Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-3-2013 21:08:12 | Xem tất
sao anh l;ại bá đạo thế nhỉ ?
{:418:} Chết vì anh mất, anh bá đạo + dễ thương, thương, ghen , wan tâm thì cứ nói nhá anh
Cám ơn tác giả

Bình luận

Ừm, đồng tình cô ạ  Đăng lúc 9-3-2013 09:26 PM
mình thấy anh vừa ghen vừa dỗi còn tỵ nạnh kiểu trẻ con nữa, đáng iu mà :)  Đăng lúc 9-3-2013 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2013 15:57:43 | Xem tất
Sau khi đọc xong chap mới , tức tức tức {:261:}, con Cố Tây Tiêu chó chết bà mà gặp mày thì sẽ păm mày
Duật Tôn mù rùi à ? Max kệ là non nớt hay giả nai, ai làm Sanh Tiêu buồn là bà đây giết. Trời ơi, tức quá
Mấy cô vất vả rùi cám ơn, xả tới đây thôi !{:440:}{:399:}

Bình luận

@tructaolao: Bình tĩnh bạn ơi, bạn cố chịu đựng đọc những chap sau thì sẽ cảm thấy em thấy cũng đáng thương lắm ấy.  Đăng lúc 23-5-2013 05:44 PM
pam
DT sẽ có lúc phản bội ST (dù anh ấy ko cho thế là phản bội --> mặt dầy dã man) nhưng chưa phải lúc này đâu cô ^^  Đăng lúc 23-5-2013 04:56 PM
Sao mình thấy cái cô Tây Tiêu cũng là ng bị hại, hoàn cảnh đưa đẩy thui, ghét là ghét anh Tôn kia kìa  Đăng lúc 23-5-2013 04:15 PM
Sao mà hạ hỏa được đây cố ! Cố Tiêu Tây ??? Còn nói là sẽ đạp người khác xuống giường, DT ngu si có đạp con tiểu tam này không, trời ơi ! càng nói càng tức   Đăng lúc 23-5-2013 04:01 PM
pam
Bình tĩnh cô ơi, mấy hôm nữa đọc các chap tiếp theo còn có vài kẻ khiến cô muốn băm vằm hơn đấy, hạ hỏa, hạ hỏa nhé ^^  Đăng lúc 23-5-2013 03:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-5-2013 19:13:35 | Xem tất
tructaolao gửi lúc 23-5-2013 15:57
Sau khi đọc xong chap mới , tức tức tức , con Cố Tây Tiêu chó chết bà mà gặp m .

Mới có z mà tui đã hông chịu được rùi, chiều ngồi đọc chap mới mà cứ ngập ngừng, pực pội ! mấy chap sau  chax tui chết quá, tui vừa thương ST vừa iu DT vậy mà sao con Cố Bon Chen nó lại nhào zô !!!1
Trời ơi, có ai hỉu lòng tui , tại sao ? tức quá, dám quăng chai vào ST à, chờ đó nha, tui  sẽ  quăng ghế, quăng tùm lum zô mặt anh !!!!
Panda : ST, đ theo em !
ST:
Panda : Em bảo kê, mình đi thôi, khỏi dắt theo TT, mình đi, bỏ lại Duật Tôn mù mờ !
ST: .

Bình luận

đoạn sau chắc còn ngược chị ST thê thảm hơn đó bạn, tác giả tốt tánh quá, mún từ từ nâng level chịu đựng cho bạn đọc đây mà lol  Đăng lúc 24-5-2013 10:20 AM
ut0211: Này a Tôn nhà ta chưa bao h gần gũi bạn tình mà k sử dụng áo mưa hết á, ngoại trừ chị Tiêu.  Đăng lúc 23-5-2013 10:37 PM
Truyện này 173 chương mà, còn nhiều chuyện hay nữa mà bạn.  Đăng lúc 23-5-2013 08:23 PM
ặc ặc, cô ơi, bềnh tễnh, gì đâu mà chém giết ghê thế. Tôi thấy nếu chém là nên chém DT :)). Cái thứ gì đâu toàn ham mê của lạ, có ngày si đa chết cha luôn =))   Đăng lúc 23-5-2013 08:22 PM
bình tĩnh mà lo lắng coi DT vs ST ra sao ?  Đăng lúc 23-5-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2013 19:34:14 | Xem tất
Trời ! Mặt anh dày thiệt !!!! " Tôi chỉ muốn ngủ bên em. " Cái gì chứ ???? Tôi là tôi còn nhớ mối thù xưa à nha !
  Anh ( DT) đừng có nói chuyện ngọt ngào là xong ư ! Chị ST ơi !! Ngược đi, cho chết DT mù mờ lun !
Chap này hạ hỏa ghê ! Còn con Cố Bon Chen kia, thử xuất hiện coi, pà păm mày ra lun ! HUk
Cám ơn mấy cô nhìu nha, mấy cô vất vã rùi {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2013 19:20:38 | Xem tất
"Cô an tĩnh tựa vào trước ngực Nghiêm Trạm Thanh, cái ôm của hắn hữu lực mà ấm áp, cô đã từng nghĩ, có thể có một chỗ như vậy để cho cô an tâm dựa vào một chút." Cho mình hỏi cái, cô trong này là ám chỉ ai  z ?
Cám ơn cô pam nhìu lắm , cô vất vã rùi

Bình luận

@@ ! Nãn thịt, có khi nào Cố Bon Chen tranh giành đồ vs ST hk ta ? Vậy DT có đụng đến ả ?  Đăng lúc 26-5-2013 04:08 PM
tructaolao: Mình nghĩ chắc là ông NTT muốn trấn an e TT đó mà.  Đăng lúc 26-5-2013 12:34 AM
Con nhỏ đó nó thjk ông NTT  Đăng lúc 25-5-2013 09:52 PM
Ủa, sao Nghĩa Trang kia lại ôm Cố Bon Chen z ạ ~~ rối quá, thèng này định dùng mỹ nam kế ???  Đăng lúc 25-5-2013 09:31 PM
pam
cô là chỉ Cố Tiêu Tây đó em  Đăng lúc 25-5-2013 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-5-2013 12:25:07 | Xem tất
Trời ơi, nói cái gì không tin à ? Không tin thì đi mà lục nhá, đừng có nói cái giọng dỡ hơi đó, đọc chương này tức thật ? Cô Có nghĩ mình là ai? Bằng ai ? Nói tôi nghe xem nào ? Duật Tôn? Có mà Duật Mù thì đúng hơn, xin lỗi nhá Cô Cố chĩ là cái thứ ch* bon chen thui, tiểu tam mà nghĩ mình là ai ? ???? Nói thật nếu anh không cần ST thì trả lại cho tui nha, Đúng là con ch* già Cố, bà mà vào trong truyện là bà giết mày, bạn lột đồ mày rùi đem bán mày đi ?? Sinh viên mỹ thuật , có mà là sinh viên con điên thì cóa. Đường đường là DT lão đại mà có thể vì gái trở nên mù mờ ???? Chẳng hỉu sao nửa
Thương ST quá, có ai giống tui hk????? Tui là tui ghét con Cố Bon Chen lắm rùi mặc kệ mày có nỗi khổ riêng gì , mày vs con Nội Y là thứ cứ* loại 3 mà tưởng mình là socola loại 1 !
Xã nhiu đây là đủ ùi, mấy cô vất vả rùi !{:440:}

Bình luận

Cảm ơn cô nha :x  Đăng lúc 28-5-2013 10:30 PM
Manh động quá, hít vào thở ra nào.  Đăng lúc 28-5-2013 03:07 PM
lại một sắc nữ manh động =))  Đăng lúc 28-5-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-5-2013 20:40:40 | Xem tất
tructaolao gửi lúc 28-5-2013 12:25
Trời ơi, nói cái gì không tin à ? Không tin thì đi mà lục nhá, đừng có nói cái gi ...

Không thể tin nổi, Trời ơi, tui giết giết hết , Chap này chĩ vì câu của DT mà điên tiết, chap sau và sau nua~ chắc khi đọc truyện mang máy trợ tìm, và bình dưỡng khí quá !
Chap sau có khi nào thấy DT sủng Cố rùi Cố già làm gì ST hk ta ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-5-2013 22:01:29 | Xem tất
Cái con điếm Cố Tững này ! Mày dám hất nước vào mặt ST ? Tao hất shit vào mặt mày, thứ ti tiện, nghĩ mình là ai ? DT ? Còn ns này là bảo vệ thề hẹn đủ điều, z mà thấy ST như vậy chĩ nắm chặt tay thui hã ? Thứ hèn ! Khinh khinh khinh khinh ! Tui là tui tức, tức đũ thứ hết ! Tội cho ST !
Cám ơn mây cô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-5-2013 21:03:49 | Xem tất
Trời! Con Cố Mặt Dày này , bực thật, đến khi nào Ton Mù mới bik ra là con điên này là người của NTT đây ?
Nếu sau này anh không ỡ đây ? Nói dậy mà nghe dc hã ? Anh hông ỡ đây thì ỡ đâu ? Nhà con Cố ? Đi đi , càng ngày càng ghét anh Tôn, thấy anh dơ bẩn sao á ? Lúc thì sủng Cố Mặt Dày, lúc thì sủng ST ?? Nói chung là Cám ơn mấy cô đã post truyện !

Bình luận

Ui ui, z hả cô !! Hố hố, tới lúc mà hiện đui chax mắc cười lắm ha, mà có khi nào con điên kia tới HDAT ỡ hk ta ?  Đăng lúc 1-6-2013 08:02 PM
Có khi anh T bây h cũng nghi ngờ rùi đó nên mới sủng con í, để phòng nó mất cảnh giác mà lộ đuôi cáo ấy mà  Đăng lúc 1-6-2013 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-6-2013 20:39:31 | Xem tất
Trời ơi, Cố đến Hoàng Duệ Ấn Tượng làm gì ?? Mà khoan !
Cố Cáo mang thai nói cho Sanh Tiêu làm gì khi biết mình cũng tổn thương, mắc cười ghê ! Chỗ này sao thấy. .!
Mà NTT ! Hừ hèn hạ thiệt, có giỏi thì tự đi mà giành ! Gianh được rùi thì sao ? Lại làm ST tổn thương ? Huk đừng mơ, tui là tui rất mún " bay" zô truyện ! HAHA ! Tui sẽ đánh con Cố Cáo ! Sẽ giết giết giết Nghiêm Tró !
Tui còn banh mặt bà Tương Tư, cái tên nói lên tất cả ! Sút ngày tương tư ! Haiz !
Con Cố Cáo đó mà dám gây sự với ST thì ! Trứng, gạch, cà chua, phân bón, đá, tui thủ sẵn màn sau !

Bình luận

Manh động quá ^^  Đăng lúc 13-6-2013 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách