Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-2-2013 01:45:46 Từ di động | Xem tất
Chỉ vì một chữ ngọt mà cắm đầu đọc đến giờ này :) cmt phát cho chủ hố có tinh thần làm việc :D
đọc truyện của thánh yêu thấy ghét nam chính dã man ( tôi ko thích ngược T.T ), bt hết cỡ, nội dung truyện lại có phần nhạt. Thật ra thì cũng chưa đọc hết tr nào, hơn trăm chương thì chắc cũng đủ đắng cay ngọt bùi :'') ... Cơ mà ndug mà sâu sắc thì lại tốn nhiều nước mắt... Haizzzz

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2013 13:11:29 | Xem tất
Truyện này tình tiết thì hay nhưng truyện của Thánh Yêu cứ thấy tình huống gặp gỡ hơi vô lí (tự nhiên nhào vào ép uổng con nhà ngta)  với nam chính quá thô lỗ, chả khác gì một thằng điên :)) ...hay như thế mới chuẩn men

Mồm thì chê nhưng vẫn vào đọc :)) Tks chủ hố nhé :* gần 200 chương đấy b à :), chắc phải lôi thôi đến hết mùa hè mới hoàn đc :(

Bình luận

comment của bạn quá đặc sắc, 1 từ ngắn gọn nhưng chuẩn xác  Đăng lúc 26-3-2013 09:55 PM
chắc là sẽ cố lê lết sao cho nó xong trong hè. Từ nay mỗi ngày 1 chương rồi, bạn yên tâm nhé :)  Đăng lúc 26-3-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2013 23:05:54 | Xem tất
Nhìn thấy cái title là mình biết ngay, biết ngay là nhắc đến Ba Con Sâu mà :">
Đọc thấy đôi bạn trẻ gần gũi nhau mà mềnh cũng mừng....Trái tim mong manh của mình ko bị ngược :))

P/s: Fighting!!! Chúc mừng sự kiện được cộp dấu nhé :x <3 :*

Bình luận

3 con sâu :))))))  Đăng lúc 12-4-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2013 12:40:30 | Xem tất
Vừa đi học về mở điện thoại ra đc đọc truyện nên bật máy tính cmt{:303:}

Chương bạo lực gia đình mà mình còn thấy đỡ hơn chương trc'

Nhưng tình hình này là còn ngược ác liệt lắm, hiu hiu {:261:} {:285:}

Định ém cho nhiều chương để qua đoạn ngược nhưng k thể, cứ thấy có chương mới là xồ vào thôi {:308:}

Cảm ơn nhóm nhiều nhiều nhé

< hình như gần cuối tuần đc đọc nh hơn thì phải, thấy cả tuần trc chả có, tuần này lại ồn ạt.Sướng :3 >

Bình luận

tuần này nhóm edit năng suất thật  Đăng lúc 24-5-2013 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-7-2013 17:18:29 | Xem tất
Mọi ng ơi, góp gió thành bão cmt đi để tối có chap mới :v...lâu ngày k đc đọc truyện này hóng qúa r, lại còn đúng khúc giận dỗi nhau chứ
Họ đang ghen nên k thể trì hoãn đc :v

cảm ơn bạn edit *thơm má*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách