Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-4-2013 14:16:25 | Xem tất
Mem mới chào cả nhà :D

Mình sụt hố từ chương 31, thực sự là giờ vẫn chưa dám đọc hết vì độ dã man con ngan của Duật Tôn, hơi quá sức với mình cơ mà không thoát được hố ý :(((

Theo mình thấy thì nhìn chung thì anh zai này thực sự đã đổ hẳn ST rồi, tuy rằng kiểu yêu này nó có hơi bệnh hoạn ( kiểu Đường Cùng Diễm trong Cấm Tình vậy á ) nhưng nhìn chung cũng đã là yêu rồi.

Mà kể ra số ST khổ thật, chị gái gây tội xong phải gánh thay, 2 người đàn ông đi qua đời đều thuộc dạng ko ra gì thế này .... Chậc chậc...

Đọc văn án thấy bảo sau này ST còn tàn phế nữa, thật ghê rợn quá. Hi vọng HE không phải kiểu ST mất trí nhớ xong lại để DT muốn làm gì thì làm, ám ảnh lắm :((

Thôi đành hi vọng ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-5-2013 23:36:18 | Xem tất

Kekeke, trước đây mình cũng đã com rồi và đã tính bỏ hố này một lần chỉ vì chịu không nổi DT, thực sự mình ghét ảnh lắm, thấy ảnh cứ bệnh hoạn sao á ( giờ vẫn vậy, khéo ghét hơn cả Hoắc Thiên Kình á ), có điều vẫn tò mò xem 2 anh chị yêu nhau kiểu gì,

Mà số chị Tiêu khổ thật, hết bà chị gái chẳng ra gì đến NTT cũng dở dở ương ương lại còn thủ đoạn ngầm nữa chứ :((((( Đọc văn án thấy sau này hình như chị còn hỏng tay không chơi đàn được hay sao ấy, nếu mà là do DT thật thì .....

Thôi cắn răng chờ vậy :((((((

Bình luận

Đọc đến cảnh a TLT ra đi sau khi che đạn cho chị Noãn là mình lại xúc động rơi nước mắt ^^.  Đăng lúc 12-5-2013 12:18 AM
Chuẩn luôn mình vẫn thích Tả Lăng Thần, cảm giác như UNT ở bên HTK đúng kiểu như một thói quen á :v Đến cuối TLT còn chết :(((  Đăng lúc 11-5-2013 11:38 PM
thật ra hồi đó lý do mà UNT yêu HTK củng ko đc như ý lắm nhé, mình vẩn thấy nó còn hơi miễn cưỡng lắm ,nhưng biểu hiện cảu DT thì ^^! chấp nhận đc  Đăng lúc 11-5-2013 10:48 PM
chài ơi, hồi đọc Hoắc Thiên Kình, gần 1/3 đầu truyện mình luôn luôn tự hỏi cuối cùng nữ 9 phải yêu anh đấy ntn??? đúng là ngược mà  Đăng lúc 11-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2013 12:57:25 | Xem tất
Bạn editor đọc hết convert của Mê Tính cho mình hỏi sau này Duật Tôn có bị ngược lại không, nếu không thì thôi mình next khỏi phải đọc luôn cho nhẹ, từ đầu truyện tới giờ chả khác gì con ngựa đực bệnh hoạn vậy, dám bỏ Sanh Tiêu tìm em khác mới máu chứ. Trong thế giới ngôn tình may ra còn có HE cho kiểu người này chứ ngoài đời thì chết cũng chả ai thương ý

Bình luận

Yujial: Cứ hi vọng đi bạn hiiii.  Đăng lúc 25-5-2013 10:54 AM
Mình đang cày HMKM, trước nữ 9 ngược tâm thôi mà sau nay anh nam 9 bị ngược te tua xong còn bị chị nữ 9 tặng cho 1 nhát dao vào vai cơ :3 Mong DT cũng được vậy :3  Đăng lúc 24-5-2013 09:46 PM
angel: Nghe bợn nói thế mình mát lòng mát dạ hẳn:)). Cho chết :X  Đăng lúc 24-5-2013 05:39 PM
Cả nhà yên tâm a Tôn nhà ta sau này thảm lắm, chờ mà xem hiii.  Đăng lúc 24-5-2013 03:38 PM
bềnh tễnh pạn ui, Tôn ca chắc là cÓa tình cảm zí Tieu tỉ đấy  Đăng lúc 24-5-2013 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-5-2013 20:14:14 | Xem tất
Chỉ là bàn tay y nắm chặt, ngón tay thon dài cuộn lên, trên mu bàn tay, mỗi một đường gân xanh đều hiện lên rõ ràng.

Khả năng 1 là ảnh đoán ra CTT là người của NTT, khả năng 2 là ảnh xót theo kiểu ảnh chà đạp thì được nhưng đứa khác thì không được ế

Nhưng dù sao thì tui cũng chỉ có 4 chữ dành cho ảnh thôi

: BEEEEPPPPPP : YOU DUẬT TÔN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hul, giờ thì thoải mái hành nhé, bà đây đợi chờ ngày anh bị ngược cho coi. Ác giả ác báo mà :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách