Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-8-2013 20:58:03 Từ di động | Xem tất
Có ai thấy DT phát ra mùi giấm khi nghe c ST nhắc đến NTT như mình ko, ta nói mà, DT iu ST rùi và ST cũng iu DT, vấn đề hiện tại là làm thế nào cho 2 kẻ khờ này nhận ra tình cảm của nhau thôi.
Sóng gió lại đến, ST ko có ý trách Tôn ca đâu, vì thế anh đừng giận ST mà bỏ mặc chị. Chỉ cần a hở 1 tí là mụ phù thủy TT đục nước béo cò liền.
Đọc mà đau lòng thay cho 2 người.
Truyện hay kinh khủng luôn, ngày nào mình cũng chờ truyện! Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-8-2013 23:53:14 Từ di động | Xem tất
Ê con nhỏ Mạch Tương Tư-có tin là tui đây cho 1 dao là ngày này năm sau là giỗ đầu của cô không hả? Rất muốn chửi bậy TT mà sợ ảnh hưởng đến sự trong sáng của tiếng Việt, mà thui mặc kệ, ức ko chịu nỗi, cô là cặn bã của xã hội, là thú đội lốt người, là quỷ dạ xoa...
Mình mà là DT mình sẻ nhốt TT vào phòng chứa tát mấy bạt tai cho méo mặt mới thôi (xin lỗi cả nhà chứ em nổi  dzồ lên rùi đấy)  

Bình luận

=))))  Đăng lúc 7-8-2013 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-8-2013 21:00:00 Từ di động | Xem tất
Bà cô Tương Tư diễn kịch cũng khá nhỉ, cơ mà đảm bảo ko qua đc con mắt của Tôn ca.
Lại còn cái kiểu cưới mỉa khi DT và ST ra khỏi phòng nữa, thiệt tình là chỉ muốn lấy kim may miệng của TT lại thôi.
May mà chương này 2 anh chị tình củm với nhau nên cũng đỡ tức. Hành động nắm chặt tay áo của DT sao mà cute thế ko bít.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-9-2013 20:39:05 Từ di động | Xem tất
Aha! Tung bông tung hoa vì sự trở lại của Run_man và nhóm edit. Cứ tưởng các bạn đã quên bọn mình rồi chứ! May quá.
Truyện đang đến hồi gay cấn, mình đang đếm từng ngày để chờ đến lúc bộ mặt thật của TT  đc phơi bày!
Nhóm edit cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-9-2013 07:23:13 Từ di động | Xem tất
Ui, chương này hay quá! Sanh Tiêu phát ngôn mấy câu rất đáng được ghi vào từ điển. " không có cửa lớn thì có cửa sổ". ST ngày càng biết làm nũng với DT à nha, ta thích.
Cơ mà bà chị TT này sao cứ muốn làm bóng đèn thế nhỉ, DT- anh làm cháy cái bóng đèn đó hộ mọi người với.
Thank các bạn edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-9-2013 17:52:58 Từ di động | Xem tất
Và thế là Tương Tư đã bị cho ra rìa. Thật quá tốt. Khó khăn lắm ST và DT mới có dịp đi chơi cùng nhau, dễ gì mà DT chấp nhận mang theo bóng đèn, TT ăn dưa bở đến say rồi.
Nhìn đôi chẻ đi chơi thiệt là lẽng mẹng, DT nhớ phải trân trọng ST đấy, ko là bít tay với tụi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-10-2013 09:57:57 Từ di động | Xem tất
Sanh Tiêu giờ đã trót yêu DT mất rồi thế mà ai kia ko nhận ra mình cũng đã yêu ST, con đường chờ DT giác ngộ tình cảm sao  xa thế.
Mà ST yên tâm, sau này DT xách dép chạy theo chị nhiệt tình lắm đấy, lúc đó chị tha hồ ngược DT, nhưng mà ngược a vừa thôi nha c kẻo bọn e xót Tôn ca lém!
Ôi cái sự nghiệp mê trai đẹp của tôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách