Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-6-2013 18:52:19 | Xem tất
AA hình như truyện này có sad endding nhỉ, {:285:}
mình thấy có bạn nào tron blog kites có post phiên ngoại truyện I + II ak, mới đọc xong.
Cuối cùng thì Anh DT nhớ chị MST quá, bị dằn vặt dữ dội, thế là hết truyện, thế mà mình cứ tưởng happy endding chứ oa oa oa oa oa {:263:}
=> Cho chừa anh DT {:262:}

Bình luận

Phiên ngoại chỉ là kể lại những sự việc chưa nhắc đến trước kia thôi bạn ạ.  Đăng lúc 1-7-2013 11:54 PM
Mình search trên google ak, có 2 phiên ngoại Duật Tôn của 1 bạn trên kites ak, có 2 cái đó thôi à  Đăng lúc 1-7-2013 07:12 PM
ủa sao HE mà, cái phiên ngoại ở đâu vậy bạn, mình cũng mún coi xem anh DT bị ngược cỡ nào hức hức  Đăng lúc 1-7-2013 08:54 AM
Truyện này HE mà bạn, ở ngoài nhà có ghi ấy.  Đăng lúc 29-6-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-7-2013 21:51:48 | Xem tất
Em chọn pa.2 chủ thớt ơi
Em thấy lời văn đọc trơn tru mà, ai cũng bận rộn như thế này là ok lắm rồi,
Nhiều chương thì có sai lỗi chính tả thôi, có mí câu đọc k dc trơn tí nhưng cũng hiểu đc ý k rơi vào câu chủ yếu mang nội dung.
Mình thấy cứ tiếp tục đi, rồi khi đã hết hoàn thì các ss beta lại cho vừa lòng hoàn hào và hoành tráng hơn.
Dạo này lên đọc cmt góp cho ss chắc ss cũng muốn bài hoàn hảo hơn, dù sao thì truyện cũng gần 1/2 giai đoạn cứ tiếp tục thôi ss.
Cố lên nào {:301:}

Bình luận

thank you :)  Đăng lúc 24-7-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2013 11:47:39 | Xem tất
Ài mấy bạn gõ gg đi, đã có 1 bạn khác edit tiếp rồi, tới đc chương 82 rồi, ngay khúc Anh Tôn và Mạch Sanh Tiêu kết hôn rồi. Chỉ là đọc k đc mượt như mấy bạn ở đây edit thôi. Chắc là mấy bạn nên drop thôi {:401:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách