Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-1-2013 17:58:19 | Xem tất
hai anh duật tôn và Nam Dạ Tước đúng là quá đáng quá mà{:182:}
nhưng mà em thích, đọc những cảnh nưh thế này chỉ mong nhanh đến đoạn hai anh chị yêu nhau thôi.
nhưng Sanh Tiêu cũng thật khổ thân, vì li hôn mà k thể chơi đàn được nữa. nghĩ mà càng thất tức anh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-1-2013 17:28:28 | Xem tất
huhu, càng đọc càng thấy thương cho chị, sao số chị khổ thế không biết. đúng là hoàn cảnh đưa đẩy, số phận đâu phải đều nằm trong quyết định của mình.
hi vọng là chị tương tư sẽ không sao, nếu không sau này chị ấy chả còn gì đê dựa dẫm mất: chị gái, bàn tay chơi nhạc, cảm giác bơ vơ thật khó để tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2013 23:30:46 | Xem tất
anh Duật Tôn, sao anh lại có thể đáng yêu như thế{:180:}
anh chị cứ thế này em thích, chứ đừng ngược nhau nhiều quá, em đau tim lắm.
chả biết ai là người chụp ảnh nhỉ? anh Duật tôn thuê hay con mụ kia làm k biết?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-3-2013 20:17:06 | Xem tất
ôi trời, ôi trời ơi, gay cấn quá đi mất.
hix, anh đang trong cơn ghen lồng ghen lộn lên, chị có giải thích thế nào cũng vô ích thôi, ít nhất đến đoạn này cũng thấy được sự biến hóa trong tình cảm của anh, không chỉ đơn giản là dục vọng mà còn có cả tình cảm trong đó nữa.

Bình luận

ghen tuông là mù quáng mà :)  Đăng lúc 15-3-2013 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-3-2013 21:38:41 | Xem tất
hả, thậm chí còn dùng tới súng nữa cơ á.
các anh man quá đi, chả biết bao giờ mới đến cảnh đó nữa.
thanks bạn nhiều nhiều bì đã edit truyện. anh bảo cho chị thời gian nhưng nhịn không được toàn phải đi gặp với gọi điện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-3-2013 08:13:24 | Xem tất
tung hàng lúc đêm khuya{:140:}
hix, anh Tôn anh yêu rồi thì cứ nói ra đi, có ai bảo sao đâu, Nam dạ Tước cuối cùng vẫn lụy vì tính mà,
truyện bây giờ mới đến giai đoạn này chắc còn khướt mới đến chỗ văn án, hai người cưới nhau xong vẫn chưa xong chuyện.

Bình luận

đúng đó, cưới cong mới là mở đầu. Mà còn lâu lắm mới đến mở đầu, hic, :P  Đăng lúc 30-3-2013 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-4-2013 23:16:05 | Xem tất
theo như mình thấy thì sanh tiêu cũng không phải là hoàn toàn không có cảm giác với duật tôn. có điều bị ngược nhiều quá nên chưa thể nhận ra đó là tỉnh cảm gì. còn với nghiêm trạm thanh, dù vì lí do gì đi chăng nữa, ăn con người ra xong lại giũ bỏ trách nhiệm như thế thì đáng lên án, hơn nữa Tô Nhu cũng không phải là một người con gái xa lạ, hai người từng có tình cảm rất thân thiết thế mà có thể đối xử như vậy. chắc tại anh k làm nam chính nên nhìn phải khắt khe hơn chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-4-2013 23:44:32 | Xem tất
vulacxuyenha gửi lúc 5-4-2013 21:18
Chương 42.1 : Tổn thương.

Editor: Vulacxuyenha

người ta nói số 9 là con số vàng bạn ạ, giá sản phẩm trong siêu thị thường để lẻ ở con số 9, người ta sẽ mua nhiều hơn nếu giá được làm tròn.
đọc chương này mới thấy bộ mặt thực sự của NTT, cứ nói là không để ý vệc sanh tiêu bị duật tôn cưỡng bức nhưng luôn để trong lòng, bình thường thì k sao cứ có chuyện là khui ra, rõ ghét. sanh tiêu đã nói là không được rồi mà còn cố theo đuổi làm gì. ghét cả NTT, tô nhu, bà mẹ nữa. đúng là tình huống cẩu huyết cổ điển trong ngôn tình

Bình luận

pam
sau này còn ghét hơn á nàng ^^ nói chung là ST ko chọn NTT là quá chuẩn rồi ý  Đăng lúc 6-4-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-4-2013 00:05:22 | Xem tất
thức muộn nên được đọc sớm, dạo này cứ thấy các bạn thông báo gi đó là thót hết cả tim, mong đọc truyện nhưng ai cũng có cuộc sống riêng, bạn bận cũng chả biết làm thế nào được,
kiểu gì Tô Nhu cũng tìm cách để sảy thai, chỉ hy vọng đừng liên quan đến Sanh tiêu, chả động chạm đến ai mà cứ gặp rắc rối hoài, số khổ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2013 14:21:57 | Xem tất
mình nghĩ anh biết có người muốn hãm hãi mình, những thứ này đã được sắp xếp sẵn, anh muốn làm theo bọn họ xem thế nào, không ngời lại gặp Sanh tiêu. nói thật, đọc đến đoạn này mình hơi thất vọng, mình từng hi vọng Sanh tiêu sẽ can đảm hơn nữa, đừng trao vội tình cảm với Duật Tôn, nhưng thực ra lúc này ST đã có tình cảm với DT rồi, sau này có lẽ chị đã trở nên chai lì hơn, mình thích thế

Bình luận

yêu nhiều đau khổ nhiều :((  Đăng lúc 23-5-2013 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách