Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-6-2013 20:28:50 | Xem tất
mình không nghĩ CTT mang thai con của DT, có lẽ có chuyện gì đó sau này sẽ mới hé lộ
nhưng thật tình mình cảm thấy NTT thật là không có tình người mà >"<
cảm thấy cuộc đời mọi chuyện khó biết trước, MST chỉ 1 lần bị DT nhìn trúng cà cuộc đời đảo lộn, bây giờ đến CTT, là con người chứ đâu phải quân cờ, tại sao những người có tiền có quyền lại thích làm gì thì làm như vậy, còn gì đau khổ hơn khi cuộc đời của mình mình lại không tự quyết định được

Bình luận

NTT khốn nạn, hèn hạ nữa bạn (theo như mình nghĩ) là đàn ông mà lại đi mượn tay một ng con gái để trả thù. >''<  Đăng lúc 7-6-2013 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-7-2013 21:58:43 | Xem tất
thật ra thì mình nghĩ thế này, mình thấy chỉ có sự nhầm lẫn đáng tiếc ở cái tên của Sanh Tiêu sửa thành Sênh Tiêu, vì đó là tên của tác giả dành cho nhân vật, chúng ta nên tôn trọng và sửa lại cho đúng,
Còn việc các bạn viết sai chính tả, mình thấy cũng...bình thường mà ^^ tại vì câu chữ trong một bài nhiều như vậy thì sai sót là chuyện bình thường, nhưng chúng ta đọc vẫn hiểu được mà, các bạn editor edit 1 tác phẩm vì sự yêu thích của mình và mún chia sẻ, chúng ta là người đọc phát hiện lỗi chính tả thì góp ý, cùng nhau sửa chữa, chứ làm khó dễ nhau làm j` đâu. mình chỉ có chút ý kiến vậy thôi
Và đương nhiên là 1 đọc giả trung thành của truyện cũng như của page minh sẽ chọn phương án 2, :P nói j` thì nói chứ cũng còn nhiều bạn dễ thương luôn theo dõi và ủng hộ truyện nhà mình mà, hihi

Bình luận

bản edit đang post, còn tên này chắc chắn sẽ đc thay trong bản beta :) Ngủ ngon nha honey <3  Đăng lúc 24-7-2013 11:18 PM
Cộng với bản cv và QT của mình đều dịch ra là Sanh Tiêu, dù chữ đó đứng 1 mình vẫn là chữ Sênh. Nếu như nhiều ý kiến muốn đổi lại nhóm sẽ thay luôn trên   Đăng lúc 24-7-2013 11:18 PM
Cảm ơn ý kiến của bạn, mình thấy rằng tên Sanh Tiêu đã đi theo truyện từ đầu, các bạn đã quen với tên đó rồi, nên chưa muốn thay lại.  Đăng lúc 24-7-2013 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách