Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-4-2013 19:07:41 | Xem tất
Cứ ngược nhau cho đã rồi lại ân ân ái ái thế này ngộp thở em quá nếu lúc ấy chị thật sự mang thai con của Duật ca mà bị sảy thai thì thái độ của a sẽ ntn nhỉ ??? ông Nghiêm k còn đường sống thật k thể tha thứ cái loại ng mong con ngta chết chỉ vì đó k phải con của mình ...
Em bị ám ảnh chap đầu tiên, mới vô anh đã bẻ tay chị, em vẫn k hiểu sao a yêu chị nhiều đến thế mà nỡ làm v   theo tư tưởng của mấy soái ca trong ngôn tình thì yêu là chiếm hữu là giam giữ chăng ? ~~ Dù sao đi nữa, đã gọi là soái ca thì các anh ấy vẫn đáng để mình mơ ước Có điều kiểu ngược này hy vọng chỉ tồn tại trong tiểu thuyết, k thì chị em phụ nữ mún chết cũng k chết dc
Mà ghét bà Tương Tư nữa, khi nào chị mới biết dc bộ mặt thật của chị gái mình đây, trong khi anh thì biết lâu r, nhưng anh nói chắc chắn chị sẽ k tin, lúc này chị mới có 10% yêu anh mà
Xin copy lại comment của mọi người mà em thấy quá ư là đúng : Lần đầu tiên đọc truyện thấy có nữ chính khổ thế này, người thân ruột thịt cũng k buông tha chị T.T
Cảm ơn các editor. mọi người đã vất vả rồi
Hy vọng cm ngắn ngủi của e sẽ góp phần nào cổ vũ tinh thần cho mọi người hoàn thành bộ truyện

Bình luận

hì hì, kcj đâu ạ, tới hè r e hứa sẽ chăm com hơn để cổ vũ mọi người, k chỉ nhà mình mà mấy nhà khác cũng v >"< hi vọng cũng có nhiều ng giống em :)   Đăng lúc 24-4-2013 09:37 PM
Cảm ơn com của bạn nha, nó tiếp thêm cho nhóm editor chúng mình rất nhiều sức mạnh đấy *cười nhe răng" :)  Đăng lúc 24-4-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-4-2013 21:57:12 | Xem tất
e không biết com cái gì nữa =.= mọi thứ đã được phơi bày ra trước mắt =.=
chương H ai cũng than thở là mất máu mà comment liên tục thế nhỉ, chương này lấy máu bù khí thế chăng chắc tại cái tựa đề của chị vịt thu hút quá, nhưng e cũng chỉ nghĩ là âu yếm nhẹ nhẹ thôi mà, ai ngờ....mọi người ém hàng kĩ thật
em chờ truyện mỗi ngày
thanks mọi người nhiều lắm lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-4-2013 14:27:49 | Xem tất
ghê quá dì Tư tráo đĩa thành đĩa gì vậy trời, bả có biết bả đang làm gì k vậy, CẢN TRỞ CÔNG VIỆC CỦA DUẬT THIẾU đó thật là quả cảm {:423:}
Đọc lúc 2 ac cưới nhau rồi có thấy dì Tư đâu ta, chắc lúc đó bả bị xử đẹp rồi, hay là bị đuổi đi r mà chị Tiêu khi nào mới biết bộ mặt thật của bả trời, ghét chết đi được....
Hết chap này mình thấy thông cảm cho Tô Nhu, thông cảm cho tình yêu có đôi phần mù quáng của chị, còn Tiêu Tỷ thì lúc nào cũng thương rồi ...mà có điều ghét Nghiêm Trạm Thanh với dì Tư quá

Bình luận

r r hỉu luôn :))  Đăng lúc 28-4-2013 08:05 PM
nơi có cơm ăn ba bữa quần áo mặc cả ngày :)  Đăng lúc 27-4-2013 10:07 PM
tất nhiên r ^^ lỡ sụp hố r cả nhà phải cùng nhau cố gắng chứ sao :x  Đăng lúc 27-4-2013 09:21 PM
Thật mà nơi bà ấy ở sao này vừa "bình yên, vừa an toàn" ( cười gian trá) hiiiii. Bạn cố gắng đến ngày đó vui lắm.  Đăng lúc 26-4-2013 06:37 PM
hik bạn nói làm mình hồi hộp quá ngày nào cũng ngóng mà còn thấy chưa đủ >"< k biết bình yên kiểu ngoặc kép in đậm là bình yên đến mức nào nhỉ :))   Đăng lúc 26-4-2013 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2013 21:19:07 | Xem tất
không phải bàn nữa, đúng là dì Tư thích a Tôn nhà mình rồi, thật đúng là k an phận mà ! chưa bao h em thấy người chị nào vô lương tâm như bà này, cũng chưa thấy ai dằn vặt em gái mình suốt mấy năm trời chỉ vì vô tình gặp tai nạn, haiz {:152:} nói thiệt nha, em mà là Tiêu tỷ, thà lúc trước e k cần bà chị đạo đức giả đó cứu ai them` cũng chẳng có chị nào cam tâm để em gánh tội thay mình hết á chắc chắn giờ thấy Duật ca soái quá chịu k nổi r bùng phát bao nhiu hận thù w e gái ra hết chứ gì
may là Duật ca trải đời đoán đúng tất cả mọi chuyện, sớm muộn j a cũng trả lại công bằng cho Tiêu tỷ, chỉ sợ Tiêu tỷ ngây thơ cứ suốt ngày trách móc anh làm khó chị gái "thiện lương" của mình lạy trời Tiêu tỷ đừng có chạy xuống giữ xe lăn lại, cho bả lộ bộ mặt hổ báo cáo chồn ra đi Tiêu tỷ cũng k dc trách Duật ca nữa đâu
...em nói nhiều quá >"<
...tks ss Vịt đã edit truyện cho mọi người đọc ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-4-2013 00:31:00 | Xem tất
đoạn này nhiều biến cố xảy ra quá, mỗi một thái độ nhỏ của nhân vật thôi cũg làm em thấy có cái để bình thôi em xin nói từng nhân vật trước vậy
đầu tiên là dì Tư lên đoạn đầu đài trước nghen, bà này mưu mô nham hiểm h thành Cáo Cố Tổ luôn r chứ k phải cáo già nữa, nói thiệt bả hiểm đến mức nào chưa biết nhưng thực sự làm em sợ hãi, vì đạt đến mục đích mà sẵn sàng hi sinh cả bản thân mình, chứ lúc sắp lao đầu vô cây cột nếu em là bả em chạy 8km luôn cũg được,  TT gánh chịu nhìu thứ như vậy, là vì mục đích gì chứ ? Đúng như thắc mắc của Duật Tôn, nếu đã từng liều mình hi sinh cứu em sao bản chất lại biến đổi đến mức này ? khuyết tật về thân thể đã tạo nên vết xước trong tâm hồn TT đến nỗi làm nó biến chất, hay hối hận vì mình đã dại dột lao vào cứu em nên bây giờ muốn phá hoại hạnh phúc của em mình ? hay thật sự đã yêu Duật ca ? quá nhiều lý do cho 1 Tương Tư chôn đầy mâu thuẫn trong lòng, nhân vật này đúng là mỗi lần xuất hiện đều khiến mọi người không rời mắt nổi mà, có điều ánh mắt dõi theo là ánh mắt gì thì......k cần nói cũng biết
tiếp đến là Duật ca, nhân vật này đến giờ càng ngày càng thể hiện rõ tình cảm và sự tin tưởng của mình dành cho Tiêu tỷ, anh ấy không cần chất vấn nhiều nhưng vẫn tin ST k phải là ng tráo đĩa, dù anh Nghiêm và chị ấy từng yêu nhau, chứng tỏ Duật ca đã yêu Tiêu tỷ rồi mà không biết thôi - mà có biết cũg chẳng dám thừa nhận, em thì em lúc nào cũg thích kiểu đàn ông bụng dạ sâu xa khó lường như a Tôn hết, cứ ủng hộ anh hết mình mong anh sớm vạch mặt mụ Tư kia thôi
cuối cùng là em càng ghét mụ Tư và ủng hộ anh Duật bao nhiêu thì càng....hơi ghét và thương chị ST bấy nhiêu bởi vì chị ngây thơ quá mức, cái mức mà chỉ có trong khuôn mẫu tiểu thuyết mới xuất hiện bởi vì ở ngoài cs chả ai nai tơ như chị ấy cả, chả ai k thể kiềm chế trước Duật thiếu như chị ấy cả, cũg không ai có lối suy nghĩ...hơi khác thường như nhân vật này, em không thích ST cho lắm vì hình tượng của cô ấy trong tác phẩm chưa sát w thực tế, cho dù em biết trong tiểu thuyết cũg cần có cổ tích, nhưng mà...
à cuối cùng câu hỏi mà editor đặt ra thì em xin trả lời là ở ST và TT thiếu sự đố kị ghen ghét ở mức tình thân - sự ganh đua đáng yêu cùg những cảm xúc bình thường mà những cô gái ở tuổi ST nên có - chắc là nó bị bóng ma quá khứ che lấp hết rồi, chị em như vậy cũg k biết có nên gọi là chị em k nữa, ST cái j cũg làm quá lên và mình có cảm giác như mỗi lúc TT bị j nhỏ nhỏ thôi là ST cứ tưởng tượng như bà Tư từ trong khói lửa bay ra v .... 2 chị em nhà này ảo quá, thiếu thốn đủ thứ, ai cũg sai hết
hì hì, e xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các editor ạh {:301:}

Bình luận

mình nghĩ nguyên nhân của "thiếu sự đố kị..." 1 phần cũng do sự hàm ơn thiếu nợ mà ST đặt ra giữa cả hai chị e nữa.  Đăng lúc 3-5-2013 07:52 PM
rep của các ss là động lực để em tiếp tục com dài dài ntn đọc cho sướng ạ ^^  Đăng lúc 2-5-2013 07:44 PM
pam
hôm nay mới đọc lời bình luận này của em, bingo, gần đúng rồi đấy em, 2 chị em này hơi gượng gạo, về sau tg sẽ lý giải t/c của ST dành cho TT  Đăng lúc 1-5-2013 11:11 PM
Tương Tư--------> Cáo Cố Tổ. Thích câu này của em quá hiiiiiiii.  Đăng lúc 30-4-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2013 23:16:07 | Xem tất
trời ơi coi kìa bà đây không com ít lâu mà Nghiêm Thị Thanh w bà cụ Tư đã đạp đổ mái nhà ngta r phá đám ăn hôi vừa thôi chứ bực mình r nhaa
đã v, Duật ca ca còn dở chứng, biết sớm muộn gì cũng yêu thì thôi yêu luôn đi, sủng nhau tới chết luôn cũg dc cho chị em đỡ sốt ruột coi bộ k nghe mẹ Mạn dạy hả "Nếu anh biết có một ngày anh yêu em đến thế, anh nhất định sẽ yêu em từ cái nhìn đầu tiên" >"<
Đấy đấy, rõ ràng yêu nhau muốn đứt ruột gan mà ngược mãi là sao, là sao, giờ 3 vị kia muốn j, sao cứ làm khổ Tiêu tỷ của em hoài v
em nhảm nhảm thôi ạh, cảm ơn các editor ^^

Bình luận

pam
nếu ko dày vò nhau, yêu từ cái nhìn đầu tiên thì lấy đâu ra truyện cho chúng ta đọc, cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ, những đoạn hấp dẫn vẫn còn ở phía trước   Đăng lúc 26-5-2013 07:41 AM
Bình tĩnh lại nào em gái hiiii, lâu rồi k thấy vào nhỉ?. Nhà mình có nhiều nickname cho NTT nhỉ, NGHIÊM THỊ THANH đọc buồn cười hiiii  Đăng lúc 26-5-2013 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách