Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-6-2013 18:50:12 | Xem tất
Rốt cuộc cuối cùng 2 người này hp ko :( Giờ thì MST yêu DT rồi đó  mà sao đoạn văn án thì bảo "lòng cô đã lạnh, đã chết" ... U,UU
Mà cũng nhờ truyện này mình mới biết được cuộc sống ấm no, hp vợ chồng Nam Dạ Tước w dung ân .. đỡ lo 1 truyện, còn truyện này lo quá :-ss Ko muốn Bad Ending đâu :(

Bình luận

@angel_maria: tui cũng mê DLVT lém, gần như đọc hết các tp của bà ấy rùi, thik thik  Đăng lúc 28-6-2013 12:41 PM
đọc buồn cười lắm hiii ^^  Đăng lúc 27-6-2013 06:17 PM
Truyện đó trong sách mình mua về ấy, có đôi chỗ hình như tác giả sửa lại, phần cuối thì có mấy câu hỏi mẹ DL tự đặt ra cho a Hàn Trạc Thần và a An Dĩ Phong.   Đăng lúc 27-6-2013 06:17 PM
Mình cũng k rõ nữa, bạn thử đi mấy nhà sách lớn lớn thử xem, hôm bữa mình có dạo qua 1 nhà sách rinh về 1 cuốn "Ngủ cùng sói" của mẹ Diệp Lạc mừng ơi là mừng   Đăng lúc 27-6-2013 01:33 PM
Happy Ending bạn ạ, ngoài đầu truyện có ghi rồi ấy. ^^  Đăng lúc 26-6-2013 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-6-2013 18:04:00 | Xem tất
Bạn ơiiiiiiiiiiiiiiii, ra tập tiếp theo đi, mình chờ đợi mòn mỏi, héo khô lắm rồi đây T_T
Truyện này có bao nhiêu quyển vậy ???
"Biệt ly Sanh tiêu"  Sao thấy rầu quá :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-7-2013 09:25:11 | Xem tất
Have a nice dayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy <3
Mấy ngày không đọc mà nhớ anh Tôn quá ... đọc rồi thì không thấy anh Tôn đâu U,UU
Toàn những nhân vật khó ưa >"<<<<
Cơ mà ghét cái gia đình họ Nghiêm này quá, bám theo người ta đã rồi giờ quay lại hại người ta
Haizzzzz, qua chuyện này hi vọng Mạch Sanh Tiêu yên ổn với Duật Tôn điiiiii

Bình luận

Lần này chắc anh dịu dàng lại thôi bạn ạ, hiii  Đăng lúc 1-7-2013 11:58 PM
Anh Tôn đang tu luyện để lên cấp độ cao hơn đấy bạn hiii ^^  Đăng lúc 1-7-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách