Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-6-2013 23:04:58 | Xem tất
bà chị TT này đúng là thik bẻ cong sự thật ghê
ai là người muốn lợi dụng lòng tốt của người khác?
ai là người che đấu sự thật để tranh thủ thời cơ?
nếu bản thân đả đứng lên được rồi thì tại sao lại ko đứng còn giả vờ tàn tật để làm khó cho em gái mình? côta muốn ST phải mang sự mặc cảm cả đời sống hay đơn giản dùng đôi chân bị tàn tật để hành ST?
bản thân đả có thể di lại đc thì ko cô gắng đứng lên chứng minh cho người ta thấy mình có thể như người bình thường, giả vờ tội nghiệp để tránh thủ sự thương hại đến cuối cùng thì ghét người ta xem nhẹ, đúng là người tham lam chị ta tưởng mình là thiên thần chắc,ai nhìn củng yêu,ai nhìn củng muốn bảo vệ? ít nhất người cô ta muôn đc bảo vệ là anh Tôn nhưng tiếc là nửa con mắt anh ý củng ko thèm nghía, thật là tội nghiệp
chương này thương CTT, cuối cùng cô ấy củng ko thể quay đầu lại,nói ST đả tham mà CTT còn thảm hơn, chỉ vì một lúc yếu lòng mà vạn kiếp bất phục,ko thể thực hiện mơ ước đi học, gia đình xấu hổ,bản thân trong một lúc rơi vào đường cùng,bi ai quá,
nói gì thì nói, DT à anh thật là tàn nhẫn cho dù biết người ta cắn anh một cái thì anh ngoạm lại 10 cái nhưng như thế này củng rất quá đáng dù sao CTT củng là một cô bé mà ? mới 18 thôi đó, anh ác như thế ko sợ báo ứng sao?  làm đàn ông phong độ cần nhất nhé anh như thế này quá thù dai rồi trừ điểm man của anh xuống 20 điểm

Bình luận

có lẻ thế, vì cho tới thời điểm này vẩn ko biết anh rốt cuộc là người như thế nào mà  Đăng lúc 22-6-2013 06:39 PM
Chắc tại cuộc đời đã dạy a như thế ấy bạn, ng ta đánh mình 1 cái mình trả lại cho họ gấp trăm ngàn lần :(  Đăng lúc 22-6-2013 12:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-6-2013 23:09:04 | Xem tất
con nhở Tô Nhu chết bầm , mình chỉ muốn lôi nó ra tát tát  cho hả giận
lúc nào củng chỉ toàn là tính kế  người  khác,chỉ tại ác quá nên NTT mới ko yêu đó
còn anh Tôn nửa, anh ác củng có mức độ thôi chớ, con gái người ta mới hơn mười tuổi đầu,lại bị anh dồn vào đường cùng rồi đó, bởi vậy cái gì củng có nhân quả, anh bây giờ muốn người ta bỏ con của mình(bất quả anh củng có chút ý tốt ) nên khi anh có con mới có người ko muốn giữ
hazzzzzzzzzzzzz
mình vừa đọc đc đoạn này hay lắm, rất muốn chia sẻ bất quá ko đc gọi là xi-po nhé, vì nó là mãi mãi về sau mới có nên chủ nhà củng đừng ném đá mình nhé.
DT: mặt mũi thằng bé ngày càng giống anh.
ST: con anh ko giống anh thì giống ai
DT: Càng  ngày càng đẹp trai
ST: Tất nhiên,vậy phải xem mẹ nó là ai
Ôi xem đoạn này thấy anh Tôn với chị ST dể thương ghê

Bình luận

vậy sao, mình chỉ đọc sơ qua thôi. củng ko có đọc kỷ nửa chắc phải về luộc lại cv quá !!!!!!!  Đăng lúc 2-7-2013 06:50 PM
Hình như gần về cuối truyện TY có nhân từ viết 1 chút về chuyện tình của a ấy đấy hiiii ^^  Đăng lúc 2-7-2013 12:30 PM
chắc vậy, nhưng mà mình thấy TK củng rất đc mà ,những lúc a xuất hiện điều rất ấn thú vị,ko biết TY có ý định viết chuyện về anh ấy ko?  Đăng lúc 2-7-2013 12:21 AM
Con bé đó nó chủ yếu chỉ thích quà thôi chứ nó k để ý đến anh bác sĩ sát nhân kia đâu hiiii, mà nếu có chuyện tình cam vs nhau chắc a Tước chém anh TK mất hiii ^^   Đăng lúc 1-7-2013 11:56 PM
mềnh thấy con anh Tước hình như chấm Tử Khiêm thì phải,chác ko thể nào nhưng mà nghĩ "trâu giừ gặm cỏ non" củng thú vị lắm á ^^!  Đăng lúc 1-7-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-7-2013 23:07:47 | Xem tất
co nhỏ TN này thật sự rất rảnh đó, thay gì suốt ngày nghĩ cách đưa người ta vào chổ chết không bàng tìm cách nếu kéo lại tình cảm của NTT còn hơn,chẳng lẻ cô ta không biết cái gì gọi là trái tim và lòng vị tha hay sao?
một người phụ nữ quá gian xảo cùng mù quáng kết cuộc chỉ có thể là những chuỗi bi kịch mà thôi
cô ta cứ luôn muốn dồn ST vào con đường cùng chỉ vì NTT yêu cô ấy, nếu như đổi lại NTT là một người đàn ông trăng hoa cở như anh Tôn lúc trước ko lẻ cí người nào cô ta củng xử đẹp người đó hết sao? đúng là đầu óc thiển cận quá.
mình thấy mẹ của NTT củng là một người phụ nữ rất khó ưa, củng may ST ko kết hôn với NTT nêu ko mà chị lấy anh chắc về nhà bị bà ta hành hạ đến chết mất, một người phụ nữ vừa hà khắc lại thực dụng như bà ta nếu ai tới nói mang con của NTT thì chác bà thu nhận hết quá, người gì đâu mà ham cháu đến phát cuồng luôn rồi
NTT thật ra củng tội quá, anh ta củng thật lòng yêu ST chỉ là anh đả chậm một bước rồi,ví như khi anh nói nếu một lần cơ hội nửa anh nhất định sẻ không buông tay ST , thế nhưng đời người ko có nếu như, mà cho dù có thì sau chứ, ST là một cô gái thảng thắng đơn thuần trong khi anh cán bản ko thể bảo vệ hoàn toàn ST tránh khỏi nhũn mưu tính của người khác củng như sự hà khắc của gia đình anh, còn có anh lại là người do dụ thiếu quyết đoán, nếu như tạm thời anh có thể bên cạnh cô ấy nhưng tương lai chác ràng sẻ như thế? nhất định là không nếu , vì thế anh của ngày hôm nay củng chính là kết quả tất yêu thôi.
PS: phần này anh Tôn ẩn mình đợi cho sự trở lại hoành tránh phải hem

Bình luận

lần này anh Tôn chết chắc ^^!  Đăng lúc 2-7-2013 12:19 AM
Gọi đi, gọi đi cô, gọi thêm bé tiểu ma nữ Đồng Đồng tham gia nữa cho vui cửa vui nhà nhé, hơ hơ ^^  Đăng lúc 1-7-2013 11:51 PM
giận rồi ko điện nửa, chắc là đang hú hí với anh Tước ở Cám Dỗ chứ gì,hù hừ mình đi gọi cho DÂ lôi Tước ca về cho anh alon luôn ><!!!1  Đăng lúc 1-7-2013 11:38 PM
Vì tôi là fan cuồng của anh mà, anh mà k thông báo lịch trình là tui *chia tay* a ấy đó, cô dt hỏi a thử xem h này a đang tu ở đâu đi hiiii  Đăng lúc 1-7-2013 11:35 PM
*nổi giận* sao anh dt cho cô mà ko gọi cho tôi, làm tôi đợi suốt hôm qua tới giờ T_T  Đăng lúc 1-7-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-7-2013 22:02:55 | Xem tất
coi chương này thấy thiệt là hả dạ, TN cứ nghĩ  mình hay lắm nhưng rốt cuộc thì sao? tính già ra non hại người hại mình ,cô ta sẻ mãi không nghĩ ra rằng là chính mình đả tự đeo đá vào chân mình,sáp báo ứng rồi   
cái bà mẹ Nghiêm ấy, ham cháo phát cuồng rồi,nếu hồi xưa ST mà mang thai con NTT thì có lẻ dể dàng vào nhà hơn rất nhiều, chỉ tiếc là NTT hok có cơ hội này,không phải nói là anh Tôn nhà ta ko có cho anh cơ hội này
nếu bây giờ anh mà biết CTT chỉ với một cái thai mà dể dàng vào nhà anh như chắc chắn anh sẻ tức ói máu quá đi mấy
chương này bà chị đáng ghét TT lại khó ưa như xưa, hok có điểm nào đáng để yêu hết, ngay cả động vật còn cảm thấy bả khó ưa thì ai mà yêu cho nổi

Bình luận

Hiiiii, bà này toàn gặp phải con dâu j đâu k ấy :(  Đăng lúc 7-7-2013 05:57 PM
thì tuyệt vời cỡ TN thôi chứ gì, hazzz cai này gọi là tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa ,đáng đời >.<!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 7-7-2013 12:47 PM
Nhưng mà đến sau này bà ấy cũng có 1 ng con dâu "tuyệt vời" thôi heeee *cười gian* ^^  Đăng lúc 7-7-2013 11:11 AM
tất nhiên là bà ấy sẻ ko cho vô nhà, thế nhưng nếu với một người mưu tính cở TN thì ko thành vấn đề, tiếc là ko phải loại người như ST  Đăng lúc 7-7-2013 10:52 AM
như chấp nhận cho sinh baby ra sau đó cho cô gái ấy một số tiền kha khá sau đó cấm k đc tiếp xúc j vs con trai và cháu mình ấy, ghét >''<  Đăng lúc 6-7-2013 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-7-2013 11:04:57 | Xem tất
oa là bức cung đó nha
ba của NTT ghê thật, vì cháu mình mà sẵn sàng ép người ta vào đường cùng, thậm chí là chết, thử xem thiên lý ở đâu
ST xem như là thảm rồi,để xem lần này đợi anh Tôn nhà ta anh ra tay anh hùng cứu mỹ nhơn thôi
bà già TT thì thật là, mới gọi điện thoại, nghe giọng nói thôi mà mặt đả đỏ lên hồi hộp ko chịu nổi rồi, ko biết anh ấy  mà khỏa thân trước mắt bả chắc bả té xỉu luôn quá, cái này trách là ai biểu anh Tôn nhà ta man quá  làm chi   

Bình luận

^.^  Đăng lúc 8-7-2013 10:21 PM
ừm chơi cho dữ đi rồi biết thế nào là khóc hận !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 8-7-2013 07:43 PM
sau này k còn cơ hội rong chơi nữa đâu heee ^^  Đăng lúc 8-7-2013 11:36 AM
Chắc là do sở thích ham gái trẻ+ học sinh+trong trắng đấy bạn, à mà còn học trg nghệ thuật nhạc viện nữa mới đc, anh biết chơi quá mà, thôi ráng rong chơi đi   Đăng lúc 8-7-2013 11:36 AM
đúng là sự thuần khiến của học sinh. mình thật sự ko hiểu anh ý tại sao mê học sinh như thế nhỉ?như anh Tước nói ko sợ có ngày kiệt sức chết a >.<!!!!   Đăng lúc 7-7-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 10-7-2013 10:50:02 | Xem tất
ah, DT bắt đầu hành động rồi đi,tội ST tự dung bị người ta thẩm vấn ép cung
con nhỏ TN đưa CTT vào nhà là một sai lầm chết người ,điều đó khiến cô ta dần mất uy thế trong căn nhà , ngay cả phòng ngủ củng không thể giữ nổi,bây giờ cô ta, ngoài việc đối phó ST còn đối phó mẹ con của CTT , để xem chị trụ được bao lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-7-2013 22:48:21 | Xem tất
tra tấn kiểu này ghê thật ha. ủa mà nếu nói là thẩm vấn thì tại sao ngay cả nước củng ko cho người ta uống nhỉ? cái này mình thật ko hiểu nhé,chả nhẻ lúc thẩm vấn phạm nhân điều như thế hay sao?{:180:}
anh Tôn ghê thật nhỉ? ko thả người thì bắt ngay cục trưởng giao người thiệc là phong độ
tình hình là bạn CTT lần tới có xuất hiện chắc là chết chắc với anh Tôn rồi , củng tội cho bạn ấy thật ma xuôi quỷ khiến thế nào mà lại roi vào tay của hai tên đại ma đầu NTT với DT ko biết cuối cùng đánh mất cả tương lai
chuyện lần này còn một phần là lổi của con nhỏ TN , mình cảm thấy muốn trừng phạt đầu tiên lôi con nhỏ này ra
mà xử mới hả dạ

Bình luận

Đúng rồi thích hình tượng ấy nhất đó hiiiiiii ^^  Đăng lúc 15-7-2013 09:05 PM
tớ thik anh sợ vợ nhất, vì như thế mới đáng yêu *mắt long lanh*  Đăng lúc 15-7-2013 11:56 AM
Haizzz ya trời đất đều k sợ nhưng khổ nỗi sau này lại sợ vợ mới chết ấy heeee ^^  Đăng lúc 15-7-2013 09:43 AM
ậy za, nói chung một người đàn ông trời đất điều ko sợ thật là đáng ngưỡng mộ a ^^!  Đăng lúc 14-7-2013 10:51 PM
Mình thích nhất cảnh a ấy xong vào đồn cảnh sát ấy, phong độ chết đi đc hiiiii ^^  Đăng lúc 14-7-2013 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-7-2013 23:26:57 | Xem tất
hơ đúng là hết chuyện này lại đến chuyện khác, ST quả là số khổ
cả một chương dài chỉ có hai anh chị lên sàn,chưa kịp vui thì nổi buồn lại đến
tai nạn kia hậu quả thật không lường được,tính ra từ ngày DT ở cùng ST bao nhiêu chuyện xảy ra(tại tg muốn thế) nhưng mà DT củng rất có kiên nhẫn rồi, hết chiều chuộng rồi lại gúp đở, nói ả thì ST nếu ko có DT chắc chắn sẻ khổ hơn nhiều, gặp anh là một may mắn nhưng củng đầy bất hạnh

Bình luận

thế nhưng con đường đi đến hp này ko phải ai củng có can đảm đi đc, giá như anh ko cường thủ chắc c ấy thành đôi với ĐT nhỉ ?  Đăng lúc 19-7-2013 11:46 PM
Hạnh phúc đôi khi phải trải qua sóng gió, chông gai nàng ạ, híc vd điển hình là hai anh chị này đây nè *chỉ chỉ hai anh chị* ^^  Đăng lúc 19-7-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-7-2013 00:54:12 | Xem tất
ta ghét cay ghé đắng con nhỏ TT quá
ST về với anh Tôn mà chị ta làm như cô ấy giật chồng chị ta ko bằng
đúng là lnf dạ hẹp hòi, luôn lấy chuyện mình mất chân vì ST nhưng ko bao giờ nghĩ rằng em mình đả làm nhiều thứ hy sinh nhiều thứ vì mình, thật đáng hổ thẹn
ST luôn hy sinh, tình nguyện cam chịu tất cả thương tổn chỉ vì muốn chị mình hạnh phúc, nếu một ngày cô ấy biết hết mọi chuyện hẳn sẻ rất đau lòng {:399:}

Bình luận

thì xây biệt thụ cho bà ấy ở để khỏi làm phiền Tôn-Tiêu nhà ta, chứ nhìn chướng mắt quá ah T_T  Đăng lúc 21-7-2013 12:19 PM
Càng ngày mức độ bị nhận gạch, đá, lựu đạn của bà TT càng ngày càng cao nhỉ, chắc tính xây biệt thự ở mà >''<  Đăng lúc 21-7-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-7-2013 00:47:04 | Xem tất
ôi mình lại bị rung rinh nửa rồi
anh Tôn sao mà lắm tài lẻ thế
nào là đàn nào là hát, anh định giết chết trái tim của toàn bộ SN hay sao?
tính ra cứng đầu có cai hay cảu cứng đầu, máy em trước nghe lời qua nên co ai đc anh Tôn đút cháo cho ăn đâu, còn có đc anh đàn anh hát, nửa đêm đem đi khám bệnh, phục vụ tận tình
thật là chết đứ đừ với một soái ca dịu dàng

Bình luận

ây da ,ngây cả ST còn gụt nói chi mềnh hjhj  Đăng lúc 23-7-2013 10:35 PM
ây da ,ngây cả ST còn gụt nói chi mềnh hjhj  Đăng lúc 23-7-2013 10:35 PM
Ngục ngã rầm rầm ầm ầm rồi hả nàng hiiii ^^  Đăng lúc 23-7-2013 03:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách