Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-5-2013 04:27:40 | Xem tất
Phần này ngọt muốn chết đi được ấy

Mặc dù anh chị gặp nguy hiểm nhưng chính sự ngọt ngào dễ thương của hai người suýt thì khiến tim em ngừng đập chứ không phải vì cái ly do còn lại đâu nha!

Anh Tôn là nam chính, chưa chết được nên em cũng khá yên tâm khi đọc đến đoạn này , chỉ sợ một trong hai người bị làm sao thì cũng tội, nhưng mà như thế lại được người còn lại chăm sóc, càng ngọt!!! {:418:}

Chiếc xe thể thao với giá trên trời, gặp tai nạn mới biết đáng giá, chỉ có thân xe hơi biến dạng, nếu không có chiếc xe này hai người chắc rằng đã sớm tan xương nát thịt rồi.

Thấy chưa, biết ngay mà. {:422:}
Lần này đến lượt mình phán như thánh

« Anh cứ nghĩ rằng, em ước anh chết đi. »

Không ngờ anh Tôn nhà mình cũng nói được câu này.

Càng đọc xuống dưới càng thấy độ ngọt ngào của hai anh chị. Khó khăn lắm mới thấy được sự dịu dàng của anh Tôn, cái này phải cảm ơn chị Tiêu, không có chị chắc em vẫn phải đọc và tưởng tượng ra bộ mặt lạnh lùng đến kinh hãi của anh *chẹp*

Nói chung là mình cực thích chương này, hóng chương sau kinh khủng luôn. Cảm ơn các tình yêu lắm lắm lắm!!! {:444:} Các bạn vất vả rồi, để mình lau mồ hôi cho

P.S: Mình chính thức bị phởn!!! Hóng chương sau kinh kinh kinh khủng luôn ấy!!!!!!!!!!!!!!! (Nhắc rồi vẫn phải nhắc lại lần nữa, chết rồi mình bị nghiện thật rồi kiểu này đêm nay mất ngủ vì hai anh chị mất) <~~~ các bạn editor "đầu độc" mình , cơ mà mình muốn bị "đầu độc"

Haizzzzzzzzz, các bạn thông cảm. Cơn điên của mình lại tái phát đây mà {:425:}

Bình luận

:) Còn mình thì nhiều đêm mất ngủ vì 2 ng này lắm roài.  Đăng lúc 11-5-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách