Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-4-2013 15:33:38 | Xem tất
Người như Duật Tôn quá bỉ ổi . Anh cứ cười đi, cười cho nhiều vào rồi đến lúc có muốn khóc Mạch Sanh Tiêu cũng không cho anh được khóc đâu.
Đây là câu chuyện mà làm mình uất nhất và cũng lấy của mình nhiều nước mắt nhất.
Sanh Tiêu là nữ chính cứng rắn nhất mà mình đã gặp. Thật sự rất thích cô ấy.

Bình luận

:)<3  Đăng lúc 3-4-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2013 00:52:03 | Xem tất
Khoảnh khắc đầu tiên khi Nghiêm Trạm Thanh xuất hiện đã đánh lừa cảm nhận của mình. Cứ ngỡ anh ta là một kẻ bá đạo, cố chấp, ngoan độc, có thể đấu với Duật Tôn theo kiểu " người tám lạng kẻ nửa cân". Thật sự không nghĩ ra anh ta chỉ là một kẻ ích kỷ và hèn nhát - không xứng với Sanh Tiêu. Theo quan điểm của mình người xứng đáng với cô ấy nhất là Đào Thần, chỉ tiếc vấn đề quan trọng nhất là - cô ấy không yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2013 22:56:53 | Xem tất
Chỉ 1 bước chân thôi nhưng nó vạch ra rõ ràng ai mới là nam chính trong cuộc đời Sanh Tiêu và ai chỉ là gió thoảng mây trôi đấy Nghiêm Trạm Thanh ah.
1 câu trên ko biết làm tn tách đc ra làm 3 dòng nhỉ?
Nói về NTT chả muốn viết quá 1 câu, đầu tư câu chữ vào anh ta nhiều thì thấy phí mà ko viết thì lộn tiết lắm

Bình luận

Vì kites quy định như vậy mà :)  Đăng lúc 14-4-2013 06:29 PM
Bạn ơi, viết 3 dòng nha bạn.  Đăng lúc 13-4-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-4-2013 22:20:52 | Xem tất
Duật Tôn không có nhân tính bằng NDT là đúng rồi vì 2 người lớn lên trong 2 hoàn cảnh khác nhau mà
Thời điểm này NDT hình như đã cưới Dung Ân rồi thì phải. Đàn ông mà, khi chưa yêu thì chả biết xót thương là gì, đến lúc yêu rồi thì cũng " xoắn quẩy" như ai. Có tấm gương Nam Dạ Tước đó mà Duật Tôn không chịu học để sau phải trả giá quá cao cho 1 vấn đề đã hiển hiện trước mắt. Truyện này mình thích phần sau hơn. Phần MST ngược DT ấy. Chỉ đúng 1 câu " quá đã".
Nói thật mình đã đọc cv nhưng chỉ hiểu được nội dung thôi, rất mong chờ đến ngày hoàn bộ này vì bạn edit rất nuột. Cố lên bạn nhé

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều :)  Đăng lúc 23-4-2013 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-5-2013 07:40:55 | Xem tất
Cố Tiêu Tây thực ra còn đáng thương hơn cả Sanh Tiêu. Mặt khác theo mình còn phải cảm ơn cô ấy là chất xúc tác " kích" cho Mạc Sanh Tiêu ghen và khẳng định tình cảm của cô ấy đối với Duật Tôn. Chỉ thấy " tên khốn" Duật thiếu kia làm gì cũng như đang chơi 1 ván cờ, ai cũng chỉ như quân cờ trong tay anh ta. Uất chết. Nhưng những đoạn uất nhất vẫn đang ở phía trước. Quả thật đọc truyện edit của Thánh Yêu, độc giả cần kiên trì nhẫn nại vô cùng. Thỉnh thoảng ngoi lên com 1 câu để " thăm hỏi" Mạc Sanh Tiêu- nữ chính để lại ấn tượng sâu sắc nhất cho mình.
Thanks bạn edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-7-2013 00:15:52 | Xem tất
Đây là truyện hiếm hoi mình đọc đi đọc lại đến nỗi thuộc lòng luôn. Truyện này càng sau càng hay, càng sau càng hấp dẫn.
Ý mình là mình ủng hộ bạn, và cảm ơn bạn đã làm truyện này, chắc bạn phải kiên trì lắm vì nó dài phết đấy.
Khi nào hoàn có ebook mình xin được down về kindle đọc cho thoả mãn, gì thì gì thuần Việt vẫn là nhất.

Bình luận

@angel_maria: tui đang edit một bộ từ convert này, có một số câu hiểu nhưng không biết đúng không cô giúp tui với nhá  Đăng lúc 8-7-2013 05:35 PM
Mình cũng thấy thuần Việt vẫn là tốt nhất bạn ạ, rất thích đọc trong đây mượt hơn bản cv, mặc dù mình cũng đọc cv khá nhiều lần rồi ^^  Đăng lúc 7-7-2013 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-7-2013 21:27:14 | Xem tất
Mình là người rất thích bộ truyện này. Ban đầu là do đọc mấy chương đầu bạn edit, sau đó là mình đọc cv. Cũng nhờ yêu thích truyện này, đọc đi đọc lại cv đến độ có thể hiểu hết nghĩa của truyện. Và mình khẳng định với các bạn đang theo dõi bộ này là càng sau càng hay. Nhưng cũng khuyên các bạn nên chờ nhóm edit làm rồi hãy đọc chứ các bạn đọc cv sẽ ko hiểu hết đc cái hay của truyện mà khi quay lại đọc bản edit với tư tưởng biết bập bõm sẽ giảm đi mấy phần hứng thú với truyện ( mình phải đọc hơn chục lần mới hiểu hết, mà nó dài như thế, tốn thời gian vô cùng.

Mình xin được lựa chọn phương án 3: các bạn vẫn tiếp tục làm truyện nhưng tốc độ chậm lại, hãy edit trau chuốt, beta kỹ càng. Sau đó có thời gian, hoặc phân chia nhau để beta lại những chap trước. Phương án này giúp các bạn duy trì " lửa" của độc giả, vừa tiết kiệm thời gian làm đi làm lại.

Mình rất mong muốn các bạn hoàn thành bộ truyện này và cho ra ebook để mình tải về máy.

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ truyện :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách