Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-6-2013 22:19:41 | Xem tất
Suy cho cùng đàn bà cũng chỉ là nạn nhân thê thảm của đàn ông mà thôi,ý mình đa fần là như vậy.thật sự ra CTT cũng đáng thương mà.jo thì nàng ta ko còn nhiều lựa chọn nữa.nhục thì cũng nhục rồi.thôi kệ đi.ko bit cái thai thì sẽ tn nhỉ,nếu để thì lại ảnh hưởng đến ST wa,ma bây jo đi phá thì tội cho sinh linh bé nhỏ đó wa.thật là loằng ngoằng mỳ tôm.điệu này chắc tác giả dễ để nv CTT vô tình xảy thai lắm,hú,nam mô a di đà phật.mình dự đoán thôi nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-7-2013 19:59:58 | Xem tất
Mất công gõ bao nhiêu lại next 1 cái thế là phải gõ lại.chán,gõ ít đi vậy
Lâu lắm ko vào cmt
Xin lỗi cả nhà chứ MỊE Cứ ở nhà mà rung đùi và tắt máy đi rồi ngồi đấy mà "CÁI GÌ" à.
Vớ va vớ vẩn.gét thế ko bít được nữa.dù là nam chính,dù là về sau có thế nào,có tốt với ST thế nào thì cũng gét.

Bình luận

oh thế thì oscar có kinh nghiệm phải bít đấy  Đăng lúc 16-7-2013 07:36 PM
angel-maria: sau này có con rùi thì sẽ cưng cho mà biết, không sợ cũng phải sợ cô ơi, tôi bên này ở nhà dì làm childcare, ngày nào cũng chăm em hết #.#  Đăng lúc 16-7-2013 05:07 PM
Đáng yêu lắm ấy, ở đây có ava của baby nào em cũng ngắm hết ấy, em thích ngắm baby, nhưng sợ chăm cháu lắm hiii ^^  Đăng lúc 9-7-2013 10:58 PM
uh,cu cháu đấy dì ạ  Đăng lúc 9-7-2013 10:54 PM
infiniti: Oh đây là hot boy nhà chị à, đáng yêu quá, lúc nãy em chưa kịp nhìn tên chị chỉ thấy cái ava, bụ bẫm quá hiii ^^  Đăng lúc 9-7-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-7-2013 23:05:18 Từ di động | Xem tất
Khó có thể đánh giá đc edit giỏi hay kém,edit tốt hay dở,theo mình wan trọng là edit xong mọi người đọc có hiểu đc ko hay cũng tương đối mù mờ như đọc bản convert.Như cá nhân mình dạo này bận con bé nên có mấy khi comment đc trong hố này đâu,chỉ nhảy vào đọc truyện rôi lại nhảy ra.chỉ đến mấy nay tự nhiên vào đọc comments of members minh mới biết bn ngày nay có vấn đề về edit truyện.Rõ ràng tôi và các mem khác đọc truyện vẫn rất hiểu là truyện đang nói cái j,chẳng qua nếu đọc kỹ 1 tý sẽ thấy về câu cú,ngữ pháp thì ko đc hay và còn nhiều lủng củng,nhưng xin hỏi có ai ko hiểu j khi đọc truyện ko a,ko phải ko ạ,tôi tin 99% mems là hiểu,nên việc j chúng ta fải ngừng ở đây chứ.các bạn cứ tiếp tục edit đi ạ.nếu đó còn là sự yêu thích,đam mê của các bạn thì ko có sao cả,cứ tiếp tục NHƯNG CHÚNG TÔI MONG CHỜ NHỮNG BẢN EDIT HOÀN CHỈNH HƠN,CHẤT LƯỢNG ĐI ĐẦU,SỐ LƯỢNG THEO SAU CÁC BẠN NHÉ,các bạn cứ trau chuốt kỹ càng 1 chút,ko cần vội vã,ra truyện muộn tý chúng mình cũng chờ đc,đã yêu thì lâu mấy cũng chờ phải ko cả nhà mình,Còn đâu đọc giả chúng ta phiên phiên cho các bạn edit 1 tý,Có lẽ nhiều ngày qua run cùng đội ngũ edit chịu khá nhiều áp lực từ phía các đọc giả hay từ mod rồi.Dặt trường hợp mình vào các bạn edit chúng ta cũng sẽ hiểu là các bạn ấy đã nản đến mức muốn từ bỏ rồi,thui đừng chia tay,yêu rồi lại ctay thì bùn lém,kaka
Dù gì vẫn luôn luôn ủng hộ,cố gắng lên các tình iu.

Bình luận

ok, cả hai đều đc ah, cảm ơn góp ý và động viên của chị :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:15 PM
Hình như chỉ đc chọn 1 phương án thôi chị, có j chị hỏi lại Run xem chọn 2 phương án đc k?  Đăng lúc 24-7-2013 01:44 PM
Quên mất nhỉ,mình chọn phương án 2 và cả phương án 3,kekecaar 2 nhé  Đăng lúc 24-7-2013 01:22 PM
Vậy ý kiến của c là phương án thứ 2 or 3 hay cả hai ạ?  Đăng lúc 23-7-2013 11:55 PM
cảm ơn và cảm mến chị nhiều lắm! Đêm rồi mà chị vẫn chia sẻ với tụi em chân thành thế này làm em cảm động quá!  Đăng lúc 23-7-2013 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-8-2013 19:58:14 | Xem tất
Trời ơi trời ơi, 50$ .mình ham quá mà ko bít có vớt đc ko nữa cơ.con mình bé quá,mình ko có thời gian để ôm cái lap và nhấn F5 liên tục được.Lạy chúa tôi, ực ực,thèm thế nhảy
câu cuối của CTT nghe gai cả người "... chết đuối trong nước miếng người đời " ặc ặc
bó tay chấm gạo thôi.lại hóng tiếp nào cả nhà

Bình luận

cảm ơn cả nhà  Đăng lúc 7-8-2013 02:07 PM
Cô này vừa dỗ con vừa dành tem kìa. Chúc mừng nhé  Đăng lúc 7-8-2013 12:36 PM
Cô này vừa dỗ con vừa dành tem kìa. Chúc mừng nhé  Đăng lúc 7-8-2013 12:36 PM
Cô này vừa dỗ con vừa dành tem kìa. Chúc mừng nhé  Đăng lúc 7-8-2013 12:35 PM
Híc híc cho em 10$ đi chị sao chị mai mắn vậy huuu huu, chúc mừng chị ạ *tung bông-tung hoa* ^^  Đăng lúc 6-8-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-8-2013 20:20:48 | Xem tất
ui má ơi, truyện lớn rồi đây,cãi nhau nảy lửa rồi.DT thì tự tôn quá cao,ST thì cũng ko có ý gì,vậy mà,trời ơi,
khổ thế đấy.vốn dĩ là vì chữ yêu mà cả 2 người ko nhận ra thôi,khổ quá quá khổ.
ST đã mù thì chớ,lại xảy ra căng thẳng thế này còn lâu mới khỏi được.hức hức.
CƯỜI ĐI EM,ĐỪNG KHÓC NHÉ,MÌNH XA NHAU CÓ LẼ CŨNG DO ÔNG TRỜI...
thui tạm biệt cả nhà,hnay con bé MARIA mãi chưa thấy xuất hiện trên giang hồ ấy vậy

Bình luận

Chuẩn luôn  Đăng lúc 6-8-2013 09:57 PM
chính vì không nhận ra nhau và làm khổ nhau mãi nên chị mới có tr đọc đấy chứ =))  Đăng lúc 6-8-2013 09:33 PM
Huuuu em đây, bị ai kia giật đc 50$ bây h đang uất ức trầm mặc đây :(  Đăng lúc 6-8-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách