật supper pro nha, đang trông ngóng tập tiếp theo đây, đọc hú cả tim, đọc mấy chương này mà tâm trạng mình cực kỳ khủng bố, đến nổi phải buông xuống mà đi ra khỏi nhà vì quá buồn bực anh DT đó...hix đau lòng chết được, mình mà có khả năng edit là làm như điên bộ này vs Ám Dục cho coi

Bình luận

pam
^^ có lúc muốn làm như điên mà ko dc đâu bạn à  Đăng lúc 3-6-2013 08:25 AM
hihi, làm thì làm, nhưng con học hành, công viêc, viêc riêng, việc chung nữa mà bạn :D  Đăng lúc 2-6-2013 11:27 PM
Thử edit một bộ nào đó xem đc k bạn hiii ^^  Đăng lúc 2-6-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-6-2013 12:05:20 | Xem tất
haizzz, khó khăn chổ đó đó, mình đang học Đại học gần sang năm 3 k có nhìu thời gian, đa số là lên đt đọc k à, riết mắt mình từ cận chuyển sang loạn lun
Mê tít truyện này vs Dục Vọng Đen Tối, công nhận Má Thánh Yêu viết hay thiệt, ngược cũng banh ta long lun {:398:}, mà đọc tới nổi kích động k kìm nổi, đám bạn bảo "con này điên rồi" có những khi thi mà bỏ cả học bài chỉ để coi truyện thôi
À ai có Face Book thì add FB mình nha: Ngộ Quá Ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-6-2013 21:35:04 | Xem tất
hừm ta biết Tôn nhà ta có âm mưu thiệt nhưng mà ta vẫn khó chịu trong người, giai đoạn này ta lại thương Tây tỷ, tỷ cũng khổ mà Tiêu tỷ cũng khổ, sao mà Tôn ca ác thế k biết, Tôn ca à, một ngày k xa ca sẽ hiểu được cái hậu quả vô cùng ghê gớm cho những việc mà ca làm ra đã tổn thương Tiêu tỷ, coàn đọc càng ức chế.
cám ơn bạn đã edit truyện nhé.

Bình luận

Tiêu Tây bây giờ giống ST lúc trước bị kẹp chặt giữa hai ng đàn ông :P  Đăng lúc 13-6-2013 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-6-2013 11:03:52 | Xem tất
mình thắc mắc chuyện này nếu như DT bảo CTT là quan trong nhất thì tại sao password là sinh nhật ST?
còn nữa DT sẽ không về lại Hoàng Duệ Ấn Tượng nữa sao?
chap sau là CTT đến HDAT oy, không biết chuyện gì xảy ra nữa đây?
đọc tiếp chap này có thấy ghét CTT oy đó nhưng thương CTT mà thương nhiều hơn là ST tỷ, không biết mắt tỷ bị gì mà cứ lúc thấy lúc k..haizzzz
cám ơn editor nhìu nhé, dzù bận cũng đã post bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-6-2013 21:15:55 | Xem tất

hix ST đi rồi, DT sao thế nhỉ? k giữ lại cũng chẳng buồn nhìn, đứt cả ruột.
không biết sắp tới cuộc sống ST ra sao đây? không có nhà ở, bà Tương Tư lại bị bệnh vậy. khổ thân chị rồi
mà thế nào DT cũng đi kiếm gặp à nhớ sao chịu nổi.hì hì
Dạo này không thấy cảnh nóng của 2 anh chị cũng thấy thiếu thiếu vắng vắng trong lòng một đống ấy, mà công nhận Tây tỷ may dzễ sợ mới có 1 lần thôi mà dính bầu, đã vậy còn đi trêu tức Tiêu tỷ là Tôn ca dùng sức, khỉ khô nè...bị bỏ thuốc mê cos biết gì đâu mà bày đặt
Sắp tới Tôn ca sẽ sao nhỉ? Hoàng Duệ Ấn Tượng thiếu hơi thở lẫn bóng dáng nhỏ xinh của Tiêu tỷ rồi, nhớ cho xem..khì khì ngồi hóng chap mới tiếp

Bình luận

ấy không biết ST có thai thì giải quyết sao ta???  Đăng lúc 15-6-2013 10:17 AM
CTT mang thai là do k sử dụng biện pháp j hết bạn ạ, mà cũng "may mắn" thiệt ^^  Đăng lúc 14-6-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-6-2013 13:40:42 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-6-2013 08:39:43 | Xem tất
Mạc Y khi nào sẽ xuất hiện?
Có phải từ lúc Mạc Y nhìn thấy DT ở cửa hàng quần áo đó thì đã quyết tâm tiếp cận a Tôn rồi không?
Mục đích của mỗi người tiếp cận Tôn đều vì lợi ích nhưng yêu anh thì anh lại không nhận rarõ khổ{:402:}{:402:}{:402:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-6-2013 21:31:32 | Xem tất
khà khà anh NTT sạc nghiệp zồi. Chúc mừng anh Tôn tiên sinh, anh ra đòn hiểm quớ cơ mà *tung bông*
Ấy dà...Tiêu tỷ mí có rời đi thôi hà, thiếu hơi liền nghen, quỷ anh Tôn hà, zề kiếm cái mùi hí hí{:414:}{:414:}{:414:} Rước nàng zìa zồi đến zới nàng 1 cái khét lẹt lun đê
Xì pôi chap sau mà máu tò mò nó nổi, chắc chap sau giành cho a NTT đấy cả nhà ạ, phá sản oy còn zề..kaka

Bình luận

oscar: Tôi chết ngất với cô quá, a nhớ hơi mẹ heee ^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:39 AM
Anh Tôn như đứa trẻ tìm hơi mẹ vậy, đáng iu chết dc  Đăng lúc 20-6-2013 06:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-6-2013 21:12:04 | Xem tất
Hước hước.ầy...CTT nhà ta thảm rồi. Bị mất danh dự hết, anh Tôn cũng cao tay quá chứ, không ngờ chơi đòn chí mạng vs CTT, ôi...!! Khổ thân con bé
NTT thì quá ư là ham hố nên gặp phải cái sự cố quá ư là chà bá...khà khà Bác dạy "Cái nào khó bỏ qua đi con" Thấy khó rồi mà không biết rút lui cứ lao vào như thiêu thân, đầu óc rõ chán,haizzz!!{:409:}{:409:}{:409:}
Thấy Tương Tư cứ đau lòng chuyện bị liệt hoài, lại bị so sánh là thua Sanh Tiêu không bik sau này trong một phút nông nổi có làm ra cái loại sự tình đáng giận nào không nữa, mà thấy Chap 1 là Sanh Tiêu bị đuổi ra có 1 mình hà, ây dà.{:261:}{:261:}{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách