Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-5-2013 20:56:42 | Xem tất
Hic, càng đọc truyện này càng ghét, thậm chí là ghê tởm NTT >"<
Lão này đúng chuẩn của những thằng ngụy công tử, chỉ biết nghĩ cho mình, không ăn được thì đạp đổ ý B-( Hai vợ chồng nhà đó đến với nhau là quá chuẩn đôi rồi, biết điều thì yên phận đi chứ, không bị đòn thì chưa sợ thì phải B-(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2013 20:22:37 | Xem tất
Yêu vào nó khổ thế đấy :-< Tội cho bạn ST :-<
Anh Duật Tôn cũng quá tàn ác =.= Bao giờ anh mới bị ngược đâyyyyyyyyyy >"<
Mình là mình thấy tội cái bạn Tiêu Tây dần rồi đó =((

Bình luận

Vậy thì mình cũng an tâm, tại mình thấy chị ấy lương thiện, và mặt không dày như anh Tôn nên mình lo thui, phãi ngược cho hắn lên bờ xuống ruộng á  Đăng lúc 24-5-2013 01:46 PM
chuẩn bị bị ngược thê ngược thảm rồi :))))  Đăng lúc 24-5-2013 12:09 PM
@oscar1406; Chị Tiêu nhà ta k hiền đâu bạn, lém lỉnh phải biết.  Đăng lúc 24-5-2013 11:36 AM
chắc đợi tới mấy chap cuối quá, thấy chị Tiêu hiền quá không biết ngược ổng thế nào đây  Đăng lúc 24-5-2013 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2013 12:21:07 | Xem tất
Ôi đùa chứ, sao bạn TT lại đi tin tưởng tên NTT hả trời??? :O Cái đoạn bạn ý dựa vào lão NTT rồi thấy ấm áp ý, thấy tội bạn ý ghê >"<
Còn con mẹ MTT, chị em gì mà đạo đức giả, ghen tỵ cả với em gái, âm hiểm ghê người >"<
[Hơi ác tí cơ mà mình mong con mẹ này bị DT làm cho vừa què, vừa câm điếc thật luôn đi =.=]

Bình luận

Mình nghĩ con gái thường hay nhẹ dạ lắm bạn ạ, e TT này vừa mới lớn mà còn ngây thơ lắm, đáng thương hơn đáng trách.  Đăng lúc 26-5-2013 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2013 20:09:33 | Xem tất
Ôi đúng là không gì qua nổi mắt anh Tôn mà :-j
Chắc chắn là anh sẽ cho cả bạn Tây và bạn Thanh ăn quả đắng rồi. Bạn Thanh thì giờ có bị ai hành hạ đối xử tệ thế nào cũng đáng, cơ mà vẫn thấy đáng thương cho bạn Tây :-<

Bình luận

E ấy đáng thương hơn đáng trách bạn ạ ^^  Đăng lúc 1-6-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-6-2013 23:09:15 | Xem tất
Anh Tôn à, anh yêu sâu sắc lắm rồi đấy, đừng có ngược chị Tiêu rồi tự ngược chính mình nữa :-<
Kiểu này chắc bạn Tây sắp khổ vì bị anh Tôn hành rồi, làm sao qua mắt được anh chứ =.=
Càng ngày càng thấy con mụ Tô Nhu đúng là âm hồn không tan mà @@
Chờ đợi các chap tiếp theo 8->
[hic, cảm giác nhảy vào hố, đúng là đau khổ mà :((]

Bình luận

Chưa có nhận ra nên mới nó mới kịch hay mà xem chứ ^^  Đăng lúc 7-6-2013 09:37 PM
Anh yêu rùi, nhưng cái vấn đề là anh ấy chưa nhận ra, thế mới có chuyện  Đăng lúc 7-6-2013 08:39 AM
Đặc biệt là mỗi khi vào nhà a Tôn lưu manh càng có cảm giác nguy hiểm hiiii.  Đăng lúc 6-6-2013 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-6-2013 00:29:52 | Xem tất
Anh Tôn suy tính quá nhiều, cả tốt và xấu, nên chẳng ai có thể đoán được anh muốn làm gì.
Chỉ tội chị Tiêu :-< Đây có phải "Ai yêu trước, người đó là người thua" không mọi người nhỉ???
Hic, hồi trước thì mình thấy thương bạn CTT, cơ mà càng đọc, mình càng ghét bạn này mất rồi >"<

Bình luận

CTT đáng ghét nhưng nghĩ lại cũng là một con nhóc cấp 3 không hỉu chuyện, mình thấy tội CTT nhìu hơn  Đăng lúc 15-6-2013 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-6-2013 16:31:18 | Xem tất
Haizz, người ta vì đã thử mọi cách mà không thoát ra khỏi cảnh đau khổ thì còn đáng để thương, chứ như em Tây, đúng kiểu tự mình đâm đầu xuống hố, đã thế, biết là hố còn không tỉnh ngộ, còn muốn lôi chị Tiêu phải khổ theo. Đáng ghét chứ đáng thương gì nữa >"<
Ngây thơ không phải là tội, tội là dùng cái ngây thơ đó để đi liên lụy người khác á!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-7-2013 16:21:50 | Xem tất
Trời ơi ngủ trưa dậy vào thấy có truyện, mừng muốn chết :(( Lâu lắm lắm mới có chương mới :(
Cám ơn bạn Run nhé :x
Các tàu ngầm mau mau nổi lên để vượt quá chỉ tiêu 10 com luôn điiiii :3 :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-8-2013 22:59:15 | Xem tất
Vui quá xá là vui :x Tối nay rảnh rảnh vào Kites đọc truyện sau 1 thời gian dài lap hỏng, không ngờ CTCY có mấy chương mới liền :xxx
Cám ơn bạn Run_man chăm chỉ edit truyện cho mọi người đọc nha :)
Càng đọc càng thương ST quá chừng :) Mong đợi đến những chương ngọt hơn cho chị vs anh DT :)

Bình luận

:)  Đăng lúc 7-8-2013 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-9-2013 17:02:24 | Xem tất
Hic hic, cả anh Tôn lẫn a Tước dạo này đều "quy ẩn giang hồ" hay sao ý, lâu quá không xuất hiện, thế là các anh vừa ngược chị Tiêu, chị Dung, vừa ngược tụi em luôn :((
Đọc đến mấy đoạn thấy mụ Tương Tư, đúng là đang bị tác giả ngược luôn ý =,= Tại sao lại có thể loại chị đáng khinh bỉ như thế được =.= Mong là chị Tiêu mau khỏi bệnh, nhìn ra được bà chị của mình thật sự là gì, và sớm cho a Tôn phải đau lòng đi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách